Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có 3G Tết thêm gắn kết gia đình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 661 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 51 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Em gái mình đi du học ở Pháp, mấy năm nay do điều kiện học tập và công việc nên năm mới em mình không về ăn Tết với gia đình được. Em đã tâm sự với mình rằng khu mà em ở không có nhiều người Việt sinh sống nên Tết đến em rất buồn và nhớ nhà nhiều lắm. Nghe những tâm sự của em mà mình muốn làm điều gì đó để năm mới em thấy vui và thấy như gia đình đang ở bên cạnh em, cũng như để em thấy được không khí Tết ở quê nhà.
    Mình đã quay được các hình ảnh gia đình chuẩn bị Tết như đi chợ Tết, trang trí bàn thờ gia tiên, gói bánh chưng ... Nhờ có 3G và chiếc smartphone em mình mua tặng mà mình đã đăng video đó lên Youtube và gửi link cho em mình xem. Xem xong những hình ảnh đó em đã rất vui và thấy như gia đình đang ở bên, không còn khoảng cách nữa. 3G thật tuyệt, cảm ơn 3G đã mang đến cho em mình cũng như gia đình mình niềm vui khi Tết về.

Đây là những hình ảnh chuẩn bị Tết của gia đình mình:

8456552576_be87828237_c

8460923130_a8866786f1_c

8460925030_1f2b1b5cf6_c

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,735 Bài viết

• 9,278 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn không khí chuẩn bị Tết của nhà mẹ bienxanh99 thật vui và ấm áp, chắc em gái của bạn nhìn ảnh cũng thấy ấm lòng và đỡ nhớ nhà nhiều phải không? Nhờ có 3G mang không khí xuân đến với người phương xa đó, 3G thật là tuyệt
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 51 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi IrisNguyen Xem bài viết
    Nhìn không khí chuẩn bị Tết của nhà mẹ bienxanh99 thật vui và ấm áp, chắc em gái của bạn nhìn ảnh cũng thấy ấm lòng và đỡ nhớ nhà nhiều phải không? Nhờ có 3G mang không khí xuân đến với người phương xa đó, 3G thật là tuyệt
    hi Tết nhà mình vui lắm vì ở quê mọi người rất thân thiết với nhau chỉ tiếc là em gái mình ko về ăn Tết cùng gia đình được bạn ah