Tư vấn chọn bác sĩ ở phụ sản trung ương

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.84K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị, e bị thai lưu 3 lần , 2 lần đầu là 8 tuần, lần thứ 3 thì bị lúc 37 tuần ( tất cả xét nghiệm siêu âm đều bình thường, tự dưng đi sa bsi bảo ko còn tim thai nữa, thai ngược phải mổ) nay đã được gần 1 năm.
    E có đi khám ở pstw, làm xét nghiệm nội tiết fsh 12.47; amh 13.55. Siêu âm buồng trứng thì bị dị dạng .😔😔😔
    Giờ e muốn tìm một bác sĩ giỏi ở bệnh viện C để theo dõi và điều trị, mong con.
    Các chị có ai có kinh nghiệm hay biết bsi nào chuyên về vấn đề này chỉ giúp e với ạ. E cảm ơn nhiều lắm lắm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 159 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình giới thiệu cho bạn bác sĩ Phạm Thị Thanh Hiền phụ sản trung ương (phó giáo sư) nhé! Mang tất cả kết quả xét nghiệm đến. Pk 98A Hàng Bông nhé! Ở pk56 Của viện C thì bác ấy khám cả ngày thứ 6 ở phòng số 25 thì phải.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Phuong_Lien
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuong_Lien Xem bài viết
    Mình giới thiệu cho bạn bác sĩ Phạm Thị Thanh Hiền phụ sản trung ương (phó giáo sư) nhé! Mang tất cả kết quả xét nghiệm đến. Pk 98A Hàng Bông nhé! Ở pk56 Của viện C thì bác ấy khám cả ngày thứ 6 ở phòng số 25 thì phải.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Phuong_Lien
    B có sdt của bác sỹ ko ak