TIN TÀI TRỢ.

Thực đơn đảm bảo dưỡng chất cho bé trong mùa hè năng động

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.5K Lượt đọc
  • 304 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 896 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongsaigon_85 Xem bài viết
    Em cám ơn chị đã chia sẻ. Nhưng mà con trai em lại rất ít ăn rau, kể cả hành ngò trong canh cũng bỏ ra nữa đó chị. Phải nói là cực kỳ ít ăn luôn. Em chỉ cải thiện bằng cách cho con uống nước ép hoa quả, chứ rau xanh thì thua rồi.
    Sữa NAN chị chia sẻ dành cho bé mấy tuổi vậy ạ.
    Sữa NAN Optipro 4 thì dành cho bé từ 2 đến 6 tuổi đó mẹ nó. Đang có chương trình nhận mẫu thử miễn phí sữa hộp và sữa bột mẹ nó đăng ký cho con uống thử xem.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 31 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi singlovely1402 Xem bài viết
    Đổi sữa cho con đúng rồi chị hen, vì em thấy sữa NAN Optipro 4 có chứa đạm OPTIPRO, canxi, vitamin D, phốt pho, sắt, kẽm, chất xơ, cùng hàng loạt vitamin và khoáng chất khác nữa nên con tiêu hóa tốt.
    Ngoài ra em thấy sữa NAN còn có chứa vitamin A cung Omega - 3 là các thành phần "vàng" để hỗ trợ phát triển trí não và thị lực của bé hiệu quả nữa đó chị
    • 42 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lanpham86 Xem bài viết
    Các bạn nhỏ thường sức đề kháng còn yếu nên mưa nắng thất thường hay gặp mưa lớn 1 trận là bệnh à. Con mình ngày trước mỗi lần đi chơi , đi du lịch về là bệnh, khổ lắm. Phải nói là từ ngày uống sữa NAN mình thấy cải thiện hẳn. Đợt rồi đi Nam Du 3 ngày với gia đình về mà không bệnh ( trộm vía con).
    Uống sữa NAN hiệu quả vậy hả chị, chứ nhà em bé vẫn uống sữa bình thường mà vẫn hay bệnh hoài. Để em tìm hiểu sữa chị chia sẻ xem chuyển qua cho con em uống xem có hợp và cải thiện được không.
    • 3,168 Bài viết

• 1,147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi moonlove06 Xem bài viết
    Uống sữa NAN hiệu quả vậy hả chị, chứ nhà em bé vẫn uống sữa bình thường mà vẫn hay bệnh hoài. Để em tìm hiểu sữa chị chia sẻ xem chuyển qua cho con em uống xem có hợp và cải thiện được không.
    Lúc đầu mình bị thuyết phục chuyển qua sữa NAN Optipro 4 là do sữa NAN gọi là sữa rau và chứa đạm Optipro có trong NAN4 được nghiên cứu bởi các nhà khoa học từ Viện Nghiên cứu của Nestlé Thụy Sỹ. Đạm OPTPRO là đạm chất lượng rất dễ hấp thu vào cơ thể trẻ, đây là thành phần quan trọng giúp hình thành và duy trì, hỗ trợ tăng cường hệ miễn dịch, hỗ trợ các cơ quan, thể chất phát triển nhanh chóng.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 605 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi moonlove06 Xem bài viết
    Hiện tại sữa NAN Optipro4 đang có chương trình nhận mẫu thử sữa miễn phí, mom muốn thử cho con thì có thể đăng ký ngay tại link này nha: http://bit.ly/2K5tKKk