TIN TÀI TRỢ.

Hóa ra đây là cách chăm con khỏe của mẹ Nhật, đọc mà nể thật!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.74K Lượt đọc
  • 139 Trả lời

• Trang 6/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 242 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MaMi_BimBim Xem bài viết
    em toàn mua online rùi đọc số điện thoại tích điểm ý, thế nên con em thì không bao giờ thiếu, đi chơi mà phải mua tạm ở đâu là không an tâm chút nào ý a!
    Nhà mình mua là dùng 6 tháng chứ không mua lắt nhắt nên hầu như không có khoản phải mua tạm bên ngoài. Đi đâu cũng chuẩn bị sẵn sàng cho các con vì rất sợ các hàng hóa kém chất lượng ngoài thị trường
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 726 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanhvi1901 Xem bài viết
    thực ra công nghệ mới cải tiến khiến merríes thấm hút tốt hơn rất nhiều đó chị ạ, !
    Nghe nói là công nghệ lõi thấm hút siêu cao cấp tăng gấp 3 lần độ thấm, kết hợp với phần lưng thun thoáng khí giúp bay hơi nhiệt, thông thoáng da, cực kỳ thích hợp trong mùa nắng nóng này
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,678 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thuyengiay2015 Xem bài viết
    Biết sao không, nếu mà mấy cái giải thưởng yêu thích nhất đó được trao ở đâu thì mình cũng chả tin, nhưng nếu do các mẹ Nhật bình chọn thì đảm bảo uy tín. Mình vốn là fan đồ Nhật, từ đồ ăn tới hàng tiêu dùng ...
    hàng tiêu dùng của Nhật thật sự là sản phẩm mà người tiêu dùng nào cũng muốn huóng tơi, từ chất lượng sản phẩm đến mẫu mã rùi đến cải tiến sản phẩm em đều thích lắm ý ạ , em mê mẩn nhật luôn, hàng hoá dành cho bé yêu cố găng chọn đồ nhật cho con yêu
    Đúng là sản phẩm của nhật thì không phải băn khoăn gì về chất lượng cả. Xét về giá trị thì số tiền bỏ ra hoàn toàn xứng đáng. Tất nhiên còn tùy vào kinh tế mỗi gia đình. Nhưng rốt cục an toàn cho con vẫn là điều đáng lưu tâm nhất mà các mẹ nhỉ
    • 242 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeChiChi Xem bài viết
    Đúng là sản phẩm của nhật thì không phải băn khoăn gì về chất lượng cả. Xét về giá trị thì số tiền bỏ ra hoàn toàn xứng đáng. Tất nhiên còn tùy vào kinh tế mỗi gia đình. Nhưng rốt cục an toàn cho con vẫn là điều đáng lưu tâm nhất mà các mẹ nhỉ
    Mình đồng ý với mẹ là chất lượng sản phẩm được đặt lên hàng đầu vì sự an toàn của con. cá nhân mình có thể nhịn ăn nhịn mặc hy sinh với hy vọng có thể dành cho con những thứ tốt đẹp nhất. Chắc đây cũng là tâm lý chung của các mẹ chúng ta thôi
    • 726 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khanh-khue124 Xem bài viết
    mình thấy trên web của Merries https://merriesvietnam.com.vn/ có ghi rõ các hệ thống cửa hàng bán tã theo từng địa phương, các mẹ ở đâu cứ search là ra cửa hàng bán Merries chính hãng ạ
    Mình vừa vào khám phá web đây và thấy có kết nối trực tiếp với lazara. Tuy nhiên khi nhấp vào mua hang online thì hình như bị lỗi mẹ ơi. Mẹ còn thông tin nào khác chia sẻ với. Thank mẹ nó nhiều
    • 242 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mua các đại lý lớn ý chị, merries của nhật nổi tiếng với quà đó nên các hệ thống baby shop ở việt nam có thiếu đâu
    Thực ra mình ít quan tâm tới mấy quà KM gắn kèm sản phẩm lắm vì nghĩ mình mua sản phẩm chất lượng là chính chứ có phải mua để được quà đâu. Có KM thì cũng vui thôi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,678 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thannhienxanh Xem bài viết
    Chất lượng cải tiến nhiều ha mẹ. Mấy cái công nghệ gì đó mình nghe cũng không hiểu lắm, nhưng cứ tốt hơn là được rồi, sờ vào mặt tã thấy mềm ơi là mềm là ưng à
    thực ra công nghệ mới cải tiến khiến merríes thấm hút tốt hơn rất nhiều đó chị ạ, !
    Mình thì ngạc nhiên nhất với quan niệm mặc tã khiến chân bé bị vòng kiềng. Đúng là muôn hình vạn trạng nỗi lo của các mẹ bỉm nhỉ.
    • 1,278 Bài viết

