TIN TÀI TRỢ.

Làm sao để con tập trung hiệu quả trong cả ngày đến trường?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.5K Lượt đọc
  • 305 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,885 Bài viết

• 454 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yeulamtretho Xem bài viết
    Ôi chuẩn ạ. Hôm nào anh chị ấy mà buồn buồn ko chịu chạy nhảy là con mẹ cũng thót cả ruột ấy. Trộm vía anh chị nhà em dạo này vẫn chịu khó chạy giỡn lắm, chắc nhờ mẹ cho uống Milo 2 cữ 1 ngày đó mà

Gởi từ ứng dụng Webtretho của yeulamtretho
    Thật chứ, con em hôm nào về nhà mặt như cái bánh đa nhúng nước là em thấy lo. Bữa nào đón là mồ hôi đầm đìa, mồm mép tép nhảy mới yên tâm đó.
    để ý từ ngày mang Milo đi học đỡ hơn nhiều luôn, ảnh lúc nào cũng lí lắc hết

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 602 Bài viết

• 402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanhvi1901 Xem bài viết
    con ngoan khoẻ mạnh đến trường học tốt là mẹ cha mừng, là an tâm làm việc luôn ý chứ
    Con khoẻ mạnh là điều mong mỏi lớn nhất còn gì.
    Khi khoẻ người ta mong ước nhiều thứ, chứ khi mệt chỉ mong một điều là mau khoẻ lại
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 242 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dalat-saigon Xem bài viết
    Khi khoẻ người ta mong ước nhiều thứ, chứ khi mệt chỉ mong một điều là mau khoẻ lại
    Trời ơi, nói gì mà nghe mệt vầy nè
    Đang chỉ nói là cho con tập trung hiệu quả cả ngày đến trường mà nghe tới triết lý sâu thiệt sâu luôn à hihi.
    • 6,559 Bài viết

• 3,362 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhanh0701.. Xem bài viết
    hôm rùi lớp con em họp về viẹc triển khai sữa giữa giờ cho con , rất nhiều cha mẹ ủng hộ milo cùng bé yêu bữa sáng đến trường đố ạ
    Nhưng mà triển khai đưa Milo tới trường này là tự phát của phụ huynh đúng không ạ? Kiểu tự ba mẹ bỏ vô cặp cho con đúng không chị?
    • 242 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhanh0701.. Xem bài viết
    các mẹ có biết thành phần nổi bật của milo bữa sáng khiến cho bé yêu của chúng ta thật sự sảng khoải như tiếp được 1 nguồn năng lượng mỗi ngày là gì không? đó là vấn đề hội thảo của cha mẹ tuần đầu sau khi con vào lớp 1 của lớp con em đó ạ
    Nhờ lúa mì và yến mạch hay sao chị? Em cứ nhớ cái tên thức uống dinh dưỡng thôi.
    Căn bản là thêm cả các vitamin và khoáng chất mà
    • 2,885 Bài viết

• 454 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dalat-saigon Xem bài viết
    Đúng rồi nè, hồi lâu đọc được câu này cảm thấy rất đúng.
    Lúc không có sức khỏe mới thấy cần sức kh ỏe để làm được tất cả những thứ mình mong mỏi khác.
    Hồi lâu con em nó không tập trung khi đi học, cứ gục lên gục xuống, cô rầy, ba la, mẹ thì buồn. Mãi không tìm được giải pháp luôn.
    Sau mới phát hiện là ảnh mệt, do nô giỡn dữ quá. Ba ảnh thì cấm ko được nô giỡn nữa, còn mẹ ảnh - là em - thì đi tìm giải pháp bổ sung năng lượng cho ảnh thôi ^^ Có vẻ được mọi bề hihi