TIN TÀI TRỢ.

Để năm học mới hiệu quả hơn, các mẹ hãy chú ý vấn đề này khi chăm con

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.6K Lượt đọc
  • 303 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,119 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangcongchua Xem bài viết
    Túi bút thì có đăng kí hôm trước bên page MILO rồi ạ, có tên trong danh sách nhận quà rồi . Để tối em đi siêu thị mua ít thức ăn rồi ghé lại chỗ hàng MILO xem sao, nhà nay cũng hết sữa rồi phải mua thêm đây
    Chúc mừng mẹ nó, con vừa được uống sữa ngon, đủ dinh dưỡng vừa có được túi bút để đựng đồ dùng khi đi học là quá thích luôn á. Mình cũng đang mong bạn nhà mình cũng nhận được quà đây nè.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,579 Bài viết

• 1,331 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi TLMN Xem bài viết
    Dạ hôm nay em mới cho con em uống sữa lạnh để chuẩn bị đi học bóng bàn, em cũng chọn giờ ra chơi cho ảnh luôn. Đi học về tu 01 hơi rồi đi đánh bóng bàn, khen ngon quá xá mẹ ơi. Mẹ ẻm vui ghê luôn á chị.
    Không có hạnh phúc nào khi thấy mấy bạn làm being ăn mà khen sữa hay thức ăn gì ngon hen em, bạn nhỏ nhà chị cũng vậy nè, chăm ảnh cực khỏ quá xá luôn. May là năm nay ảnh bắt đầu ổn, ngon lành rồi.
    Anh Hai ngoan
    5Dji0sKzp7

06h sáng 08.02.2010 đi đón con trai đêyyyy
    fwWKqzjAp7
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,579 Bài viết

• 1,331 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhtrang2010 Xem bài viết
    Ôi không nên bỏ bữa sáng nhé, bất cứ ai cũng phải coi trọng bữa sáng bởi sau 1 đêm không cung cấp dinh dưỡng, dạ dày tiết ra axit, phải có đồ ăn vào để đảm bảo không ảnh hưởng tới sức khỏe nè, nhất là các bạn nhỏ, đói là lả đi, thậm chí tụt huyết áp ý chứ
    đúng rồi á mẹ nó ơi, con nít mà being ăn thường buổi sang đâu có chịu ăn gì đâu. Mình cũng toàn phải dụ không đó, bữa nào ăn chưa đủ thì cho them hộp sữa nữa thì mới gọi là đủ sức cho 01 buổi học, lơ mà lơ mơ ảnh không có sức học hành, ốm ra nữa là mệt luôn.
    Anh Hai ngoan
    5Dji0sKzp7

06h sáng 08.02.2010 đi đón con trai đêyyyy
    fwWKqzjAp7
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,119 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi long_vi04 Xem bài viết
    Không có hạnh phúc nào khi thấy mấy bạn làm being ăn mà khen sữa hay thức ăn gì ngon hen em, bạn nhỏ nhà chị cũng vậy nè, chăm ảnh cực khỏ quá xá luôn. May là năm nay ảnh bắt đầu ổn, ngon lành rồi.
    Ui cái cảnh nấu ăn sáng hì hụi xong ảnh từ chối ăn, rồi đi học với cái bụng lép kẹp em rầu quá xá luôn á chị ơi. May dạo này nhờ mấy chị trên WTT tư vấn nên em đã mua 02 loại Milo bữa sáng và Milo giờ ra chơi để bổ sung thêm dinh dưỡng cho ảnh rồi đó ạ.