Trà ích sữa có thực sự hiệu quả? Có mẹ nào đã dùng rồi?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 24K Lượt đọc
  • 37 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em vừa dùng xong và cảm thấy hài lòng, sữa nhiều mà cũng không còn bị tắc như trước

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 147 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình chưa dùng bao giờ, ngeh tên hơi ạ, chỉ dùng viên uống lợi sữa Moringa kết hợp với ngũ lốc lợi sữa thôi bạn a. sn này thành phần có kế sữa và chùm ngây rất giàu dinh dưỡng lại an toàn. bạn thử tham khảo xem sao
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trangvo98 Xem bài viết
    Mình chưa dùng bao giờ, ngeh tên hơi ạ, chỉ dùng viên uống lợi sữa Moringa kết hợp với ngũ lốc lợi sữa thôi bạn a. sn này thành phần có kế sữa và chùm ngây rất giàu dinh dưỡng lại an toàn. bạn thử tham khảo xem sao
    ngũ cốc e càng dùng càng mập, moringa cũng dùng rồi không thấy ăn thua chị ạ
    đang dùng trà này ngày thứ 4 thấy sữa nhiều hơn rồi, không biết hết sẽ như thế nào, được cái vị thơm thơm ấm ấm mùa lạnh này uống thích hihi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e dùng hồi bé 2 tháng ít sữa do sinh mổ, giờ sắp thôi nôi rồi sữa vẫn nhiều, tới giờ vẫn tiếc là không biết trà này sớm hơn làm tội bé 2 tháng đầu không đủ sữa
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi methocon2019 Xem bài viết
    em vừa dùng xong 1 liệu trình trà này đây các mẹ, review cho các mẹ tham khảo nhé
    lúc đầu tưởng gói trà nhỏ nhỏ nhưng khi nhận thì hơi bất ngờ, gói trà to chảng
    nhìn thì có vẻ khó uống nhưng khi uống thử thì thấy bình thường hầu như không vị gì cả, nói chung là uống được
    bên đó tư vấn khoảng 4 ngày là sữa về nhưng sau 4 ngày chỉ mới thấy hơi tăng tí thôi không đáng kể lắm , tới ngày thứ 6 sữa mới về rõ rệt
    tới ngày 8 dùng thì đủ cho bé bú và cữ sáng bắt đầu có sữa dư, sau khi dùng 12 ngày hết liệu trình thì trung bình mỗi ngày e dư được khoảng 1 túi 250ml trữ đông
    sữa về rất đặc và thơm, không có loãng như trước
    em là người rất kỹ, hỏi mấy lần rồi mới quyết đinh mua, tóm lại là hài lòng với sp vừa mua thêm 1lt nữa cho đưa em, đợi nó dùng xong rồi e lại lên reviu cho các mẹ tiếp
    Mẹ thocon ơi,mình sinh bạn thứ 2,bạn đầu ít sữa,ăn nhiều lắm mới đủ cho con tí,bạn này mình cũng ăn móng giò và cơm nhiều nhưng sữa ít,30ml/lần thôi,con ko tí Hic mình mới mua lt và dùng 3 ngày rồi mà chưa thấy gì,buồn quá,bạn uống trà vào con có tích cực tí lúc ít sữa ko?mình sợ chỉ vắt mà con ko tí sẽ ko hiệu quả?
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bé nhà e trước cũng lười ti một phần vì do sữa ít nên bé ti xíu là ngừng nên hút e sữa ngày 6-7 lần, một lần tầm 30phut như hướng dẫn đó chị, 2-3 ngày đầu cũng chưa thấy gì sau tầm 5-6 ngày mới thấy sữa về rõ rệt rồi sau đó nhiều đều luôn đó chị
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Metom2712 Xem bài viết
    Mẹ thocon ơi,mình sinh bạn thứ 2,bạn đầu ít sữa,ăn nhiều lắm mới đủ cho con tí,bạn này mình cũng ăn móng giò và cơm nhiều nhưng sữa ít,30ml/lần thôi,con ko tí Hic mình mới mua lt và dùng 3 ngày rồi mà chưa thấy gì,buồn quá,bạn uống trà vào con có tích cực tí lúc ít sữa ko?mình sợ chỉ vắt mà con ko tí sẽ ko hiệu quả?
    Đứa e cũng vừa dùng xong, sữa về nhiều mà đặc lắm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bé nhà e trước cũng lười ti một phần vì do sữa ít nên bé ti xíu là ngừng nên hút e sữa ngày 6-7 lần, một lần tầm 30phut như hướng dẫn đó chị, 2-3 ngày đầu cũng chưa thấy gì sau tầm 5-6 ngày mới thấy sữa về rõ rệt rồi sau đó nhiều đều luôn đó chị
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Metom2712 Xem bài viết
    Đứa e cũng vừa dùng xong, sữa về nhiều mà đặc lắm
    Uh cảm ơn methocon nhé,mai mình là ngày thứ 5 rồi,mình sẽ chăm chỉ vắt vậy,hy vọng sẽ đủ sữa cho con,mẹ có bồi bổ nhiều ko vây?chế độ ăn thì sao?
