Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Để năm học mới hiệu quả hơn, các mẹ hãy chú ý vấn đề này khi chăm con

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.5K Lượt đọc
  • 303 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,590 Bài viết

• 1,646 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Rivermoon2011 Xem bài viết
    Thấy hình ảnh này mà cưng quá ạ
    zGi7bJ09DvAkGP4amHmuZAsnzJOBsVqW3ktBYhe-Cgv_SA6m569hjQW0RQw1wNy2-1NyhSB78ZcZPOlsHMqSvh_-HfrDIg
    Phải thêm MILO giờ ra chơi cho đủ bộ nhé chị, như vậy con mới được cung cấp đủ dưỡng chất, tăng khả năng tập trung cho bé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 296 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi viettot Xem bài viết
    Con em cũng uống Milo nè, mà sao được túi này vậy chị ơi, nhìn thích quá à. Với em thấy có mấy bạn có cả ba lô đi học nữa, như thế nào thì được nhỉ?
    Túi này thì em cũng không biết nhưng mà thấy Milo đang có chương trình tặng túi bút cho năm học mới, mẹ đăng kí nhận quà cho con đi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 343 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hnlan2015 Xem bài viết
    Em thì chỉ mong con cái có sức khỏe đừng có ốm đau bệnh tật là được, ròi mỗi ngày đi học đều có đủ năng lượng để học hành, vui chơi, thấy con cái vui là mình vui theo rồi đúng k mom ơi?
    Mẹ nào cũng thế thôi chị, con mà bệnh mè nheo mệt lắm, nội sáng ra mà ỏng ẻo không chịu đi học là cực hình rồi nói chi bệnh. May mà con em có được thói quen tự thức dậy chuẩn bị đồ đi học nên đỡ lắm
    • 259 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hình như bé em uống mỗi Milo bữa sáng cân bằng thôi hay sao ấy, lúc mua cũng chẳng để ý có nhiêu loại nữa, vậy là phải mua thêm hả các mom?
    • 4,590 Bài viết

• 1,646 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangcongchua Xem bài viết
    Hình như bé em uống mỗi Milo bữa sáng cân bằng thôi hay sao ấy, lúc mua cũng chẳng để ý có nhiêu loại nữa, vậy là phải mua thêm hả các mom?
    Đúng rồi, em chỉ cần mua thêm Milo giờ ra chơi nữa, có thể sáng ăn xong uống Milo bữa sáng, ra chơi thì con uống thêm Milo giờ ra chơi để cho con thêm năng lượng, giúp cho xương cơ phát triển với lại hổ trợ thêm cho các hoạt động về thể chất và trí tuệ nữa nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 343 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Túi này thì em cũng không biết nhưng mà thấy Milo đang có chương trình tặng túi bút cho năm học mới, mẹ đăng kí nhận quà cho con đi
    Nghe hấp dẫn vậy mà sao em không biết nhỉ, mà đăng kí ở đâu thế, giờ còn kịp không cho em tham khảo với, muốn có quà cho con tí cho vui
    • 296 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghe hấp dẫn vậy mà sao em không biết nhỉ, mà đăng kí ở đâu thế, giờ còn kịp không cho em tham khảo với, muốn có quà cho con tí cho vui
    Mom vào đây tham khảo nhé, chương trình này kéo dài đến 22.9 lận, túi bút dễ thương lắm

https://www.facebook.com/notes/milo-...3/?__tn__=HH-R
    • 4,590 Bài viết

• 1,646 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nào nhận được túi bút Milo này rồi điểm danh cho vui nhé
    ifCraY4yUy6hZ20MG9PqNQ7ZSpWc1LlLJ0yIgRhoakSCPGQaq70NKqFqWZHx0s4rpEw67A3uf-5BLLQf_zegpMszHGzr3A
    • 259 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sausau_bimbim Xem bài viết
    Đúng rồi, em chỉ cần mua thêm Milo giờ ra chơi nữa, có thể sáng ăn xong uống Milo bữa sáng, ra chơi thì con uống thêm Milo giờ ra chơi để cho con thêm năng lượng, giúp cho xương cơ phát triển với lại hổ trợ thêm cho các hoạt động về thể chất và trí tuệ nữa nhé
    Vâng mom, do lâu nay không để ý là có 2 loại khác biệt vậy, mà MILO Giờ ra chơi là loại này nhỉ ?
    5ibWJu3ROduOatIxH2jdJtxfaP-BgWdkXjeNCHyrPJK91KIT_JuVTDEY5-h3dlH5ry8mz82LnKgkknjqpwbqhRQlFo67iEA
    • 4,590 Bài viết

• 1,646 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangcongchua Xem bài viết
    Vâng mom, do lâu nay không để ý là có 2 loại khác biệt vậy, mà MILO Giờ ra chơi là loại này nhỉ ?
    milo-hop
    Đúng rồi, Milo có loại hộp giấy tiện lợi lắm,có hương vị thơm ngon độc đáo của cacao, giàu đạm và các chất dinh dưỡng từ sữa, mầm lúa mạch nguyên cám và các vitamin, khoáng chất, uống lạnh rất thích
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 343 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mom vào đây tham khảo nhé, chương trình này kéo dài đến 22.9 lận, túi bút dễ thương lắm

