Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bé vừa sinh ra có nên dùng tã giấy ngay không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.09K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,731 Bài viết

• 2,334 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào BTC! Em sắp sinh bé thứ 2. BTC cho em hỏi là bé vừa sinh ra có nên dùng tã giấy ngay không hay phải dùng tã vải một thời gian đầu rồi mới dùng tã giấy? Em xin cảm ơn!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 332 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

có loại giấy họ ghi là miếng lót sơ sinh ý bạn . như giấy ăn nhưng to và mềm hơn. dùng trong tháng sơ sinh cho bé rất tiện .
    • Đang bị khoá tại MGOD
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 164 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Bé vừa sinh ra dùng tã giấy không có hại đâu. Thân mến.
    • 4,731 Bài viết

• 2,334 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thu-Ha-Bao-Thu Xem bài viết
    có loại giấy họ ghi là miếng lót sơ sinh ý bạn . như giấy ăn nhưng to và mềm hơn. dùng trong tháng sơ sinh cho bé rất tiện .
    Cảm ơn mẹ nó nhé. Nhưng miếng lót sơ sinh đó mà bé tè thì ướt hết cả quần đúng ko?
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đâu có mẹ nó ơi , mình vẫn dùng miếng lót sơ sinh cho bé nhà mình đây , tiện lợi lắm . Sài xong vứt luôn .
    • 2,914 Bài viết

• 573 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi echopbull Xem bài viết
    Cảm ơn mẹ nó nhé. Nhưng miếng lót sơ sinh đó mà bé tè thì ướt hết cả quần đúng ko?
    Bạn dùng luôn tã giấy newborn 2 luôn nhé, tớ trước mua giấy thấm 1 chiều nhưng bé ị tè là ướt hết phải thay newborn 1 bề rộng bằng newborn 2 nhưng ngắn hơn nên bé tè cũng ướt ra người ,dùng luôn newborn 2 là tiện nhất chú ý chăm rửa nước chè, bôi kem chống hăm cho bé và để khô thoáng 1 lúc hãy đóng tã giấy tiếp là ok thôi
    • 389 Bài viết

• 1,104 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi echopbull Xem bài viết
    Chào BTC! Em sắp sinh bé thứ 2. BTC cho em hỏi là bé vừa sinh ra có nên dùng tã giấy ngay không hay phải dùng tã vải một thời gian đầu rồi mới dùng tã giấy? Em xin cảm ơn!
    Chào bạn, BTC sẽ sớm có câu trả lời cho bạn nhé. Chúc bạn cuối tuần vui vẻ ^^
    • 332 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

trong tháng sơ sinh bé dùng loại này rất tiện mà bạn .bé nhà mình ngài tháng chủ yếu là canh thời gian để si bé , vừa là cho bé quen mà cũng chống hăm và tiết kiệm , bé lớn hơn thì đóng bỉm mẹ nó ạ .
    • 4,731 Bài viết

• 2,334 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Kitty_2005 Xem bài viết
    Đâu có mẹ nó ơi , mình vẫn dùng miếng lót sơ sinh cho bé nhà mình đây , tiện lợi lắm . Sài xong vứt luôn .
    Thế có khi nào mình hiểu nhầm sang loại khác không nhỉ? Mình sẽ nghiên cứu thêm cái này. Cảm ơn mẹ nó nhiều nhé!
    • 389 Bài viết

• 1,104 Được cảm ơn

Huggies xin chào mẹ.

Hiện tại Huggies có sản phẩm miếng lót dành cho trẻ sơ sinh với cấu trúc hình chữ V ôm sát vừa vặn cơ thể bé sơ sinh mà vẫn thoáng mát. Mẹ nên chọn miếng lót cho bé yêu vì giá thành hợp lý cũng như sự tiện dụng cho mẹ.

Sau khi bé lớn hơn thì mẹ có thể dùng tã giấy hoặc tã quần cho bé nhé. Mẹ có thể vào website www.Huggies.com.vn để tìm hiểu thêm về kiến thức chăm sóc bé yêu. Huggies chúc mẹ và bé luôn vui khỏe!
    • 4,731 Bài viết

• 2,334 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_Huggies Xem bài viết
    Huggies xin chào mẹ.

Hiện tại Huggies có sản phẩm miếng lót dành cho trẻ sơ sinh với cấu trúc hình chữ V ôm sát vừa vặn cơ thể bé sơ sinh mà vẫn thoáng mát. Mẹ nên chọn miếng lót cho bé yêu vì giá thành hợp lý cũng như sự tiện dụng cho mẹ.

Sau khi bé lớn hơn thì mẹ có thể dùng tã giấy hoặc tã quần cho bé nhé. Mẹ có thể vào website www.Huggies.com.vn để tìm hiểu thêm về kiến thức chăm sóc bé yêu. Huggies chúc mẹ và bé luôn vui khỏe!
    Ôi, vậy là Huggies cũng có miếng lót dành cho trẻ sơ sinh ạ? Cái này có bán ngoài đại lý và siêu thị ko ạ?