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình mua liệu trình 6 gói. Mới dùng đến gói thứ 3 sữa đã về đủ cho bé ti sau bao ngày vật vã vì thiếu sữa, trước đó dùng bao nhiêu là ngũ cốc, trà vàng đến phát nản
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trà này rất tốt đó các mẹ dùng mấy hôm là thấy hiệu quả rồi, bạn mình dùng thấy rất ok rồi chỉ cho mình dùng hiệu quả ngoài mong đợi luôn
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranduyen357 Xem bài viết
    trà này rất tốt đó các mẹ dùng mấy hôm là thấy hiệu quả rồi, bạn mình dùng thấy rất ok rồi chỉ cho mình dùng hiệu quả ngoài mong đợi luôn
    Mình đang dùng ngày thứ 8 rồi,sữa vẫn ít thế,đang kiên trì đến ngày thứ 12 xem thế nào
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em vừa uống xong được mấy hôm
    mấy lần đầu vị nhạt nhạt nhẵn nhắn hơi khó uống, nhưng sau uống thấy quen thì thấy thích uống
    sữa về không quá tràn trề như các mẹ khác nhưng đủ cho bé mà không cần bổ sung sct, môt phần vì bé e cũng lớn háu ăn mà e lại đi làm cả ngày, nói chung hài lòng với sản phẩm này
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trà ích sữa này rất hiệu quả đó các mom, trước có thử mabio với ngũ cốc mà sữa càng ngày càng ít, dùng trà này sữa về rất nhiều mà sữa cũng rất đặc
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng xong 12 ng mà con vẫn phải tí ngoài,nói chung cơ địa ít sưa thì khó lắm ko như ho quảng cáo đâu,mà chả có đc sỹ nao hỏi thăm đâu,cmt họ gửi cho mình trc kho mua chả biết ở đâu
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocdung-tran Xem bài viết
    Đã từng bỏ cuộc tính cho con ăn sct sau khi trải qua 3 tháng vật lột với mabio, trà pù mát, mễ hà, ích mẫu lợi nhi, thông nhũ đơn, mộc tiên ... chán quá chán, sau đó đứa e nó dùng rồi dư 2 gói trà ích sữa này đưa uống thử, thấy sữa tăng thế là liều thêm lần nữa đặt mua 1 liệu trình, sau khi uống xong cả nhà từ nội đến ngoại ai cũng bất ngờ khi thấy tủ sữa của mình, ngoại sang chơi còn hỏi mày đi xin đâu được nhiều sữa thế, không biết trà ích sữa các mẹ dùng thế nào chứ tới giờ nhìn vào tủ sữa em vẫn không tin vào mắt mình nữa hihi. Mà e thấy bên đó tư vấn cũng nhiệt tình
    C ơi có ảnh trà ích sữa không cho e xem.e mua rồi mà không biết đungs loại mn đang nói không ạ
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em vừa dùng xong 1 liệu trình trà này đây các mẹ, review cho các mẹ tham khảo nhé
    lúc đầu tưởng gói trà nhỏ nhỏ nhưng khi nhận thì hơi bất ngờ, gói trà to chảng
    nhìn thì có vẻ khó uống nhưng khi uống thử thì thấy bình thường hầu như không vị gì cả, nói chung là uống được
    bên đó tư vấn khoảng 4 ngày là sữa về nhưng sau 4 ngày chỉ mới thấy hơi tăng tí thôi không đáng kể lắm , tới ngày thứ 6 sữa mới về rõ rệt
    tới ngày 8 dùng thì đủ cho bé bú và cữ sáng bắt đầu có sữa dư, sau khi dùng 12 ngày hết liệu trình thì trung bình mỗi ngày e dư được khoảng 1 túi 250ml trữ đông
    sữa về rất đặc và thơm, không có loãng như trước
    em là người rất kỹ, hỏi mấy lần rồi mới quyết đinh mua, tóm lại là hài lòng với sp vừa mua thêm 1lt nữa cho đưa em, đợi nó dùng xong rồi e lại lên reviu cho các mẹ tiếp
    C ơi có hình ảnh không cho e xem ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình sinh e bé hơn 2 tháng rồi, cũng ko có sữa. Các m dùng rồi có hiệu quả thật ko ạ 😂
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dùng ok đó m, mình với bạn mình đều dùng rồi, chỉ hơi mất công nấu 1 chút nhưng dùng thấy sữa về lền
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mechichbong0512 Xem bài viết
    Mình sinh e bé hơn 2 tháng rồi, cũng ko có sữa. Các m dùng rồi có hiệu quả thật ko ạ ������
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuthithuy118 Xem bài viết
    Dùng ok đó m, mình với bạn mình đều dùng rồi, chỉ hơi mất công nấu 1 chút nhưng dùng thấy sữa về lền
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mechichbong0512 Xem bài viết
    Mình sinh e bé hơn 2 tháng rồi, cũng ko có sữa. Các m dùng rồi có hiệu quả thật ko ạ ������
    Cảm ơn m nhé. Nay mình vừa nhận hàng, dùng thử thấy tốt thì lên đây rv cho các m khác
    Tiện cho mình hỏi m dùng trà này có vẫn phải kích sữa đều ko?
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2