https://www.facebook.com/notes/milo-...3/?__tn__=HH-R
    Mình cứ điền thông tin xong là chờ công bố danh sách trúng thưởng hay sao thế mom ơi? Em thấy hôm nay hình như mới bắt đầu tuần 4 phải không?
    • 296 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cứ điền thông tin xong là chờ công bố danh sách trúng thưởng hay sao thế mom ơi? Em thấy hôm nay hình như mới bắt đầu tuần 4 phải không?
    Chuẩn nhé. Mom làm theo hướng dẫn trong đó, vào website www.nestlemilo.com.vn để đăng kí tài khoản xong thì chờ kết quả sẽ công bố tại website or fanpage đó ạ
    • 4,097 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chuẩn nhé. Mom làm theo hướng dẫn trong đó, vào website www.nestlemilo.com.vn để đăng kí tài khoản xong thì chờ kết quả sẽ công bố tại website or fanpage đó ạ
    Em vừa đăng ký xong, hi vọng nhận được quà cho con trai. Nhà em cả 2 bé đều là fan ruột của Milo, dùng cả combo Milo buổi sáng và giờ ra chơi.
    • 1,442 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sausau_bimbim Xem bài viết
    Phải thêm MILO giờ ra chơi cho đủ bộ nhé chị, như vậy con mới được cung cấp đủ dưỡng chất, tăng khả năng tập trung cho bé
    Nhờ có Milo buổi sáng mà buổi sáng của mình nhẹ nhàng hơn, không quá áp lực chuẩn bị quá nhiều đồ ăn vì sợ con thiếu chất, không đủ dinh dưỡng. Kết hợp thêm Milo giờ ra chơi nữa thì mẹ yên tâm đi làm cả ngày.
    • 4,097 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCop200910 Xem bài viết
    Nhờ có Milo buổi sáng mà buổi sáng của mình nhẹ nhàng hơn, không quá áp lực chuẩn bị quá nhiều đồ ăn vì sợ con thiếu chất, không đủ dinh dưỡng. Kết hợp thêm Milo giờ ra chơi nữa thì mẹ yên tâm đi làm cả ngày.
    MILO bữa sáng với khẩu phần được thiết kế cho 1 trẻ, không những giúp trẻ tăng khả năng tập trung, đạt kết quả tốt trong học tập, mà còn giúp phát triển hệ cơ, xương của trẻ. Đặc biệt, sản phẩm với bộ ba ngũ cốc yến mạch, gạo lứt, lúa mì - 3 loại ngũ cốc có thể cung cấp đạm thiên nhiên, chất béo không bão hòa, vitamin, chất xơ và các chất dinh dưỡng quan trọng khác, giúp cho con khởi đầu một ngày mới thật hứng khởi và đầy tự tin.
    • 1,442 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    MILO bữa sáng với khẩu phần được thiết kế cho 1 trẻ, không những giúp trẻ tăng khả năng tập trung, đạt kết quả tốt trong học tập, mà còn giúp phát triển hệ cơ, xương của trẻ. Đặc biệt, sản phẩm với bộ ba ngũ cốc yến mạch, gạo lứt, lúa mì - 3 loại ngũ cốc có thể cung cấp đạm thiên nhiên, chất béo không bão hòa, vitamin, chất xơ và các chất dinh dưỡng quan trọng khác, giúp cho con khởi đầu một ngày mới thật hứng khởi và đầy tự tin.
    Chị kết hợp cho bé uống MILO Giờ ra chơi nữa là được bộ đôi hoàn hảo, Milo có dạng hộp giấy rất tiện lợi, sản phẩm có hương vị thơm ngon độc đáo của cacao, giàu đạm và các chất dinh dưỡng từ sữa, mầm lúa mạch nguyên cám và các vitamin, khoáng chất. Con sẽ được tiếp thêm năng lượng, tăng cường chức năng cơ và hệ xương, hỗ trợ tích cực cho các hoạt động thể chất và trí tuệ của con.
    • 1,442 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em vừa đăng ký xong, hi vọng nhận được quà cho con trai. Nhà em cả 2 bé đều là fan ruột của Milo, dùng cả combo Milo buổi sáng và giờ ra chơi.
    Chúc chị may mắn nhé. Em cũng vừa nhận được quà xong, bé con thích mê. Mà Milo này uống lạnh ngon lắm, em lâu lâu lười ăn sáng cũng uống ké của con.
    • 4,097 Bài viết

• 740 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCop200910 Xem bài viết
    Chị kết hợp cho bé uống MILO Giờ ra chơi nữa là được bộ đôi hoàn hảo, Milo có dạng hộp giấy rất tiện lợi, sản phẩm có hương vị thơm ngon độc đáo của cacao, giàu đạm và các chất dinh dưỡng từ sữa, mầm lúa mạch nguyên cám và các vitamin, khoáng chất. Con sẽ được tiếp thêm năng lượng, tăng cường chức năng cơ và hệ xương, hỗ trợ tích cực cho các hoạt động thể chất và trí tuệ của con.
    Chị cho con uống cả combo của Milo đó em. Trộm vía, nhờ vậy mà con được cung cấp đầy đủ, cân bằng các chất dinh dưỡng, mẹ thêm yên tâm đi làm.
    • 1,301 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhớ ngày xưa chưa có Milo này nè, sáng nào chị cũng nấu bữa sáng thật hoành tráng vì lo con đi học cả ngày không đủ năng lượng hoạt động. Mà con mới ngủ dậy, em ăn nhiều đâu có được, thế là ngày nào cũng ép con ăn, con thì nài nỉ no rồi, không ăn thêm nữa, lâu ngày stress luôn đó em. Giờ thì nhàn rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,053 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị cho con uống cả combo của Milo đó em. Trộm vía, nhờ vậy mà con được cung cấp đầy đủ, cân bằng các chất dinh dưỡng, mẹ thêm yên tâm đi làm.
    Mà em thấy mấy ảnh hoạt động cả ngày, chiều về vẫn khỏe re. Còn xin mẹ cho chạy xe đạp hoặc đá banh với bạn rồi 6h mới chịu về tắm rửa, ăn cơm đó chị.