• 947 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà mình mua là dùng 6 tháng chứ không mua lắt nhắt nên hầu như không có khoản phải mua tạm bên ngoài. Đi đâu cũng chuẩn bị sẵn sàng cho các con vì rất sợ các hàng hóa kém chất lượng ngoài thị trường
    em trước đây phải tích trư thật nhưng giờ merrries phân phối ở viẹt nam cũng nhiều nên yên tâm không sợ không có mẹ ạ, nhà em thì luôn tích trữ nên em không bao giơ thiêu merries cho con !
    • 1,278 Bài viết

• 947 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    từ cách cho con ăn dặm, dạy con kiểu tự lập em toàn học của ngừoi Nhật nên đối với em được dùng và cho con dùng được sản hẩm của Nhật là một sự khâm phục bản thân; dù sao nó cũng còn hơi cao so với đại đa số các mẹ bỉm sữa việt nam mà, mong sao các bé được dùng hết sản phẩm tốt!
    • 2,110 Bài viết

• 459 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hiện nay mua tã merries đang được tằng quà xịn sò đó mẹ, hôm qua đi aeon Long biên em vừa mua thêm cho con, bị chồng nói nhà còn nhiều sao mua nhưng bỉm đâu có sợ hỏng !
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2,479 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghe nói là công nghệ lõi thấm hút siêu cao cấp tăng gấp 3 lần độ thấm, kết hợp với phần lưng thun thoáng khí giúp bay hơi nhiệt, thông thoáng da, cực kỳ thích hợp trong mùa nắng nóng này
    công nghệ thay đổi liên tục và quả thật là luôn đi kèm những cải tiến mà mê mẩn, mùa hè đến rùi con mặc tã mỏng cũng cảm thấy mát mẻ hơn đó chị ạ, merries giờ có Kao phân phối tại việt nam mẹ cũng yên tâm dùng hàng tại việt nam hơn !
    • 242 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đúng quả thật là chất lượng an toàn thật sự chỉ mong sao trẻ em được dùng hết sản phẩm tốt như merries chị nhỉ?
    vâng mong là có nhiều sản phẩm chất lượng tốt như merries để các mẹ đỡ phải lo lắng trong quá trình chăm sóc con. Mình thấy mua đồ cho con dùng là một trong những thử thách của các mẹ chúng ta, nào phải kiêm tra chất lượng, nào cân nhắc túi tiền ... Nhớ hồi sinh con trai, trước khi sinh đã phải tham khảo liệt kê một loạt list các vật dụng cần mua, vậy mà đến khi sinh vẫn thiếu này thiếu nọ, chưa kể bị chê mua cái này ko tốt, mua cái kia mắc quá ... Đúng là vất vả trăm bề nhưng vẫn thấy xứng đáng khi nhìn thấy con trưởng thành mỗi ngày mẹ nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2,479 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thì ngạc nhiên nhất với quan niệm mặc tã khiến chân bé bị vòng kiềng. Đúng là muôn hình vạn trạng nỗi lo của các mẹ bỉm nhỉ.
    thưc ra các bà các cụ lo qua thôi , trươc đây công nghệ chưa phát triển có thể là quá dày quá nặng và quá bó khiến bé yêu khó chiu, nhưng hiện nay thì đã cải tiến cả về độ mềm và độ bó sát cơ thể mềm mại khiến con vận động an toàn và không hề ảnh hưởng đến sức khoẻ bé yêu ý ạ!
    • 2,110 Bài viết

