Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thông báo về chương trình "Một ngày của công dân 3G"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.9K Lượt đọc
  • 284 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,588 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hang_dohoa Xem bài viết
    Hì,điện thoại hiện giờ em đang xài cũng có 3G mà,chả qua muốn bonchen xem cái nào khủng hơn để thoải sức lướt web chị à! Em vẫn đang tham khảo ạ!
    Hihi, thế là chưa chung kết được cái nào hả em?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,588 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hang_dohoa Xem bài viết
    À,các mẹ ơi.Chế độ chỉnh ảnh Istallgram đang được sử dụng nhiều để chỉnh hiệu ứng ảnh chụp bằng điện thoại í không bei61t các mẹ thì sao chứ em rất thích ạ! Cứ rảnh là lôi ra chỉnh chỉnh ghép ghép ảnh cho bé con nhà em mà mê mẩn hí hí
    Em demo vài kiểu anh lên đi, chị chưa hình dung ra thế nào và rất muốn bon chen
    • 2,588 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bsngoc Xem bài viết
    Trời đất, thế này nữa kia à, mẹ nó mà khong nói thì mình chịu không tưởng tượng ra được dịch vụ này đấy, chắc các nhà sản xuất 3G cũng không nghĩ đến luôn.
    Uh, mình thấy biển đề taomoonline mà đọc mãi không ra, đến khi hiểu ra thì rất khoái chí với ý tưởng kinh doanh mới mẻ này đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 7,260 Bài viết

• 5,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me-cun-sap-beo Xem bài viết
    Mình vốn hơi low-tech 1 tí, xài IP cũng khá khá thời gian rồi mà chỉ dùng wifi thôi, chỗ nào k có wifi thì chịu. Gần đây mấy em nhỏ làm chung mới khai sáng cái vụ 3G này cho mình, "thông minh" lên hẳn, hihi... Nhưng mà còn nhiều cái gà lắm, chưa sử dụng được hết các ứng dụng của IP, thấy phí phí.

Đặt cục gạch ở đây để hóng kinh nghiệm của cả nhà
    Dùng wifi phê lắm, hum bữa cúp điện, ôm laptop chạy ra quán cà phê có wifi ngồi từ sáng tới trưa, uống 1 ly cà phê sữa, ăn 1 tô phở.. khi xong việc kêu tính tiền. Nhân viên đưa cái bill tính 200k, muốn té xỉu! Giờ biết roài, xài 3G ở nhà cúp điện cũng chạy web phà phà!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không có wifi thì ko chịu nỗi.