TIN TÀI TRỢ.

Ra máu suốt 3 tháng đầu, u bánh rau, bong rau rộng, song thai...Mình đã vượt qua chia sẻ với các mẹ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.19K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

3 tháng đầu mang thai là những ngày vô cùng lo lắng thấp thỏm, mình gặp đủ các trường hợp như ra máu tươi nhiều như chu kỳ, ra máu nâu đen hàng ngày kéo dài đến 3,5 tháng đầu, bong rau rất rộng, tụ dịch màng nuôi, u bánh rau, mang song thai nhưng 1 thai lưu sớm 1 thai pt bình thường... Mình đã vào và đọc rất nhiều thông tin của các mẹ, chỉ lo k giữ được con, trời thương cho đến bây giờ tất cả các vấn đề trên đã hết và em bé 16 tuần đang pt bình thường ( tr vía con). Các xét nghiệm dự đoán sảy thai sinh non, double test và nguy cơ nhiễm rubella thai kỳ mình đều đã làm, kq đều bình thường cả. Mình muốn chia sẻ để mẹ nào gặp trường hợp như mình có thêm niềm tin và mạnh mẽ. Chúc các mẹ khoẻ mạnh suốt 9 tháng 10 ngày ạ😘

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 147 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chúc mừng mẹ nó nhe. Vậy giờ chắc bạn sinh bé rồi phải không? Mình cũng mang song thai, nhưng mình k may mắn như bạn. .. mình cũng ra máu từ hồi 3 tuần kéo dài đến 17 tuần, cứ đi khám và nhập viện miết, rồi 1 ngày xấu trời, mình vỡ ối 1 túi thai, mình kiêng quyết giữ bé thêm , được 3 ngày thì mình mất cả 2 bé... buồn lắm mẹ nó ơi... mình không thể nào tưởng tượng nó lại sảy ra với mình với những đứa con mình... buồn quá mẹ nó ơi