Thêm một tia hy vọng.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.57K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 59 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em đã trải qua 2 nỗi đau khi không được làm mẹ thành công ( vì 2 lần mang thai e đều không giữ được con). Rồi suốt hơn 1 năm nay tháng nào e cũng mong ngóng con sẽ về nhưng cũng đã 2 lần mừng hụt vì gặp fải que thử báo dương tính giả( hôm đầu que lên 2v rất nét nhưng những ngày sau chỉ có 1v). Tháng này trước qkd khoảng 5 ngày e thử thì thấy que lên 1v đậm, 1v mờ em thấy mừng quá rồi liên tục mấy ngày sau ngày nào e cũng thử, có hôm còn thử 3 que liền, có que cũng lên v2 mờ mờ còn có que lại chỉ lên có 1v. Sáng nay sau chậm kinh 3 ngày e lại thử tiếp 2 que thì 1que lên v2 mờ còn 1que lên có 1v. Theo các mẹ liệu e có hy vọng gì không, sao chậm kinh 3ngày rồi mà thử que không lên rõ hơn hôm đầu là mấy. Huhu mong con quá đi ....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Theo mình biết thì nên để chậm từ 7-10 ngày rồi thử mới chắc chắn! Bạn cố chờ thêm chút nưa nhé! Vì nếu có thai nhưng tuổi thai còn nhỏ nên chưa lên que thử đâu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của dudu120444
    • 59 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dudu120444 Xem bài viết
    Theo mình biết thì nên để chậm từ 7-10 ngày rồi thử mới chắc chắn! Bạn cố chờ thêm chút nưa nhé! Vì nếu có thai nhưng tuổi thai còn nhỏ nên chưa lên que thử đâu

Em cảm ơn chị, vì sau 2 lần thai lưu kia kn của em thất thường lắm nên cũng khó theo dõi. Em sẽ cố đợi thêm mấy ngày nữa, thời gian lúc này sao trôi chậm thế không biết...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em lại thất bại rồi mẹ dudu120444 ạ
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhchi0302 Xem bài viết
    Em lại thất bại rồi mẹ dudu120444 ạ
    Đừng nản mẹ nó ah! Chịu khó bồi bổ vào! Tâm lý thoải mái rồi con sẽ về thôi!
    Chúc mẹ nó sớm có tin vui nhé

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 114 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bạn đã thành công chưa ? Chia sẻ với. Mình cũng như bạn, mong con lắm