Mong con

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.87K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào mọi người , em là thành viên mới ..
    Vấn đề của e là em rất mong con . chu kì kinh em là 35 ngày .Tháng này sau khi qan hệ cách ngày rụng trứng tầm 14 ngày em có thử qe và qe chỉ lên 1 vạch , để tầm 1 tiếng sau mới thấy vạch 2 mờ như sợi chỉ .... Sau khi trễ 2 ngày , e thử lại vào buổi sáng sớm .... Nhúng qe vào 3 phút đầu thì chỉ 1 vạch ... , em lấy lên để theo chìu ngang 5p lại có thêm vạch mờ nữa ... Hôm nay là ngày chậm thứ 3 , e thử lần nữa thì để hẳn qe trong nước tiểu 5p chứ k lấy lên .. Thì lại thấy vạch thứ 2 hiện lên rất rất mờ ... Vậy liệu em có thai không ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 373 Bài viết

• 562 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Chào bạn tv mới mong con
    Bạn ơi theo mình thì quan hệ qua 10 ngày kn thì không phải là cứ đậu thai , bạn cứ kiên nhẫn nha. Que thử như bạn nói thì có lẽ thế .
    Chúc bạn thành công trong mong muốn .

• Thành viên Webtretho
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rồngbay Xem bài viết
    Chào bạn tv mới mong con
    Bạn ơi theo mình thì quan hệ qua 10 ngày kn thì không phải là cứ đậu thai , bạn cứ kiên nhẫn nha. Que thử như bạn nói thì có lẽ thế .
    Chúc bạn thành công trong mong muốn .

Cám ơn bạn nha , mấy lần bị hụt rồi.. Lần này thấy lạ nên cứ thấp thỏm ...
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi sao rồi? Mình cũng vậy, thử que lúc này nọ, đang mong mà ko biết có phải chậm ko nè. Ckk 28-30 ngày, hôm nay 31 rồi chưa thấy gì, sáng ra thử quick stick thấy lâu sau mới có v2 mờ, trong khi vài ngày trước thử mấy que đều lên v2 mờ trong vòng 5p luôn. Mình cũng lo quá.hic
    • Thành viên Webtretho
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thuyetthuong1103 Xem bài viết
    Bạn ơi sao rồi? Mình cũng vậy, thử que lúc này nọ, đang mong mà ko biết có phải chậm ko nè. Ckk 28-30 ngày, hôm nay 31 rồi chưa thấy gì, sáng ra thử quick stick thấy lâu sau mới có v2 mờ, trong khi vài ngày trước thử mấy que đều lên v2 mờ trong vòng 5p luôn. Mình cũng lo quá.hic
    Qe của mình càng ngày càng đậm .. Mình nghỉ là có thai r bạn ơi .. Thử 6 qe đều lên 2v ... 5 ngày nữa mình đi siêu âm luôn nek ... Mình không có dấu hiệu gì ngoài đau lưng và bụng , ngực không đau nhưng đầu ti và bầu ngực lớn hơn bt ..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 179 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

đứa đầu mình cũng như bạn, rất lo lắng, sau đến bác sỹ siêu âm bảo phải sau 1 tuần mới rõ bạn ah
    • Thành viên Webtretho
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đi siêu âm hqa . bé được 5 tuần và đã vào tử cung rồi nek
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Soc2712 Xem bài viết
    Chúc mừng bạn nhé! Mình cũng đi khám hôm trễ 6 ngày thì sa mới thấy dịch 7mm và hình trống âm 4mm. Như thế là con chưa hoàn toàn vào TC đúng ko bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thuyetthuong1103 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Soc2712 Xem bài viết
    Chúc mừng bạn nhé! Mình cũng đi khám hôm trễ 6 ngày thì sa mới thấy dịch 7mm và hình trống âm 4mm. Như thế là con chưa hoàn toàn vào TC đúng ko bạn?
    Hôm trễ 7 ngày mình siêu âm bé vẫn chưa vào tử cung , đợi đến 10 ngày đi lại thì đã thấy bé rồi ... Tầm 10 ngày nữa mình đi siêu âm tim thai 😁😁
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 74 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đi khám đi bạn, khám thi mới biết chính xác dc. ah chờ vài ngày nữa nhé
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi e cũng giống chị xài que thử rụng trứng. hôm nay là 12 ngày kể từ ngày rụng trứng rồi, e đợi đúng 14 ngày e thử xem có 2 vạch giống chị không. chị cho e hỏi chị có thấy trong người k khỏe, mệt mệt k ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 114 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thấy mn vui thấy vui quá à. Chúc mn vui khỏe và thành công nha.Hồi đó mình cũng vậy, mười mấy tháng trời thử que và hồi họp.. giờ hết rồi... tiếp tục mong ngóng ... con ơi về với ba mẹ nha con!! Chậm cũng được miễn là con nhớ về thôi!