Trà ích sữa có thực sự hiệu quả? Có mẹ nào đã dùng rồi?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 38.1K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,545 Bài viết

• 1,545 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có mẹ nào dùng Trà Ích Sữa ở Nghệ An chưa? Thấy quảng cáo hiệu quả, sữa về nhanh chóng sau 2 đến 4 ngày mà chẳng biết có đúng như quảng cáo không? Dùng Trà Ích Sữa: Một liệu trình 589.000đ, 6 gói uống 12 ngày. Có mẹ nào đã dùng cho mình xin thông tin, và có hiệu quả như quảng cáo?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Me nó dã mua trà ích sữa chưa ạ ? Có hiệu qủa ko ạ ?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,545 Bài viết

• 1,545 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hic, chờ mãi chẳng thấy ai cm. Mình có mua, sang ngày thứ tư rồi, chưa xi nhê gì. Trà gì mà thấy toàn là những mẩu gỗ, vừa uống vừa nghi. Thằng bán nó bảo chị uống 3-4 ngày sữa sẽ về nhiều, còn trên trang của nó, toàn thấy các mẹ cm là uống 2-3 ngày sữa về nhiều. Chả biết có người cm thật hay không, chứ mấy cái chữ đấy photoshop vào là muốn bao nhiêu cm chả được, thích viết hay giời biển gì mà chả được.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,545 Bài viết

• 1,545 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chè vằng cũng uống mấy tháng rồi. Chẳng nhằm nhò gì cả bạn à. Chỉ có ngũ cốc thì chưa dùng.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,545 Bài viết

