TIN TÀI TRỢ.

Tất tần tật kiến thức về đạm mẹ không thể bỏ qua

• 238 Lượt chia sẻ
  • 12.7K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 623 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Chả là con gái em mới 4 tuổi, đang học mẫu giáo thôi nhưng bé nặng tới 23kg rồi các mẹ ạ hic. Vì mới sinh bé đầu lòng nên em không có kiến thức gì nhiều, cứ tưởng cho con ăn càng nhiều càng tốt nên giờ bé tăng cân mất kiểm soát luôn. Hồi tháng trước cân chưa đầy 22kg mà tháng này bé đã lên 23kg rồi. Cứ đà này, bé sẽ béo phì mất thôi ạ!

Bữa trước tình cờ lên Facebook, em thấy nhiều mẹ chia sẻ cái hình bao hàm tất tần tật kiến thức về đạm hay quá. Giờ em mới biết mình đã lầm, cứ nghĩ phải bổ sung thật nhiều đạm cho con như vậy con mới khỏe mạnh, phát triển toàn diện được ☹

Tiện đây, em cũng chia sẻ cho các mẹ nhà mình cùng biết luôn nè:
    tat-tan-tat-kien-thuc-ve-dam-me-khong-the-bo-qua-01
    Chắc hẳn từ trước đến giờ nhiều mẹ cũng giống em, nghĩ rằng phải cung cấp thật nhiều đạm cho con thì mới tốt. Nhìn hình này rồi hẳn là nhiều mẹ sẽ thay đổi suy nghĩ đúng không ạ? Mong rằng chia sẻ của em sẽ giúp ích cho thật nhiều mẹ nhé.

Nestlé NAN OPTIPRO 4 với công thức dinh dưỡng Thụy Sỹ chứa đạm OPTIPRO và lợi khuẩn Bifidus BL giúp trẻ phát triển khỏe mạnh và hỗ trợ tăng cường hệ miễn dịch. Ngoài ra, sản phẩm còn có đầy đủ 33 dưỡng chất cần thiết (DHA, Canxi, Vitamin…) giúp nuôi dưỡng trọn tiềm năng tự nhiên về thể chất cũng như trí não của trẻ. Sản phẩm NAN OPTIPRO 4 ngoài lon dạng bột, nay còn có hộp pha sẵn tiện lợi cho trẻ khi đến trường hay đi dã ngoại.
    -KaouPhXeaogE09H_2AozPRJ5vh0BM8jdCrCbUtknVmxSpVqQA97ZmZEjoxgvrYn4f2mhVpvcCW7ajeCZZuhO4dGy-Qh

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 143 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cảm ơn bài viết
    cánh chim hải âu2Chdm4a