• 459 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thực ra mình ít quan tâm tới mấy quà KM gắn kèm sản phẩm lắm vì nghĩ mình mua sản phẩm chất lượng là chính chứ có phải mua để được quà đâu. Có KM thì cũng vui thôi.
    ôi bác ơi e lai buồn vui với quà, hehe quà của merries xịn xò lắm bác ạ, các con còn mê nưã là mẹ, tiện tích điểm cho con nên nhận quà luôn cho thích
    • 482 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

đúng quả thật là chất lượng an toàn thật sự chỉ mong sao trẻ em được dùng hết sản phẩm tốt như merries chị nhỉ?
    • 726 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MaMi_BimBim Xem bài viết
    em trước đây phải tích trư thật nhưng giờ merrries phân phối ở viẹt nam cũng nhiều nên yên tâm không sợ không có mẹ ạ, nhà em thì luôn tích trữ nên em không bao giơ thiêu merries cho con !
    Haha mình cũng going mẹ nó ở khoản tích trữ, gặp đồ tốt là phải mua nhiều để khỏi phải nghĩ tới. Với lại có tâm lý sợ hết hang nữa cơ. Ngơ thế ko biết. Ngày xưa có metro thì tháng nào cũng phải đi 1 lần, mỗi lần chở về 1 xe đầy … Ax mình toàn cằn nhằn cái vụ để đồ đầy nhà mà riết cũng phải quen
    • 242 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tungtho Xem bài viết
    thưc ra các bà các cụ lo qua thôi , trươc đây công nghệ chưa phát triển có thể là quá dày quá nặng và quá bó khiến bé yêu khó chiu, nhưng hiện nay thì đã cải tiến cả về độ mềm và độ bó sát cơ thể mềm mại khiến con vận động an toàn và không hề ảnh hưởng đến sức khoẻ bé yêu ý ạ!
    Vâng, giờ sản xuất các đồ dùng cho trẻ đều được nghiên cứu kỹ lưỡng lắm chứ không hề đơn giản vì nó sẽ ảnh hưởng đến cả quá trình phát triển của trẻ. Do đó các sản phẩm này đều phải được trải qua quá trình thử nghiệm, kiểm tra kỹ càng trước khi bán. Mình cứ mua hàng chính hãng thì cũng an tâm rồi.
    • 726 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhanh0701.. Xem bài viết
    ôi bác ơi e lai buồn vui với quà, hehe quà của merries xịn xò lắm bác ạ, các con còn mê nưã là mẹ, tiện tích điểm cho con nên nhận quà luôn cho thích
    Tâm lý chung thôi, mua hàng được tặng quà ai chả thích mẹ nhỉ. Nhất là mấy sản phẩm quà cho trẻ em, nào thú bông cưng hết sức hay sách học nói cho con .. Ngày xưa mình còn trữ một thùng to toàn quà của các nhãn hàng, sau này nhà chật và con lớn nên đem cho hết. Tiếc lắm mà cũng phải giải phóng thôi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 482 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimloan1986 Xem bài viết
    mình cứ mua hàng của công ty uy tín nhập khẩu như tã Merries do Công ty KAO Việt Nam nhập về và Công ty KAO Việt Nam là công ty kinh doanh uy tín với hơn 20 năm nên mình rấtyên tâm về chất lượng đó ạ
    vâng đúng rùi chị ạ, bây giờ có Kao rùi nên mẹ cháu yên tâm ở việt nam mua luôn, khỏi nhờ ng này người khác khổ sở vì không dám mua hang trôi nổi trên thị trường
    • 482 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Tâm lý chung thôi, mua hàng được tặng quà ai chả thích mẹ nhỉ. Nhất là mấy sản phẩm quà cho trẻ em, nào thú bông cưng hết sức hay sách học nói cho con .. Ngày xưa mình còn trữ một thùng to toàn quà của các nhãn hàng, sau này nhà chật và con lớn nên đem cho hết. Tiếc lắm mà cũng phải giải phóng thôi
    ôi em cũng thích nhânj quà, nhớ ngày xưa được cải tủ sướng mê mẩn luôn các bác ạ, tính ra mẹ cháu cũng theo merries nhiều năm lắm rùi
  • Trang 6/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7