• 1,545 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình phải viết trên đây để ít nhất là có thông tin về trà ích sữa để các mẹ biết mà tránh xa. Trà ích sữa đích thực là bọn lừa đảo. Trên trang của nó quảng cáo dùng đến ngày thứ 2, thứ 3 sữa về tràn trề, toàn tin giả nó đưa lên bằng photoshop đấy các mẹ. Các phản hồi trên fb toàn phản hồi của nó đưa lên, chẳng có bình luận của thiên hạ nào cả, trên trang web của nó cũng toàn commen giả thôi, số điện thoại của khách nó giả vờ che bớt số. Không ai có thể kiểm chứng phản hồi, tin nhắn, những nội dung chat, trao đổi là thật. Hôm nay đến ngày thứ 7 mình dùng, không thấy có dấu hiệu gì của việc chất lượng sữa tăng lên, lượng sữa tăng lên. Mình gọi nó thì nó từ hôm qua đến hôm nay không nghe máy, gọi cả 2 số nó đều không nghe. Lúc đầu nó trao đổi với mình thì nào là công ty em... Nào là dược sỹ tư vấn. Thực tế thằng trực máy và dược sỹ đều là 1 thằng trả lời. Địa chỉ của nó thì ghi rừng quốc gia, tam quang, tương dương, nghệ an. Mẹ nó! Cái địa chỉ đấy mò kim đáy bể à. Nó quảng cáo rất chuyên nghiệp nhé: hoàn tiền nếu không hiệu quả, rồi lo go, nhãn mác bao bì sản phẩm đâu ra đấy, rồi là mọi băn khoăn lo lắng của các mẹ thiếu sữa, ít sữa, mất sữa, bên ít bên nhiều đều được giải quyết triệt để với trà của nó, hiệu quả như thần dược. Mẹ cha nó! Nó cho mình uống củi rừng chứ trà gì mà trà. Mình đã cảnh giác ngay từ lúc chưa mua, hỏi nó rất nhiều, nó nói như đúng rồi, thế mà vẫn bị nó lừa, giờ thì nó lặn mất tăm. 
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đừng mua bạn à. Mình đang dùng đến ngày thứ 8 mà chả thấy gì. Nhắn tin hỏi mua hàng thì trả lời ngay đến khi nhắn tin nhờ tư vấn sau khi mua thì chờ nửa ngày không thấy đâu. Bọn lừa đảo đó
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me-incon Xem bài viết
    Mình phải viết trên đây để ít nhất là có thông tin về trà ích sữa để các mẹ biết mà tránh xa. Trà ích sữa đích thực là bọn lừa đảo. Trên trang của nó quảng cáo dùng đến ngày thứ 2, thứ 3 sữa về tràn trề, toàn tin giả nó đưa lên bằng photoshop đấy các mẹ. Các phản hồi trên fb toàn phản hồi của nó đưa lên, chẳng có bình luận của thiên hạ nào cả, trên trang web của nó cũng toàn commen giả thôi, số điện thoại của khách nó giả vờ che bớt số. Không ai có thể kiểm chứng phản hồi, tin nhắn, những nội dung chat, trao đổi là thật. Hôm nay đến ngày thứ 7 mình dùng, không thấy có dấu hiệu gì của việc chất lượng sữa tăng lên, lượng sữa tăng lên. Mình gọi nó thì nó từ hôm qua đến hôm nay không nghe máy, gọi cả 2 số nó đều không nghe. Lúc đầu nó trao đổi với mình thì nào là công ty em... Nào là dược sỹ tư vấn. Thực tế thằng trực máy và dược sỹ đều là 1 thằng trả lời. Địa chỉ của nó thì ghi rừng quốc gia, tam quang, tương dương, nghệ an. Mẹ nó! Cái địa chỉ đấy mò kim đáy bể à. Nó quảng cáo rất chuyên nghiệp nhé: hoàn tiền nếu không hiệu quả, rồi lo go, nhãn mác bao bì sản phẩm đâu ra đấy, rồi là mọi băn khoăn lo lắng của các mẹ thiếu sữa, ít sữa, mất sữa, bên ít bên nhiều đều được giải quyết triệt để với trà của nó, hiệu quả như thần dược. Mẹ cha nó! Nó cho mình uống củi rừng chứ trà gì mà trà. Mình đã cảnh giác ngay từ lúc chưa mua, hỏi nó rất nhiều, nó nói như đúng rồi, thế mà vẫn bị nó lừa, giờ thì nó lặn mất tăm.
    Hu hu cùng tâm trạng với chị. Tiên sư nhà nó quảng cáo như đúng rồi mà bán hàng lừa đảo. Em dùng 7 ngày ko thấy thêm dc giọt nào nhắn tin cho bọn nó thì nó ko thèm trả lời. Hy vọng các mẹ đừng ai bị lừa mua nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình dùng thấy ok mom à, dùng khoảng 4-5 ngày thì cũng chưa thấy gì nhiều nhưng mấy ngày sau thì sữa bắt đầu căng lên, trước cũng dùng mabio, ngũ cốc rồi không ăn thua. có nhỏ bạn làm cùng cũng dùng 1 tuần là sữa nhiều rồi, mom thử kiên trì xem sao
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lướt qua thấy topic này phải dk để chia sẻ một chút, giờ cái gì cũng quảng cáo thôi chị ạ, e là một đứa từng stress ngày đêm vì việc thiếu sữa rồi, nhưng có bệnh thì đành phải vái tứ phương, nên tâm lý từ đầu của e là cứ dùngm gặp cái gì dùng cái đó hi vong nó hợp, đầu dùng cốm ở bv cho, sau đó 2-3 loại ngũ cốc cũng không được gì, chuyển qua imln với mabibo gì đó 3 hộp có cải thiện một chút không đáng kể nhưng ngừng dùng rồi lại thôi, ăn uống thì vô kể mẹ cứ mập ù ra mà sữa thì chưa bao giờ được quá 30ml, rồi thấy đưa em chỉ cho trà ích sữa này, cũng nản lắm nhưng thôi cứ dùng thử chứ cũng chả còn niềm tin gì nữa, nhưng ai ngờ lại được mẹ ạ, từ 1 đứa thiếu sữa trầm trọng mà sau khoảng 1 tuần là sữa nhiều rõ rệt luôn, giờ còn có sữa để tủ nữa, thật sự thì mừng rớt cả nước mắt luôn chị ạ. có thể e hợp trà này hơn mấy loại kia nhưng giờ mới nghiệm lại mới thấy mình đúng khi quyết tâm đi đến cùng, đôi dòng chia sẻ tới chị và các mẹ ạ
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

2 tập đều dùng và cơ bản thấy hài lòng, chỉ hơi mất công nấu một chút
    • Thành viên Webtretho
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

