Mong con

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.77K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình kết hôn dc hơn 1 năm rồi mà vẫn chưa có baby, vc mình có đi từ dũ, kq Ox mình tinh trùng yếu, bs kê uống SpermQ, có bạn nào đã từng sdung và có kết quả ko? Mn chia sẻ kinh nghiêm dùm mình với. Mình cảm ơn nhiều lắm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

😥😥😥😥😢😢😢
    • 120 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

HOI may nam truoc minh tha ca nam khong dinh. Bac si noi minhbi noi mac tu cung mong nen trung khong dau vao duoc. Cho minh uong thuoc bo mau, dan an uong day du. Nhung minh thay van vay nen len mang tim hieu. Nguoi ta chi an nhieu sau rieng va an Hàu. The la minh an qua troi sau rieng den noi mat noi day mun vi nong. Minh chuyen qua an Hàu. An 1 lan hau nuong ma minh dinh bau luon. Ban thu xem sao
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 120 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Hàu tot cho nam lam. Noi ong xa an nhieu Hau hoac mua tinh hau uong nhe
    • 124 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Em kết hợp uống Elevit cho e luôn thử xem. Ox c lúc khám
    cũng tinh trùng yếu chậm. Nhưng tụi c vẫn có thai và sinh con khoẻ mạnh đấy. Chúc em sớm có baby

Gởi từ ứng dụng Webtretho của winter-jasmine
    • Noiemvanchoanh Khách
    • 1 năm
    Đã có mon nào uống ovaq1 chưa ạ. E thấy mọi ng mua nhiu mà k biết có hiệu quả k nữa
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuanchi86 Xem bài viết
    HOI may nam truoc minh tha ca nam khong dinh. Bac si noi minhbi noi mac tu cung mong nen trung khong dau vao duoc. Cho minh uong thuoc bo mau, dan an uong day du. Nhung minh thay van vay nen len mang tim hieu. Nguoi ta chi an nhieu sau rieng va an Hàu. The la minh an qua troi sau rieng den noi mat noi day mun vi nong. Minh chuyen qua an Hàu. An 1 lan hau nuong ma minh dinh bau luon. Ban thu xem sao
    Hix mình cũng thử mua hào hải sản cho Ox ăn liên tục, tuần vừa rồi là kỳ rụng trứng, sáng nay mình test thử que vẫn 1 vạch, buồn quá bạn ơi
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi winter-jasmine Xem bài viết
    cũng tinh trùng yếu chậm. Nhưng tụi c vẫn có thai và sinh con khoẻ mạnh đấy. Chúc em sớm có baby

Ngoài ra chị còn bí kíp gì nữa ko chị, hix em bùn quá, cứ hi vọng rồi lại thất vọng chị ạ
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi winter-jasmine Xem bài viết

Chị ơi anh nhà có uống bổ sung gì ko ạ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

E cũng như chị nè, e đang cho chồng uống oyster plus chị ạ!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 114 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Ăn hào, sầu riêng, thuốc Elevit , để mình làm xem, mình cũng mong con . Cám ơn mn nhe