Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Du xuân cùng 3G

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.24K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,962 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Sở hữu 1 chiếc điện thoại di động có cài đặt 3G đối với mình thú thật rất tiện dụng vô cùng. Lúc trước, mỗi khi muốn đi đâu đó nghĩ dưỡng, du lịch phải đến từng nơi để tham khảo từng dịch vụ. Đến khi book được tour cũng phải mất vài ngày hay cả tuần, đôi khi mất cả hứng đi nữa. Còn chuyến đi chơi mới nhất của mình vừa rồi chỉ cần ngồi một chỗ "lướt web" cũng đã hoàn tất xong tất cả mọi dịch vụ một cách tốt nhất và tiết kiệm thời gian lẫn túi tiền một cách triệt để, có thể so sánh chi tiết đến từng dịch vụ nhỏ của mỗi nơi. Mọi việc trở nên dễ dàng, tiện lợi và nhanh chóng hơn. 3G cũng rất dễ làm quen, mình vẫn thấy một vài bạn còn e ngại vì chưa nắm cách sử dụng, nhưng khi dùng rồi sẽ thích ngay, không chừng sẽ "nghiện" luôn í.

148687_1642057486672_3285706_n
    Khi mình đang tung tăng dạo vườn Lan khi đi du lịch Thái Lan.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 4,235 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Nhìn hình mẹ nó là thấy mùa xuân rồi, đủ màu sắc và người mẫu một con con nhon quá xá hi hi hi ... Với điện thoại 3G tiện ghê hen mẹ nó vừa đi chơi vừa tham khảo được đủ thứ việc có ích
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,735 Bài viết

• 9,278 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gái một con có khác, tươi tắn và xinh xắn quá, đúng là nhìn người đẹp và hoa là đã thấy mùa xuân tươi thắm đang hiện diện nơi ấy phải ko mẹ ngoiunghe? Nhớ ngày trước có máy ảnh kỹ thuật số đã là một bước phát triển vượt bật rồi, thoát khỏi mớ phim chụp lằng nhằng nhưng đi chơi về phải lấy cable chép vào máy tính rồi mới up lên mạng và share cho bạn bè, người thân xem được hình ảnh của mình, giờ có 3G thấy nhanh, gọn, lẹ thật. Gần như là chụp xong là up lên ngay và luôn, bạn bè được xem hình ảnh nóng hổi của mình và tha hồ thích
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,962 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mumdad Xem bài viết
    Nhìn hình mẹ nó là thấy mùa xuân rồi, đủ màu sắc và người mẫu một con con nhon quá xá hi hi hi ... Với điện thoại 3G tiện ghê hen mẹ nó vừa đi chơi vừa tham khảo được đủ thứ việc có ích
    Cảm ơn mẹ mumdad nhiều, từ hồi dùng 3G trên điện thoại thì độ ghiền chụp ảnh của em tăng đáng kể í
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,962 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi IrisNguyen Xem bài viết
    Gái một con có khác, tươi tắn và xinh xắn quá, đúng là nhìn người đẹp và hoa là đã thấy mùa xuân tươi thắm đang hiện diện nơi ấy phải ko mẹ ngoiunghe? Nhớ ngày trước có máy ảnh kỹ thuật số đã là một bước phát triển vượt bật rồi, thoát khỏi mớ phim chụp lằng nhằng nhưng đi chơi về phải lấy cable chép vào máy tính rồi mới up lên mạng và share cho bạn bè, người thân xem được hình ảnh của mình, giờ có 3G thấy nhanh, gọn, lẹ thật. Gần như là chụp xong là up lên ngay và luôn, bạn bè được xem hình ảnh nóng hổi của mình và tha hồ thích
    mẹ Iris quáv lời rồi, các mẹ bi giờ ai cũng xinh tươi trẻ trung hết. Đồng ý với mẹ Iris là 3G tiện không có chỗ chê luôn á. Mình càng ngày lại càng nghiện luôn rồi! hihi ^^
    • 6,735 Bài viết

• 9,278 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoiunghe Xem bài viết
    mẹ Iris quáv lời rồi, các mẹ bi giờ ai cũng xinh tươi trẻ trung hết. Đồng ý với mẹ Iris là 3G tiện không có chỗ chê luôn á. Mình càng ngày lại càng nghiện luôn rồi! hihi ^^
    Thời chưa có chồng ngày xưa đâu phải ai cũng có cơ hộp chụp ảnh, với lại ảnh chụp từ phim phải tráng rọi, đưa người khác xem sợ dính dấu tay vào, xong phải cho vào album cất, chưa kể là cất xong sau một thời gian lấy ra xem thì hình bị xuống nước hoặc chảy dính vô album tèm lem nữa ... nên mình ngại chụp hình lắm. Từ hồi có con là mua máy ảnh KTS để chụp cho con, sau này có điện thoại chụp hình có 3G thì mình cũng thành "con nghiện" chụp và khoe con với mọi người rồi nè, đâu phải riêng mẹ ngoiunghe bị nghiện đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,962 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi IrisNguyen Xem bài viết
    Thời chưa có chồng ngày xưa đâu phải ai cũng có cơ hộp chụp ảnh, với lại ảnh chụp từ phim phải tráng rọi, đưa người khác xem sợ dính dấu tay vào, xong phải cho vào album cất, chưa kể là cất xong sau một thời gian lấy ra xem thì hình bị xuống nước hoặc chảy dính vô album tèm lem nữa ... nên mình ngại chụp hình lắm. Từ hồi có con là mua máy ảnh KTS để chụp cho con, sau này có điện thoại chụp hình có 3G thì mình cũng thành "con nghiện" chụp và khoe con với mọi người rồi nè, đâu phải riêng mẹ ngoiunghe bị nghiện đâu
    hì hì, nói ra mới biết tất cả chị em mình ai cũng bị nghiện internet, nghiện chụp ảnh hết òi nhá, nhưng mà phải có cái để nghiện cho cánh đàn ông biết mặt chị em phụ nữ nghiện là có cả hội luôn hén! Nhắc đến chuyện ngày xưa chụp ảnh thấy nản quá nhỉ, giờ gặp lại bạn bè ngày xưa của em muốn xem lại ảnh cũ, mỗi lần up lên cũng oải phết, phải scan rồi chỉnh cho rõ nét hơn rồi mới up lên (mà đâu phải ai cũng có máy để scan, chưa kể scan ra cũng chẳng rõ nữa). Giờ thì tiện lắm luôn rồi, có 3G chụp 1 phát là khoe ngay lắm tức
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 7,260 Bài viết

