TIN TÀI TRỢ.

Webtretho Family Fair 2019 ngày đầu vô cùng náo nhiệt, con em đi mãi chẳng chịu về

• 0 Lượt chia sẻ
  • 42.8K Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 627 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

Mừng quá các mẹ ơi, vậy là nhà em đã có 1 ngày vui chơi thả ga tại Webtretho Family Fair 2019 rồi ạ Thú thật, nếu không đến đây chắc hẳn cả nhà em sẽ không có được một ngày cuối tuần vui vẻ và gắn kết thế này đâu. Vì bây giờ mấy sân chơi dành cho cả gia đình ít lắm, nên khi biết tin ngày hội gia đình Webtretho Family Fair 2019 sẽ diễn ra vào thứ Bảy, Chủ Nhật tại Nhà thi đấu Hồ Xuân Hương, số 2 Hồ Xuân Hương, P.6, Q.3, TP.HCM là em đăng ký cho cả nhà đi ngay và luôn

Tranh thủ cả nhà đang ngồi nghỉ trưa, em xin tóm gọn những hoạt động nổi bật tại ngày hội cho các mẹ cùng nắm nhé
    NH5CU6OXiIxnplBunME-F-A9GqqSIfVFYeYq4y7TYP2t9fTbeJ1hl9rCvkoiN1soyjNEhWv8Fl0qrLZNO1QOooIh46KQzg

Các mẹ nhận quà may mắn tại quầy check-in

Nói không phải khoe chứ nay nhà em sống lành mạnh lắm luôn Tuy là thứ Bảy nhưng tầm 8h là cả nhà đã dậy để kịp ăn sáng và tham gia ngày hội rồi, thường ngày là phải nướng đến 9h, 10h gì đó cơ Nằm vùng trên diễn đàn khá lâu, ngày hội nào do Webtretho tổ chức em cũng tranh thủ đi hết. Vì thế, em không quá ngạc nhiên khi thấy ngày hội tổ chức chuyên nghiệp, hoàng tráng, 9h sáng tuy các mẹ đến khá đông nhưng ban tổ chức vẫn check-in và phát quà vào cổng nhanh gọn lắm Chưa kể ngày hội còn được tổ chức trong nhà thi đấu Hồ Xuân Hương ngay trung tâm thành phố nên dễ đi lại, rộng rãi, thoáng mát, không lo nắng nóng, khói bụi gì hết các mẹ ạ!

1BamMPZPU99JOAhzJ2JIUGNgaTv0_iUfsl03whY65eEjGi14JEBtzVqf6wRhua2HP_-_I8F-mCGKHtIpEbspR0-obks0

Do là em có đăng ký vé mời từ trước nên cứ mang vé mời đến quầy checkin là được nhận quà may mắn miễn phí ngay. Như Sun nhà em được nhận bộ đồ chơi từ Polesie, còn các bé khác là sản phẩm từ Pigeon, Sách truyện Happy Meal Reade, Đồ chơi Pokémon Happy Toys McDonald's, quà đặc biệt từ Đại Phát Tài như xe tập đi, xe lắc, xe đạp… nữa, nhìn mê lắm các mẹ ơi! Em nghe nói ngày hội còn có 3 phần quà may mắn 5.200.000 đồng/combo dành cho mẹ bầu, bao gồm tranh 3D tượng đúc tay chân bé, máy hút sữa Pigeon, bộ túi trữ sữa và tấm lót thấm sữa Lansinoh, toàn quà xịn không à.

0YLjC6tnGhgrzJsqyTTDv1GuYQxTjE0AXEpMPo37Nm6mqEkRABIFVfVjp79cx1fK4XmC6PkyR6n3qzlzKDRYKu72vYtu.

