Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Với 3G không còn khoảng cách ...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 837 Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 4,235 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Chương trình và giải thưởng hấp dẫn nhỉ, đang trong mùa mua sắm của các mẹ sắm tết đây. Hôm nay vừa nói chuyện với các con video phone sử dụng 3G thấy chương trình dự thi này hay hay nên mình tham gia ....

Hình ảnh mấy nhóc nhà mình vào mùa xuân cách đây 2 năm khi bố nó phải đi công tác không về nhà trong dịp tết, nhờ cái điện thoại 3G chát chít coi hình ảnh trực tiếp diễn ra live mà cả nhà như đang sum vầy không có khoản cáchChương trình và giải thưởng hấp dẫn nhỉ, đang trong mùa mua sắm của các mẹ sắm tết đây. Hôm nay vừa nói chuyện với các con video phone sử dụng 3G thấy chương trình dự thi này hay hay nên mình tham gia ....

Hình ảnh mấy nhóc nhà mình vào mùa xuân cách đây 2 năm khi bố nó phải đi công tác không về nhà trong dịp tết, nhờ cái điện thoại 3G chát chít coi hình ảnh trực tiếp diễn ra live mà cả nhà như đang sum vầy không có khoản cách

P1000951
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 407 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

bây giờ công nghệ hiện đại, cuộc sống của chúng ta cũng dễ dàng hơn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 146 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Tết mà nhà thiếu người chắc buồn lắm mẹ nhỉ..lúc trước chỉ có thể gọi nhau nhưng bây giờ có cái điện thoại cũng tiện dụng ghê gớm ấy nhỉ hihi
    • 14 năm
    • 4,235 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vtko Xem bài viết
    Tết mà nhà thiếu người chắc buồn lắm mẹ nhỉ..lúc trước chỉ có thể gọi nhau nhưng bây giờ có cái điện thoại cũng tiện dụng ghê gớm ấy nhỉ hihi
    Tiện nhất là có thể chát chít hằng giờ cập nhật với nhau tình hình trong ngày khi người thân ở xa ... chát mọi nơi đi siêu thị, đi công viên này ... nói chung rất tiện mẹ nó à, công nghệ 3G làm con người cảm thấy thoải mái và gần gủi nhau hơn
    • 6,735 Bài viết

• 9,278 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mumdad Xem bài viết
    Tiện nhất là có thể chát chít hằng giờ cập nhật với nhau tình hình trong ngày khi người thân ở xa ... chát mọi nơi đi siêu thị, đi công viên này ... nói chung rất tiện mẹ nó à, công nghệ 3G làm con người cảm thấy thoải mái và gần gủi nhau hơn
    Mình dùng 3G mọi lúc mọi nơi á, nhất là khi phải chờ đợi một vấn đề gì đó thì 3G luôn là giải pháp để giết thời gian. Hoặc dùng để tra cứu một vấn đề nào vừa nảy ra trong đầu ... tiện lợi lắm!
    • 14 năm
    • 4,235 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi IrisNguyen Xem bài viết
    Mình dùng 3G mọi lúc mọi nơi á, nhất là khi phải chờ đợi một vấn đề gì đó thì 3G luôn là giải pháp để giết thời gian. Hoặc dùng để tra cứu một vấn đề nào vừa nảy ra trong đầu ... tiện lợi lắm!
    Mẹ nó nói đúng đấy, nhờ 3G không phụ thuộc địa điểm để làm việc có thể vừa đi shopping mà vừa có thể tranh thủ làm việc hi hi ... Khả năng định vị của mình cũng kém lăm, mỗi lần đi đâu với cái điện thoại có 3G thì không sợ lạc đường nữa
    • 6,735 Bài viết

• 9,278 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó nói đúng đấy, nhờ 3G không phụ thuộc địa điểm để làm việc có thể vừa đi shopping mà vừa có thể tranh thủ làm việc hi hi ... Khả năng định vị của mình cũng kém lăm, mỗi lần đi đâu với cái điện thoại có 3G thì không sợ lạc đường nữa
    Còn có thể sử dụng để thanh toán khi mua hàng online nữa, đâu phải chỗ nào cũng có wifi cho mình dùng nhỉ? Có khi nào sau này 3G sẽ free như wifi ko ta, lúc đó chắc dân tình chuyển sang 3G hết toàn tập . Cái nào tiện hơn là tự nhiên sẽ được dùng nhiều hơn à
    • 14 năm
    • 4,235 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Còn có thể sử dụng để thanh toán khi mua hàng online nữa, đâu phải chỗ nào cũng có wifi cho mình dùng nhỉ? Có khi nào sau này 3G sẽ free như wifi ko ta, lúc đó chắc dân tình chuyển sang 3G hết toàn tập . Cái nào tiện hơn là tự nhiên sẽ được dùng nhiều hơn à
    Mẹ nó nói mới nhớ, lúc trước 3G không phổ biến, đi công tác ở ngoài, mỗi lần nhân viên ở văn phòng gọi là có khách đặt hàng đã email này nọ cần confirm là phải nháo nhào kiếm cái quán cà phê nhào vô, chỉ mỗi việc là dùng wifi để check mail mà phải kêu ly cà phê uống hay gì đó uống, trong khi vừa ăn uống ứ hự ở một nhà hàng hok có wifi ... thế đấy ...

Chỉ hy vòng là giá cước 3g khuyến mãi hợp lý để việc sử dụng đại trà hơn toàn bộ dân chúng thôi, chứ free hí hí hí tương lai còn xa lắm
    • 6,735 Bài viết

• 9,278 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó nói mới nhớ, lúc trước 3G không phổ biến, đi công tác ở ngoài, mỗi lần nhân viên ở văn phòng gọi là có khách đặt hàng đã email này nọ cần confirm là phải nháo nhào kiếm cái quán cà phê nhào vô, chỉ mỗi việc là dùng wifi để check mail mà phải kêu ly cà phê uống hay gì đó uống, trong khi vừa ăn uống ứ hự ở một nhà hàng hok có wifi ... thế đấy ...

Chỉ hy vòng là giá cước 3g khuyến mãi hợp lý để việc sử dụng đại trà hơn toàn bộ dân chúng thôi, chứ free hí hí hí tương lai còn xa lắm
    ]

Cái ấm ức của wifi là ổ chỗ ấy đấy, nên mình mới thích và ước đến một ngày được dùng 3G free luôn cho sung sướng á mà! Tương lai xa nhưng chắc không thể không thực hiện được đúng không? Nhớ hồi xưa mới có internet, phải đi kiếm điểm truy cập mà khổ gần chết, muốn liên lạc với ai / tìm kiếm thông tin nào phải ra mấy đại lý internet, sau có wifi là có thể xách laptop "ngồi đồng" ở công ty / nhà hàng / quán ăn ... đã thấy tiện rồi, đến 3G lại càng thấy tiện và lợi hơn nữa vì có thể vào mạng bằng điện thoại ... thích quá là thích luôn phải ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,962 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

]

Cái ấm ức của wifi là ổ chỗ ấy đấy, nên mình mới thích và ước đến một ngày được dùng 3G free luôn cho sung sướng á mà! Tương lai xa nhưng chắc không thể không thực hiện được đúng không? Nhớ hồi xưa mới có internet, phải đi kiếm điểm truy cập mà khổ gần chết, muốn liên lạc với ai / tìm kiếm thông tin nào phải ra mấy đại lý internet, sau có wifi là có thể xách laptop "ngồi đồng" ở công ty / nhà hàng / quán ăn ... đã thấy tiện rồi, đến 3G lại càng thấy tiện và lợi hơn nữa vì có thể vào mạng bằng điện thoại ... thích quá là thích luôn phải ko?
    3G bây giờ giá cước thuê bao có nhiều loại phí cũng không cao lắm, nếu các mẹ lướt internet nhiều thì nên đăng ký trọn gói ấy, chi phí thấp mà lướt thì thả ga luôn nhá! Chứ dùng wifi free mạng hay chập chờn out hoài á, ghét nhất là lúc đang xem đến đoạn hay cấn, hấp dẫn lại out là quạo liền hà.
    • 5,730 Bài viết

