Trễ kinh 6 ngày, có dịch trong buồng tử cung

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.88K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mom cho em hỏi với, em trễ 6 ngày và siêu âm có dịch 7mm và hình trống âm 4mm trong buồng tử cung. E tập đầu nên chưa biết gì cả, lần trước bị sảy sớm rồi nên e bị lo lắng ạ. cái dịch 7mm đó là gì thế các mom? Lướt một số top thì bảo có thể đó là máu, cần cẩn thận vì nguy cơ sảy cao, có đúng ko ạ? 😭😭

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

😭😭
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ sao rồi ạ. Em cụng bị như mẹ ạ
    • 107 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thế đã đi khám bác sĩ chưa ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 114 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình cũng vậy nè, lo lắng lắm , chỉ nằm ở nhà k dám làm gì, mình trễ 8 ngày, thử que 2v , siêu âm k thấy túi thai nội mạc dầy 8mm, ứ dịch 10mm, hcg 1207, đau bụng lâm râm, ra máu nâu 2 ngày, hôm nay hết ra, Bs k nói gì chỉ dặn mai tái khám, Huhu.. mình từng sảy 1 bé 12w rồi, bây giờ ám ảnh lắm...biết làm sao giờ, ai cho mình lời khuyên đi...huhu
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 114 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cuối cùng là mình có thai, mình song thai luôn mn à. Mừng lắm, vui lắm, HP lắm, lo lắng cũng nhiều lắm... Trãi qua 3 tháng dài đăng đẵng... và rồi cái ứ dịch đó là cuống polyp tử cung... là nguyên nhân của việc mình vỡ lới tuần thai 17.... mn ơi... mình mất hết con luôn. 2 bé trai yêu dấu... buồn lắm mn ơi.