Sau khi checkin thì nhà em cùng nhau xem xiếc, ảo thuật, ca múa nhạc, thậm chí con em còn mạnh dạn tham gia minigame cùng chú hề nữa cơ Sân khấu rất hoàng tráng, các tiết mục cũng vô cùng hấp dẫn nên con em thích lắm, cứ nhạc lên là cùng các bạn nhún nhảy, cưng lắm các mẹ ơi

2qRybhmRhWzWSszVXb5_QbJAO8Toka2_Pb6ASlTMBb7XvrLuYcFxkkcog9vNUuU40nLclbH0410SziWEtqLVcTCMM5nb

Còn đây là buổi giao lưu chia sẻ "Bệnh mùa tựu trường" của Jio Health Vietnam với hai khách mời đặc biệt ThS.BS.CK1 Đỗ Đăng Trí và diễn viên Mai Bảo Ngọc. Buổi chia sẻ chủ yếu cung cấp những kiến thức, bí quyết giúp bảo vệ con trước những bệnh Hô hấp - Tiêu Hóa - Truyền nhiễm”, tư vấn dinh dưỡng và lợi ích của việc tiêm phòng đối với sức khỏe con trẻ… Đây đúng là chủ đề bổ ích, bởi thế mà các mẹ tham dự nhiều lắm.

u7mMJhlKzVz-WTc1Gr7LccC6KhPSKy8cgvMJ7Ry2EzbQLbZ40xkDywxeIClUXDFVyaxugpno5KbpfA_7znM5cDr3TorrJus

Cho con đến Webtretho Family Fair 2019, các mẹ đừng quên cùng bé trải nghiệm miễn phí Lớp sensory phát triển giác quan cho bé của Kawaii nha! Các con sẽ được tận tay sờ vào bột, nha đam; Được nếm thử…; Được trải nghiệm….; . Những trò chơi này trông đơn giản vậy thôi, nhưng rất bổ ích, giúp kích thích trí thông minh đa giác quan, khơi dậy tiềm năng trí tuệ của con đó ạ.

0IjV212H_s9ifaSODw2y1rTOHe-Stp4uXZDvf0ycOZvEbmex3HGFiZd6iq7U-RFx-RrvluTDPoeQeIg-1U74vKIbXQQw

Xuyên suốt ngày hội còn có rất nhiều hoạt động thú vị dành cho con trẻ như vẽ tranh, tô màu… Cứ chán trò này là con em lại chơi ngay trò khác, cả buổi sáng mà cũng không biết mệt là gì hehe

YCHtM48XldDfknixj-4H2PDIpcVEZ5RovAETa_brDd8-6FsD3Vx7T6HlMkSxLhzAmVsZso93pPURAX35j2AHlrl-IIt3DQ

Em còn rủ cả nhà tham gia chụp hình nhận quà nữa cơ Tham gia cái này đơn giản lắm, chỉ cần chụp ảnh trên khung nền Nestlé, chia sẻ ảnh lên trang Facebook cá nhân (chế độ công khai) kèm hashtag #GERBERVN #Danhtronchocon và tag 3 người bạn để có cơ hội nhận được nhiều phần quà hấp dẫn như túi canvas, bánh ăn dặm Gerber cực ngon các mẹ ạ

MzLGfgNfMELD_z6DDtPwy6aVGGFlni5mZdtYBZ0n5prRUn_QL7dQ3GQzABnTtpA03RvSI3mEWPnmB_I_7LvUc-_20ADHop8

Ngày hội còn tổ chức cuộc thi vô cùng đáng yêu Baby Marathon - Bé thi bò

2WDy97YrNLjxmvfrlv1SWrCqLfLrPxkeMOVnBIhJyVvmsT0GtoDV12dmNu9DXOGz7aUkpcN-eEdDzoSuAbP73aY437BfYb4

Bé trải nghiệm massage miễn phí từ Kawaii

cL5PPPatNHQDOy19MLSfyKMEDc1fEDJ7DLtlGlx1Pw9DOqbTas9Nq0VsYxpO22BMlVvKigkB4vPJFYT913V21ZTNMv7Jgw

Mẹ bầu được massage thư giãn tại ngày hội

Chiều nay vào lúc 17h30 sẽ tiếp tục tổ chức cuộc thi Marathon dành cho các bé dưới 12 tháng, tiếp đến là biểu diễn bong bóng xà phòng nghệ thuật, chiếu phim hoạt hình, 18h sẽ tổ chức buổi hướng dẫn massage cho bé tại nhà của Kawaii… Ngày hội mở cửa suốt từ 9h đến 20h luôn, mẹ nào chưa đăng ký thì vào ngay http://bit.ly/2lXqgzC để đăng ký nhé!

Chúc các mẹ có ngày cuối tuần vui vẻ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT