Thử thai 1 vạch đậm 1 vạch mờ vậy có thai chưa ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.45K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 66 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mọi người ơi em có kinh vào ngày 28/2 sạch ngày 5/3. Ngày 11/3 vc em qhe, ngày 13 em thấy đầu ti đau, âm đạo có chất nhày như lòng trắng trứng gà. Vậy là ngày 16 17/3 tụi em lại qhe lại. Nhưng em tới nay vẫn đau đầu ti ạ. Ngày 23/3 em có cảm giác chóng mặt và nôn khan, thử que quicktick 1 vạch đậm vạch 2 mờ nhưng thấy được. Sáng 24/3 em thử thì chỉ có 1 vạch. Nhưng ăn gì cũng khó chịu muốn ói. Đầu ti cứ đau và hôm nay cảm thấy nặng bụng dưới.
    Do ckk em ko đều. Nhưng vậy đã có thai chưa mấy mon. Hồi tháng 8/2018, em bị lưu 1 lần rồi. Vc em mong con về. Sợ lại hụt hẫng. Các mẹ cho em ít kinh nghiệm với ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 66 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hôm nay em lại thử vạch 2 mờ nữa mấy mon ạ huhu nôn quá
    • 27 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Theo em thì là có rồi chị ạ để thêm ít bữa nữa đi siêu âm thì chắc là có
    • 66 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thammyspa12 Xem bài viết
    Theo em thì là có rồi chị ạ để thêm ít bữa nữa đi siêu âm thì chắc là có
    Mình cũng hy vọng. Tuần này sao trong đi chậm quá luôn. Mí hôm nay sáng bị nôn. Nhưng ngực lại bớt đau. Vẫn còn căng. Dấu hiệu cứ úp mở làm mình lo lắng và hồi hộp quá hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 710 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Anananan08082018 Xem bài viết
    Mọi người ơi em có kinh vào ngày 28/2 sạch ngày 5/3. Ngày 11/3 vc em qhe, ngày 13 em thấy đầu ti đau, âm đạo có chất nhày như lòng trắng trứng gà. Vậy là ngày 16 17/3 tụi em lại qhe lại. Nhưng em tới nay vẫn đau đầu ti ạ. Ngày 23/3 em có cảm giác chóng mặt và nôn khan, thử que quicktick 1 vạch đậm vạch 2 mờ nhưng thấy được. Sáng 24/3 em thử thì chỉ có 1 vạch. Nhưng ăn gì cũng khó chịu muốn ói. Đầu ti cứ đau và hôm nay cảm thấy nặng bụng dưới.
    Do ckk em ko đều. Nhưng vậy đã có thai chưa mấy mon. Hồi tháng 8/2018, em bị lưu 1 lần rồi. Vc em mong con về. Sợ lại hụt hẫng. Các mẹ cho em ít kinh nghiệm với ạ.
    mom thử lại chưa? báo tin vui cho mọi người vui cùng với nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của loankisd
    • 66 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi loankisd Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Anananan08082018 Xem bài viết
    mom thử lại chưa? báo tin vui cho mọi người vui cùng với nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của loankisd
    Mình thử lại sáng nay thì vạch 2 vẫn mờ các mon ạ. Nhưng triệu chứng buồn nôn khi đói, chống mặt và đau đầu ti thì ko thấy đâu nữa. Ngực vẫn căng, bụng thì cũng căng và lưng hơi mỏi.
    Ngày kinh em không đều nên giờ cứ thắp thỏm quá các mom ạ. Bữa giờ em thử cả chục que rùi đó huhu.
    Lo lắng quá
    • 66 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hình nó mờ z nè mấy mom ạ. Chụp hình khó thấy quá huhuNmSM0tDLsxDeoB813NlHnEs2QevVPtC4pWJsNMEvug_yALH7ej27OT9nCcGfkOQBdf0idb8xvafiSVz5UE0GHN5ADsmH
    • Thành viên Webtretho
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thử đi siêu âm đầu dò, hay xét nhiệm máu đi ạ
    • 113 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Như e nhìn vạch mn chụp thì đâu có phải là 2 vạch đâu nhỉ?