Đến bao giờ mới nguôi ngoai được nỗi đau này con ơi!

• 1.35K Lượt chia sẻ
  • 17K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Sfghnnm Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi angiang00211 Xem bài viết
    chia buồn cùng chị em cũng đã từng trải qua cảm giác này rồi c ak, nhưng con e bé hơn chị vừa 2 tháng là con đã bỏ em mà đi rồi cũng ko có tim thai đó c, lại là con đầu lòng nện vc em đã suy sụp mấy tháng trời em chẳng thiết tha gì nữa,
    Giờ thì em cũng đã có 2 bé rồi nhưng những kỉ niệm lần đầu ấy chắc chẳng bh em quên, có lẽ con ko có duyên vs mình cầu mong con siêu thoái nếu được hãy làm con của ba mẹ lần nữa, nhiều lần e đã khấn vái như vậy c ak...
    E cung moi mat be . Dau long lam...mat tim thai nv lan sau co fai di xet nghiem j khong. Cj từg trải qua thi cho e khinh nghiem lan sau voi ak

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Liensonlam Khách
    • 1 năm
    Đúng là những ai đã trải qua rồi mới biết nỗi đau của bạn, mình cũng trải qua rồi nhưng mình thì bị sớm hơn khi còn nhỏ, những 2 lần cơ đấy. Đau đến cháy lòng!!! Nhưng bây giờ cũng đã nguôi ngoai vì ông trời cũng cho mình 2 công chúa nhỏ. Chúc bạn chóng vượt qua chuyện buồn và sớm có tin vui.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thương bé quá. Cố lên, mạnh mẽ lên bạn nhé!!!
    comment by WTT mobile view
    • Tearsofaheaven Khách
    • 1 năm
    Mình đồng cảm với bạn.Mình vừa mất con và vừa xuất viện về dc 2 ngày.Chẳng con thiết tha điều gì nữa khi cả thể xác lẫn tâm hồn quá đau!
    • Sfghnnm Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tearsofaheaven Xem bài viết
    Mình đồng cảm với bạn.Mình vừa mất con và vừa xuất viện về dc 2 ngày.Chẳng con thiết tha điều gì nữa khi cả thể xác lẫn tâm hồn quá đau!
    Be mon bi lam sao vay?mk cung vua trai qua noi dau nay mk hieu cam giac cua mon . Ôm mon cái nha
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 114 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Từng lời chị kể ra, làm tim em sẽ thắt... em hiểu nỗi đau mà chị đang có, vì em cũng có nỗi đau ấy... con yêu đang ở 1 nơi xa, rất xa, và mẹ thì chỉ có thể khóc thôi, em vắt sữa mỗi ngày phần vì nhớ con phần vì muốn làm vậy để k quên con... trời ơi...
    Em mất tới 2 bé vì em sinh đôi, đó là niềm vui của em... và nó đã k cong nữa, em vẫn sống nhưng k còn vui nữa.
    Hiện giờ chị khỏe chưa? Có bé nào chưa? Chị phải kiên cường lên nhé! Đừng như em!
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3