Ra nhiều dịch nâu loãng thai 11 tuần

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.11K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 60 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, e đang có bé 11 tuần, hôm trước qhe thì bị ra 1 giọt máu tươi, e đi khám, siêu âm thì em bé vẫn hoạt động bt, bsi bảo có thể dọa xảy nên bsi có cho tiêm nội tiết kèm uống chống co, nhưng đến tối về e bị ra ồ ạt ướt hết quần chip, e đi nghỉ đến hôm sau chỉ ra 1 chút 1, hôm qua nằm cả ngày ko thấy ra, chiều đi gội đầu thì lại ra nhiều. E lại đang ở quê nên ko biết có nên đi s.â ko?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có thai 3 4 tháng đầu nên kiêng quan hệ mẹ nó ah

Gởi từ ứng dụng Webtretho của rosehanh992
    • 60 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rosehanh992 Xem bài viết

Mình cũng biết vậy nhưng lỡ mẹ nó a. Giờ đã gần 13 tuần rồi, mình đi khám 2 lần ở ps HN thì bsi đều nói không sao, thai vẫn phát triển tốt. Nhưng vẫn bị ra dịch nậ, mình hỏi bsi bảo ko có dấu hiệu bong nhau, nước ối bt nên ko kê thuốc gì. Mà bị ra gần 2 tuần rồi, ko biết có mẹ nào giống mình không
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 114 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi katen3009 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi rosehanh992 Xem bài viết

Mình cũng biết vậy nhưng lỡ mẹ nó a. Giờ đã gần 13 tuần rồi, mình đi khám 2 lần ở ps HN thì bsi đều nói không sao, thai vẫn phát triển tốt. Nhưng vẫn bị ra dịch nậ, mình hỏi bsi bảo ko có dấu hiệu bong nhau, nước ối bt nên ko kê thuốc gì. Mà bị ra gần 2 tuần rồi, ko biết có mẹ nào giống mình không
    Thế bữa nay bạn sao rồi
    Mình cũng từng bị ra như bạn( mình k qh), lần nào cũng vài tuần sau là sảy luôn( mình sảy 2 lần)
    Mẹ nó cẩn thận nhe