oke vấn đề hay đó bác , hóng hóng!!!!
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đã từng bỏ cuộc tính cho con ăn sct sau khi trải qua 3 tháng vật lột với mabio, trà pù mát, mễ hà, ích mẫu lợi nhi, thông nhũ đơn, mộc tiên ... chán quá chán, sau đó đứa e nó dùng rồi dư 2 gói trà ích sữa này đưa uống thử, thấy sữa tăng thế là liều thêm lần nữa đặt mua 1 liệu trình, sau khi uống xong cả nhà từ nội đến ngoại ai cũng bất ngờ khi thấy tủ sữa của mình, ngoại sang chơi còn hỏi mày đi xin đâu được nhiều sữa thế, không biết trà ích sữa các mẹ dùng thế nào chứ tới giờ nhìn vào tủ sữa em vẫn không tin vào mắt mình nữa hihi. Mà e thấy bên đó tư vấn cũng nhiệt tình
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trà ích sữa này nhà mình 3 người dùng , mình và 2 chị, 1 chị gái 1 chị dâu, riêng minh thì cả tập 1 tập 2 đều dùng, đôi lời nhận xét cho mẹ tham khảo
    trà thơm thơm nhạt nhạt, nói chung là dễ uống, tuy nhiên phải uống hơi nhiều nước, hơi mất công nấu với cả tập 2 mình dùng khi đi làm nên hơi lỉnh kỉnh chai lọ tí
    hiệu quả thì thì phải nói là ok nhất trong những thứ mình dùng, cả mình và 2 chị đều có sữa cho bé nhờ trà này, tư vấn hỗ trợ thì khá ok, gọi đôi lúc không thấy nghe chắc là do bận, sau đó họ gọi lại
    nói chung là ưng bụng, các mẹ nên thử
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocdung-tran Xem bài viết
    Đã từng bỏ cuộc tính cho con ăn sct sau khi trải qua 3 tháng vật lột với mabio, trà pù mát, mễ hà, ích mẫu lợi nhi, thông nhũ đơn, mộc tiên ... chán quá chán, sau đó đứa e nó dùng rồi dư 2 gói trà ích sữa này đưa uống thử, thấy sữa tăng thế là liều thêm lần nữa đặt mua 1 liệu trình, sau khi uống xong cả nhà từ nội đến ngoại ai cũng bất ngờ khi thấy tủ sữa của mình, ngoại sang chơi còn hỏi mày đi xin đâu được nhiều sữa thế, không biết trà ích sữa các mẹ dùng thế nào chứ tới giờ nhìn vào tủ sữa em vẫn không tin vào mắt mình nữa hihi. Mà e thấy bên đó tư vấn cũng nhiệt tình
    xác nhận là trà này hiệu quả đó các mẹ, mình dùng 2 gói là thấy sữa về nhiều rồi , uống hôm đầu thấy hơi lạ miệng nhưng rồi mấy hôm sau lại thích uống
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã dùng và thấy hiệu quả, nhưng các mẹ phải dùng đúng trà ích sữa của công ty dược thảo xanh kìa, có đứa bạn bị nhầm dùng trà pù mát không ăn thua hóa ra dùng nhầm, sau đó đặt lại loại trà ích sữa này dùng mới được
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trà ích sữa này rất tốt đó em, chị với bạn chị đều đã dùng từ bé đầu hơn 3 năm trước rồi nhưng nghe bảo do sp tốt nên giờ nhiều hàng nhái làm theo, e cứ lên web chính gốc đặt dùng cho an tâm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã dùng, công nhận hiệu quả thật mà được cái là dung xong sữa đều luôn mà không bị giảm lại như ngũ cốc, mình dùng hồi bé 2 tháng mà sửa đều tới tận hơn 2 năm mới tách mẹ, cũng một phần do mình không phải đi làm chỉ ở nhà nên bé ti được đều
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e là một đứa mất sữa hoàn toàn do sinh mổ mà lại bị quá nhiều kháng sinh, mà sau khi dùng trà ích sữa này có hẳn cả 1 tủ sữa dư đi cho thoải mái
    dễ uống, hiệu quả, tư vấn nhiệt tình và cảm thấy đúng nhất trong các sp e từng dùng hoặc hỏi tới
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em vừa dùng xong 1 liệu trình trà này đây các mẹ, review cho các mẹ tham khảo nhé
    lúc đầu tưởng gói trà nhỏ nhỏ nhưng khi nhận thì hơi bất ngờ, gói trà to chảng
    nhìn thì có vẻ khó uống nhưng khi uống thử thì thấy bình thường hầu như không vị gì cả, nói chung là uống được
    bên đó tư vấn khoảng 4 ngày là sữa về nhưng sau 4 ngày chỉ mới thấy hơi tăng tí thôi không đáng kể lắm , tới ngày thứ 6 sữa mới về rõ rệt
    tới ngày 8 dùng thì đủ cho bé bú và cữ sáng bắt đầu có sữa dư, sau khi dùng 12 ngày hết liệu trình thì trung bình mỗi ngày e dư được khoảng 1 túi 250ml trữ đông
    sữa về rất đặc và thơm, không có loãng như trước
    em là người rất kỹ, hỏi mấy lần rồi mới quyết đinh mua, tóm lại là hài lòng với sp vừa mua thêm 1lt nữa cho đưa em, đợi nó dùng xong rồi e lại lên reviu cho các mẹ tiếp
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tôi là 1 dược sĩ công tác lâu năm trong ngành y, tôi đã mua sản phẩm trà ích sữa này cho con gái dùng, tôi khuyên các mẹ cũng nên dùng
    sản phẩm rất an toàn, rất hiệu quả
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3