• 5,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ ngoiungle sướng quá, đi qua tận Thái Lan, mình buồn vì bận bịu quá, ngay cả Hà Nội cũng chưa từng đặt chân đến nè! Hix... Vườn Lan bên Thái cũng giống vườn Lan ở Việt Nam quá hén! Hi..hi..
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 7,260 Bài viết

• 5,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hì hì, nói ra mới biết tất cả chị em mình ai cũng bị nghiện internet, nghiện chụp ảnh hết òi nhá, nhưng mà phải có cái để nghiện cho cánh đàn ông biết mặt chị em phụ nữ nghiện là có cả hội luôn hén! Nhắc đến chuyện ngày xưa chụp ảnh thấy nản quá nhỉ, giờ gặp lại bạn bè ngày xưa của em muốn xem lại ảnh cũ, mỗi lần up lên cũng oải phết, phải scan rồi chỉnh cho rõ nét hơn rồi mới up lên (mà đâu phải ai cũng có máy để scan, chưa kể scan ra cũng chẳng rõ nữa). Giờ thì tiện lắm luôn rồi, có 3G chụp 1 phát là khoe ngay lắm tức
    Đúng òi, Tết nhất mà còn lướt web upanh khoe con là biết nghiện tới mức độ nào òi! May là có 3G ngồi đâu 8888 cũng được, chứ không thì lỉnh kỉnh cắm dây mạng hoặc tìm chỗ cà phê nào có wifi mới vô internet được thì phiền lắm!
    • 5,730 Bài viết

• 4,885 Được cảm ơn

Mẹ Chery trẻ ghê luôn đó... Cherry xinh giống mẹ rồi nè
    Bé Dâu Newborn:3kg-47cm1m:5kg-55cm 2m:6kg-62cm 3m:7kg-66cm
    4m:8kg-70cm 5m:9kg-73cm 6m:8,8kg-75cm 7m:9.5kg-78cm 8m:9.2kg-78cm
    9m:10kg - 80cm 10m:10.2kg-80cm11m:10.5kg-82cm 12m: 11kg-83cm 13m: 11kg-85cm 14m: 12kg-88cm
    15m2w: 13kg-92cm19m: 13.5kg-96cm 24m: 14,5kg-99cm
    28m: 16kg-103cm
    z32Cp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,962 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trasuaxinh Xem bài viết
    Mẹ Chery trẻ ghê luôn đó... Cherry xinh giống mẹ rồi nè
    Hihi, cảm ơn mẹ trasuaxinh nhiều lắm ạ, em nhỏ tuổi hơn mẹ trasuaxinh mừ. Với lên ảnh lừa tình thế thôi mẹ tra ah, tự thấy mình già nua đi nhiều rùi. Mà mẹ tra cũng trắng trẻo, xinh tươi lắm í, em rất ganh tỵ với làn da của mẹ tra này
    • 5,730 Bài viết

• 4,885 Được cảm ơn

Hihi, cảm ơn mẹ trasuaxinh nhiều lắm ạ, em nhỏ tuổi hơn mẹ trasuaxinh mừ. Với lên ảnh lừa tình thế thôi mẹ tra ah, tự thấy mình già nua đi nhiều rùi. Mà mẹ tra cũng trắng trẻo, xinh tươi lắm í, em rất ganh tỵ với làn da của mẹ tra này
    Mình là ngừi mẫu độc quyền cho socola M&M mà mẹ Cherry khen trắng trẻo, buồn ghê... hị hị....
    Bé Dâu Newborn:3kg-47cm1m:5kg-55cm 2m:6kg-62cm 3m:7kg-66cm
    4m:8kg-70cm 5m:9kg-73cm 6m:8,8kg-75cm 7m:9.5kg-78cm 8m:9.2kg-78cm
    9m:10kg - 80cm 10m:10.2kg-80cm11m:10.5kg-82cm 12m: 11kg-83cm 13m: 11kg-85cm 14m: 12kg-88cm
    15m2w: 13kg-92cm19m: 13.5kg-96cm 24m: 14,5kg-99cm
    28m: 16kg-103cm
    z32Cp7
    • 425 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có 3G thật tuyệt, nếu bây giờ không dùng điện thoại có 3G thì thấy thiếu thiếu cái gì đó!
    • thq
      Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,630 Bài viết

• 2,136 Được cảm ơn

Đúng là nhiều người dễ nghiện bởi sức hút của 3G!