Đến bao giờ mới nguôi ngoai được nỗi đau này con ơi!

• 1.35K Lượt chia sẻ
  • 17K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chia buồn cùng em nhé, chị cũng đã trải qua 2 lần lúc hơn 7 tuần bị mất tim thai. Ko có từ gì diễn tả hết sự đau khổ và hụt hẫng khi con rời bỏ mìh. Nhìn ra ngoài trời mưa tầm tã lại nhớ và thương con vô cùng. 2vch chị quyết định sẽ qa Thailand làm IVF. Mong em sớm bình phục và mong các con sẽ sớm quay về!!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của HaPham8

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh cung suyt mat con khi con duoc 35.5tuan .do minh an goi đu đủ .hix an xong nua tieng sau la vỡ ối lun .luc
    comment by WTT mobile view
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Luc minh nhap vien bsi sieu am noi binh thuong de sinh thuong nhung khi vao phong cho sinh đo tim thai thi luc dc luc mat .minh lo lam .do may lan deu nhu vay roi bsi len kham lai va cho mổ cấp cứu .cung may la con khong sao .bay gio gau nha minh cug duoc hon 6 thang roi .minh chia se de cac me mang thai nen tranh ko an đu đủ xanh cung như gỏi đu đủ nha cac me .no rat nguy hiem cho cac me bầu do .mot lan la cạch lun ko dam đụng tới món nay nua .chia buon voi chu thớt
    • 615 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Thương em rất nhiều.
    NGÀY SAU SỎI ĐÁ CŨNG CẦN CÓ NHAU
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cố lên chị nhé..đọc bài chị mà e k kìm đc nuớc mắt

Gởi từ ứng dụng Webtretho của vkofTr
    • 157 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thương bạn nhiều.cố gắng vượt qua nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ho(tieu)hocuame
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đã khóc khi đọc bài viết này, mình cũng trải qua cảm giác mất con nhưng có lẽ ko thể đau đớn như bạn đc vì khi đó con mình chỉ 5 tuần. Cố lên nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Mimosa_8391
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 68 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gần 30 tuần mang bầu, 1 lần vô tình đưa cô bạn cùng cơ quan đi khám thai, tranh thủ mình cũng khám và. .. Mình cũng rất giống bạn, bất ngờ, đau khổ và suy sụp. Ko biết nguyên nhân tại sao, thật sự ko hiểu, tuyệt vọng, ko gì có thể bù đắp nỗi đau này, ko lúc nào nguôi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của susu212
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 20 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Doc chuyện của chi ma e ko dám đọc hết. E sợ mình khóc.lúc e sinh bé cũng khó khăn lắm. Sinh rồi bé phải xa e 3 ngày. Nằm giường mot mjh nhìn mẹ khác chăm con họ ma e cu rớt nc mắt. E so con mjh ko qua dc ma chưa 1 lan dc ôm con va thấy giương mat con.e khóc vô thức va đọc kinh cầu nguyện cho con khỏe. Va e đã may mắn hon chi la con e khoe nay dc 7 tháng.e hiểu tâm trang của chị va cầu chúc chi sớm co thai để chi dc voi đi noi dau nho con.nên giờ con e no hay quấy khóc va e co mệt moi đau đớn đến mức nào e cũng vượt qua vi nghĩ mih vẫn may mắn vì có con mà chăm sóc.chúc chi sớm lay dc tinh thần.
    • 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HaPham8 Xem bài viết
    Chia buồn cùng em nhé, chị cũng đã trải qua 2 lần lúc hơn 7 tuần bị mất tim thai. Ko có từ gì diễn tả hết sự đau khổ và hụt hẫng khi con rời bỏ mìh. Nhìn ra ngoài trời mưa tầm tã lại nhớ và thương con vô cùng. 2vch chị quyết định sẽ qa Thailand làm IVF. Mong em sớm bình phục và mong các con sẽ sớm quay về!!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của HaPham8
    Em cuzng bị 2 lần đều 8-9 tuần. Lòng đau thắt và hoang mang, đi làm các xét nghiệm thì bảo ko sao. Giờ em cuzng ko biieest nên bắt đầu từ đâu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bonbinbong
    • 504 Bài viết

• 2,301 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cho mình ôm bạn nhé! Con mình mất hồi 3 tháng mà mình đã chết đi sống lại, huống gì bạn! Nhưng bạn ơi hãy mạnh mẽ lên nhé, nếu có duyên, con sẽ về

Gởi từ ứng dụng Webtretho của conmeotromthit
    • 112 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Người dưng thì chỉ biết động viên bạn cố gắng vượt qua thôi.Biết làm gì cho b dù là một cái ôm đâu.Nhưng đừng bao giờ mất niềm tin.Bé của b giờ đây đã là một thiên thần rồi.B chưa vượt qua nỗi đau làm sao bé thứ 2 vui vẻ đến với ba mẹ nó được.B phải mạnh mẽ và thoải mái rồi b sẽ đc bù đắp xứng đáng.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hoangnhi0209
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nam mo a di đà phật.mong con được siêu thoát .rồi hạnh phúc sẽ mỉm cười với chi
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 57 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đọc mà rơi nước mắt. Cố lên bạn nhé.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của linhsan2811
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nỗi đau này luôn có cảm giác k thể tin nổi, mình trải qua nỗi đau này cách đây 1 tuần nên nỗi đau còn rất đau, đau đớn nhìn chồng nhớ , thương con, nhìn sữa chảy, mà bất lực . trải qua nỗi đau cuộc đời mình mong ban sớm vượt qua, cũng như minh đang cố gắng vượt qua ,bạn có phải kiêng cứ k, minh sinh non khi pé dc 6 thang, gia đinh bắt mình kiêng như bình thường, biết là tốt hơn cho mình nhưng đau lắm, gửi bạn lời yêu thương
    • Sfghnnm Khách
    • 1 năm
    Chia buon cung me .mk cung giog me.me bjo co chau moi chu?
    • 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

nghe thương quá mong mẹ sớm vượt qua đc nỗi đau này
    • 71 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

chia buồn cùng chị em cũng đã từng trải qua cảm giác này rồi c ak, nhưng con e bé hơn chị vừa 2 tháng là con đã bỏ em mà đi rồi cũng ko có tim thai đó c, lại là con đầu lòng nện vc em đã suy sụp mấy tháng trời em chẳng thiết tha gì nữa,
    Giờ thì em cũng đã có 2 bé rồi nhưng những kỉ niệm lần đầu ấy chắc chẳng bh em quên, có lẽ con ko có duyên vs mình cầu mong con siêu thoái nếu được hãy làm con của ba mẹ lần nữa, nhiều lần e đã khấn vái như vậy c ak...
    • 151 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nghe thấy thương quá mẹ nó ơi, mong mẹ sớm vượt qua