Xin các mẹ Review: Sữa Tây Ban Nha - Sữa Pronuben

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.28K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ đã ai cho con dùng sữa này chưa ạ ? e tìm tên mạng thấy nhiều người khen đang tính cho con dùng.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trước lúc bé nhà mình 1 tháng mình cũng cho bé kèm thêm sữa này, hồi ấy ko đủ sữa mà cũng ko biết đến sữa này vì nghe tên lạ, chị chủ quán sữa có giới thiệu và khen nhiều nên mình cũng mua dùng thử, tháng đầu bé cũng tăng 1,2 kg. Sang tháng sau mình lên ngoại ở, mà trên ấy ko bán nên lại mua sữa nan, tháng 2 tăng có 8 Lạng và giờ mình cũng đang dùng nan Nga, định đợi hết 3 tháng cân thử nếu cân mà Ok thì dùng nan tiếp, ko thì mình lại chuyển qua dùng lại pronuben, thấy dùng ổn mà out put tốt.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nhóc nhà mình 3 tuổi uống pronuben được 5 tháng rùi, trộm vía con hợp sữa này mát trước con uống dòng sữa ngọt thì táo lắm 3-4 ngày mới đi 1 lần. Mà từ hồi chuyển sang sữa pronuben này con tiêu hóa tốt ý. Mới uống cũng chưa thấy tăng cân nhiều nhưng được cái con thích uống và nhìn có vẻ chắc thịt
    mình cũng chẳng mong con tăng nhiều kg mà chỉ cần khỏe là đc r ý

sữa có in hình con hổ xanh nên nhóc nhà e cứ gọi là sữa hổ xanh
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé nhà mình mới chuyển sang sữa này, vì được chị chủ shop gần nhà khen tốt lắm. Mình cũng gật bừa mua vì sữa con bé nhà mình lười uống lắm (mua cũng chỉ đề phòng thỉnh thoảng nó cao hứng uống thôi). nhưng mua về thì thấy nàng uống nhiệt tình hahah, thử thì thấy ko ngọt mà nhan nhát giống sữa mẹ chắc vậy nên nàng thích. Out put thì ổn - ngày 1 lần. Trước mắt thế đã, mấy nữa rì viu cho mom tiếp nhé
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vậy ạ chị , e thấy bảo sữa này tiêu hóa tốt lắm, chắc người với cao ấy