Em có nên đi khám sớm để lấy thuốc giữ thai ko ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.08K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mom có kinh nghiệm cho e hỏi như thế này thì bao lâu nữa nên đi siêu âm ạ?

1 là hôm nay em chậm 3,4 ngày rồi và mới thử 2 que thì độ đậm chênh nhau thế này ạ. Quickstick thì lên rất chậm và vẫn còn mờ lắm, ảnh chụp là em để que quickstick lâu rồi mới rõ chút vậy đó ạ. Còn que kia loại Inovita thì lên vù vù và nét nhưng e ko biết là có chuẩn nhiều ko nữa ạ???Phần nhiều vì e tham khảo thấy nên tin quickstick hơn hay sao í...

2 là lần đầu tiên e từng bị sảy rất sớm chỉ trong vòng 1 tuần chậm kinh (ko rõ nguyên nhân) nên giờ em đang phân vân quá, ko biết có nên đi khám sớm để lấy thuốc giữ thai luôn ko hay nên chờ con về tổ ổn rồi hãy SA ạ? Chắc siêu âm giờ vẫn chưa thấy gì các mom nhỉ, mà ck e thì bảo đừng SA vội, sợ hại đến con. E lo lắm!

Các mom cho em lời khuyên với ạ! Em cảm ơn các mom!

QsflvBZnQvt1MVbKY_rtvCvD5JmYt25c6MTPSs83fCzkESLuVEPmWNH-elD0LQICQj_YW8_cQJtBgTZrR0yqXtbRKTOKUg

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 267 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Ban say 2 lan nhu vay la ban thấp da con rồi do ban phai co cach thoi chu nhu vay kg dc dau ban ah
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thử quickstick cũng lên như bạn, đi khám thì beta 239 nhưng ko thấy thai bs cho folio uống. Bạn đợi 1 tuần nữa đi khám cũng đc

Gởi từ ứng dụng Webtretho của rosehanh992
    • 199 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Chậm khoảng một tuần cho chắc e né
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu có tiền sử vậy thì cứ khám sớm cho yên tâm bạn ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 114 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Tiền sử vậy thì đi khám sớm đi mn. Ở nhà lo lắng còn hơn, đi cho yên tâm