• 4,885 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoiunghe Xem bài viết
    3G bây giờ giá cước thuê bao có nhiều loại phí cũng không cao lắm, nếu các mẹ lướt internet nhiều thì nên đăng ký trọn gói ấy, chi phí thấp mà lướt thì thả ga luôn nhá! Chứ dùng wifi free mạng hay chập chờn out hoài á, ghét nhất là lúc đang xem đến đoạn hay cấn, hấp dẫn lại out là quạo liền hà.
    |Mình xài gói cước MAX của Vina, mỗi tháng 40 tiền. Mình xài dữ lắm, FB, web, viber tá lả...
    Mà 3G của Vina, Viettel thì ổn,còn Mobi chậm rùa ghê lắm!
    Bé Dâu Newborn:3kg-47cm1m:5kg-55cm 2m:6kg-62cm 3m:7kg-66cm
    4m:8kg-70cm 5m:9kg-73cm 6m:8,8kg-75cm 7m:9.5kg-78cm 8m:9.2kg-78cm
    9m:10kg - 80cm 10m:10.2kg-80cm11m:10.5kg-82cm 12m: 11kg-83cm 13m: 11kg-85cm 14m: 12kg-88cm
    15m2w: 13kg-92cm19m: 13.5kg-96cm 24m: 14,5kg-99cm
    28m: 16kg-103cm
    z32Cp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,962 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trasuaxinh Xem bài viết
    |Mình xài gói cước MAX của Vina, mỗi tháng 40 tiền. Mình xài dữ lắm, FB, web, viber tá lả...
    Mà 3G của Vina, Viettel thì ổn,còn Mobi chậm rùa ghê lắm!
    Ôi, lâu lắm rồi mới gặp lại bạn trasuaxinh. Vui quá này! Mình thì đang dùng gói MIU của mobi ấy, cũng thấy nhanh lắm mà, thi thoảng cao điểm thì hơi chậm chút. Ox mình thì dùng của vina, tốc độ cũng tương đương ấy, nhưng mình không nhớ ox dùng gói gì nữa, để về hỏi xem thế nào?
    • 14 năm
    • 4,235 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoiunghe Xem bài viết
    Ôi, lâu lắm rồi mới gặp lại bạn trasuaxinh. Vui quá này! Mình thì đang dùng gói MIU của mobi ấy, cũng thấy nhanh lắm mà, thi thoảng cao điểm thì hơi chậm chút. Ox mình thì dùng của vina, tốc độ cũng tương đương ấy, nhưng mình không nhớ ox dùng gói gì nữa, để về hỏi xem thế nào?
    Các mẹ thật là rành rọt vụ các mạng, chứ mình do xài số điện thoại của Mobi, nên hồi đó giờ chỉ 3G bằng nó thôi ... thật ra chi phí thuê bao 3g hàng tháng nếu chia theo phí hàng ngày thì đâu có nhiều đâu, nhưng hữu dụng của nó mang đến thì rất là nhiều ... đúng không các mẹ ...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,962 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Các mẹ thật là rành rọt vụ các mạng, chứ mình do xài số điện thoại của Mobi, nên hồi đó giờ chỉ 3G bằng nó thôi ... thật ra chi phí thuê bao 3g hàng tháng nếu chia theo phí hàng ngày thì đâu có nhiều đâu, nhưng hữu dụng của nó mang đến thì rất là nhiều ... đúng không các mẹ ...
    lúc đầu chưa dùng mình cũng GATO lắm mẹ mumdad ơi, sau khi tìm hiểu rồi dùng thì mới biết thôi, nhưng theo mình thì thích nhất là mạng 3G của viettel ... nhanh không đối thủ luôn í.
    • 5,730 Bài viết

• 4,885 Được cảm ơn

Mình thấy 40K xài 3G thoải thích thì cũng hợp lý rồi mà mẹ nó. Tốc độ nhanh nữa.
    Bé Dâu Newborn:3kg-47cm1m:5kg-55cm 2m:6kg-62cm 3m:7kg-66cm
    4m:8kg-70cm 5m:9kg-73cm 6m:8,8kg-75cm 7m:9.5kg-78cm 8m:9.2kg-78cm
    9m:10kg - 80cm 10m:10.2kg-80cm11m:10.5kg-82cm 12m: 11kg-83cm 13m: 11kg-85cm 14m: 12kg-88cm
    15m2w: 13kg-92cm19m: 13.5kg-96cm 24m: 14,5kg-99cm
    28m: 16kg-103cm
    z32Cp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 7,260 Bài viết

• 5,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ mumdad có baby nhỏ xíu à nha! Hi..hi.. Chắc hẳn Đây là Tết đầu tiên của con ấy nhỉ? 3G thật tiện lợi quá, giúp chúng ta chia sẻ mọi lúc mọi nơi!