TIN TÀI TRỢ.

Nên chọn Bệnh viện phụ sản Thái Bình hay Bệnh viện phụ sản An Đức

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.4K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang chuẩn bị tết âm này nhảy ổ, đang tính về quê đẻ mà phân vân giữa Bệnh viện phụ sản Thái Bình và Bệnh viện phụ sản An Đức quá, em nghe nói dịch vụ bên An Đức tốt hơn, người nhà đi chăm không cần vất vả nhưng chất lượng y bác sỹ bên Bệnh viện phụ sản Thái Bình tốt hơn. Chị em nào có kinh nghiệm chia sẻ với em giúp ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    lúc sau bạn chọn bệnh viện nào bạn? cho m kinh nghiệm với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thu94tb Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dvytetainha Xem bài viết
    Theo mình, khi bạn đi khám thai hỏi kỹ bác sĩ sản của bạn tiên lượng về thai nhi rồi cuộc đẻ hoặc cuộc mổ như thế nào nhé, nếu sinh dễ ít có nguy cơ có thể chọn Bệnh viện phụ sản An Đức à, nếu thấy nhiều nguy cơ bất trắc, sinh khó nên chọn Bệnh viện phụ sản Thái Bình nhé, xin phép quảng cáo cho dịch vụ bên mình link dưới ạ
    https://www.facebook.com/dichvutiemtruyen/
    E cũng sắp sinh rồi .e định lên phụ sản sinh liệu có cần lên lhuj sản khám thai trước k ạ.cj nào có kinh nghiệm chỉ e với
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

BV An Đức tốt về dịch vụ phòng ốc, BV Phụ Sản Thái Bình tốt về trình độ kỹ thuật. Nếu đi nghỉ mát du lịch mình chọn An Đức, còn sinh đẻ và chữa bệnh thì mình chọn Phụ sản Thái Bình
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Với kinh nghiệm đã đẻ ở BV An Đức thì mình thấy rất ưng, dịch vụ tốt, chăm sóc chu đao, phòng ốc sạch sẽ tiện nghi nhưng siêu âm chuẩn đoán hình ảnh thì mình thấy k chuẩn lắm, bs phòng đẻ thường k nhiều kinh nghiệm nên nếu chọn đẻ ở đây thì tốt nhất nên chọn trước bác sỹ cho yên tâm