Xin các chị cho e góp ý thế này liệu có hy vọng có bầu ko ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.48K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các chị có kinh nghiệm cho em hỏi với ạ. Hôm nay là ngày 31 ckk của em rồi, mấy ngày trước em sốt ruột thử 4 que của 3 hãng khác nhau (chipchip,quickstrip với 1 loại nữa) thì đều lên v2 mờ, nhưng đến sáng nay thì thử quickstick trong 5 phút thì chỉ 1v thôi ạ, em buồn quá đi. Tầm 30p sau e ngó lại thì thấy que cũng lên v2 mờ, nhưng như vậy liệu có hy vọng được ko ạ? Vì e lượn các topic thấy chị em bảo quickstick là có vẻ đáng tin hơn nên e nghĩ chắc là lại tạch cũng nên.
    Bình thường e đến ngày 29,30 là đến QKĐ rồi, thi thoảng tới ngày 31, ko biết lần này sao nữa. Các mẹ cho e ít chia sẻ với ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

😫😫😫😵😵😵😰😰😰😭😭😭 😭
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ôi mom nào đọc share kinh nghiệp giúp e với đi ạ 😭
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

🤦🤦🤦
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E củng giống chị. Buồn thúi ruột
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn trễ kinh lâu chưa?nếu bây giờ bn mới đến kỳ kinh thì chưa thể biết chắc chẳn đc.bạn thử để 1 hoặc 2 hôm nữa thử lại bằng quickstick vào sáng sớm mới ngủ dậy và là lần đi tiểu đầu tiên k uống thêm nước xem.theo như mik thì lên mờ mờ như vậy là chắc đc rồi đó.bạn nên để 1 vài hôm nữa thử lại xem có rõ 2v k
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Donguyet123 Xem bài viết
    Bạn trễ kinh lâu chưa?nếu bây giờ bn mới đến kỳ kinh thì chưa thể biết chắc chẳn đc.bạn thử để 1 hoặc 2 hôm nữa thử lại bằng quickstick vào sáng sớm mới ngủ dậy và là lần đi tiểu đầu tiên k uống thêm nước xem.theo như mik thì lên mờ mờ như vậy là chắc đc rồi đó.bạn nên để 1 vài hôm nữa thử lại xem có rõ 2v k
    Vâng mom, em mới trễ 1 ngày thôi nhưng cũng chưa thử thêm. Mọi khi chậm nhất là 30 ngày nhưng giờ sang ngày 32 chưa có mom nè
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Luffyvanami Xem bài viết
    E củng giống chị. Buồn thúi ruột
    Bạn thế nào rồi? Mình đang ngày 32 rồi chưa thấy gì, ko biết có hy vọng gì ko nè mà chưa dám thử lại
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em nghĩ là chị chưa có bầu đâu ạ. Que thử thai sau 30ph thì ko đúng nữa đâu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của happyallaa
    • 147 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chưa rõ lắm bạn cố gắng chờ thêm khoảng tuần nữa xem sao, có lẽ chưa vào tử cung bạn a
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E trễ kinh 3 ngày oy nhưng chưa có cản đảm thử đây vì ckk của e k đều nên e nghĩ chắc cũng k có.chán 😭
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E trễ kinh 3 ngày oy nhưng chưa có cản đảm thử đây vì ckk của e k đều nên e nghĩ chắc cũng k có.chán 😭
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 267 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Vay chia chac co bau nha ban
    Vi co bau thi da len 2 vach roi
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 267 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018

Ban mong co bau lam ha cung dau co gi kho dau lien lac minh chi cach neu ca 2 vo chong deu binh thuing tra dong y luu thong khi huyết va lam cho trung khỏet-uIh6PxZKkWJA--UppUGCGZtPf2NJUyHbexHASSAmXv4PEn3AlT6oWczOYvz5FZDPx-etjn2Ev6mJRdMWnFTeYjJsF-
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CZE5hRl

Các mom cho mình hỏi mình chậm 6 ngày r, sáng nay thử thì lên như này , vạch 2 hơi mờ (ở ngoài rõ hơn ảnh 1 xíu) thì là có chưa nhỉ.
    Mình lo quá vì 1 năm trc em bé 10 tuần mà ko có tim thai. Hic hic

Gởi từ ứng dụng Webtretho của arianalinh
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi arianalinh Xem bài viết
    CZE5hRl

Các mom cho mình hỏi mình chậm 6 ngày r, sáng nay thử thì lên như này , vạch 2 hơi mờ (ở ngoài rõ hơn ảnh 1 xíu) thì là có chưa nhỉ.
    Mình lo quá vì 1 năm trc em bé 10 tuần mà ko có tim thai. Hic hic

Gởi từ ứng dụng Webtretho của arianalinh
    Mình ko xem đc ảnh. Nếu nghỉ ngờ thì bạn đi khám sớm đi bạn. Mình cũng trễ 6 ngày, đi Sa thì buồng tc mới có dịch với hình trống âm 4mm, bs kê thuốc dưỡng sớm vì lần trc mình từng bị sảy sớm rồi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình gửi lại ảnh như bên dưới nhé. Cũng định để thử lại thêm xem sao, đi khám xong như lần trước lo lắng lắm luôn ý
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ih5I0poPmzmIT4NCyJ1J1bRCHoqEmitkfkVbIVPz6ZNlB1mf-fhBYOId0sZ2t0rIEttHrzAQPpQ_d5uFm8q4pYnTUp25AQ
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi arianalinh Xem bài viết
    Ih5I0poPmzmIT4NCyJ1J1bRCHoqEmitkfkVbIVPz6ZNlB1mf-fhBYOId0sZ2t0rIEttHrzAQPpQ_d5uFm8q4pYnTUp25AQ
    Quickstick thế này khả năng là có cao lắm đó bạn. Mình cũng thử nhiều loại nhưng qt lên mờ và chậm nhưng thấy nhiều c.e bảo nó chuẩn lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 114 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Nhìn mất cái que này làm mình nhớ mình cũng nhiều lần hí hửng ntn! Giờ, mất con hết rồi, đau xót quá. Xin lỗi mn nhe, mình chạnh lòng quá... vậy là có rồi đó mn. Chúc mừng mn nhe