Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

" 3G - Kết nối những người bạn phương xa"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.42K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 484 Bài viết

• 753 Được cảm ơn

Hôm nay, 13.02.07 Người bạn thân đã đánh thức Tôi bằng những bức ảnh từ phương xa gửi về. Đó là công viên được phủ một màu trắng xóa của tuyết. Băng tuyết bám đầy trên những cành cây. Một cảnh tượng tuyệt vời. Nhiệt độ ngoài trời tại công viên là -15 độ C. Trong khi đó nhiệt độ nơi Tôi nhận bức ảnh là 30 độ C. Hi hi....Có lẽ Tôi sẽ chẳng bao giờ nhìn thấy được nó ở Tp. Hồ Chí Minh.

1360117916052_zps5f0c60dd

Seoul, Korea - 13.02.07

1360118105325_zpscf2306ed

Saranghae...

Cảm ơn bạn, người bạn phương xa của Tôi.

Cảm ơn 3G. Một người bạn âm thầm và lặng lẽ, đã đem chúng tôi đến với nhau. Nhờ bạn mà chúng tôi có thể trò chuyện bất kỳ thời gian nào. Dù cả 3 chúng tôi ở khoảng cách rất xa. Chúng tôi rất hạnh phúc vì luôn có bạn ở bên cạnh " 3G - Kết nối những người bạn phương xa"

IMG_1977_zps85a49195

Cuộc hành trình ngằn ngủi - Vũng Tàu, 2013.01.01
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,375 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Bài dự hi hay quá, hình rất đẹp. Cám ơn Nhungngobirothu đã cho mình thấy được những khung cảnh tuyệt vời thế này. Ôi, Hàn Quốc , saranghaeyo
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 4,235 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Hình ảnh về mùa Đông của bạn đẹp quá ... Sự tiện lợi của 3G bạn nhỉ ... với công nghệ như thế này thì dường như là gặp nhau hàng ngày bạn nhỉ.
    • 484 Bài viết

• 753 Được cảm ơn

Vâng đúng như vậy bạn mumdad....Chúng tôi trò chuyện hằng ngày...Và nhờ 3G mà chúng tôi có thể làm được như thế...Hôm nay trời bên ấy rất lạnh...Bạn mình nói trời bắt đầu vào xuân rồi...Nhưng tuyết vẫn rơi ...Hix hix..Lạnh lắm
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy,
    Ta có thêm ngày nữa để yêu thương.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 7,260 Bài viết

• 5,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình rất thích tuyết, vẫn đang mong mỏi có được một ngày đi ra nước ngoài tham quan thắng cảnh và được tự tay sờ vào tuyết lạnh nè! Giờ ngồi ngắm ảnh bạn post tuyết mà thèm được du lịch quá!