TIN TÀI TRỢ.

Để năm học mới hiệu quả hơn, các mẹ hãy chú ý vấn đề này khi chăm con

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.3K Lượt đọc
  • 303 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,421 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Heodesuong Xem bài viết
    Bộ đôi Milo cung cấp dinh dưỡng và năng lượng này dễ mua lắm. Hầu như các siêu thị, đại lí sữa hay cửa hàng tạp hóa lớn nhỏ đều có bán. Nhà em mỗi lần đi du lịch không cần xách theo luôn, đi tới đâu mua uống tới đó, khỏe re hà.
    Bộ đôi là Milo bữa sáng và Milo giờ ra chơi luôn đồng hành cùng con em mỗi ngày. Hương vị thơm ngon, độ ngọt vừa phải nên con thích uống, không bị ngán và giá cả phù hợp với mọi túi tiền của phụ huynh. Milo cho con năng lượng học tập hăng say và vui chơi thỏa thích cùng bạn bè!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,119 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bộ đôi Milo cung cấp dinh dưỡng và năng lượng này dễ mua lắm. Hầu như các siêu thị, đại lí sữa hay cửa hàng tạp hóa lớn nhỏ đều có bán. Nhà em mỗi lần đi du lịch không cần xách theo luôn, đi tới đâu mua uống tới đó, khỏe re hà.
    Em mới mua ở siêu thị thôi, nhưng nếu mà dễ mua như vậy thì chuyến này em về quê, em không cần thủ bộ đôi này nữa. Về đến quê đi ra các tiệm tạp hóa mua cho đỡ nặng hành lý. Cám ơn thông tin chia sẻ của mẹ nó.
    • 5,746 Bài viết

• 5,585 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ruabe. Xem bài viết
    Chương trình này còn kéo dài tới hết ngày 22/9 nên các mẹ nhanh tay tham gia để rinh túi đựng bút dễ thương cho con nhé
    Mua mà được tặng quà này thì thích luôn nhỉ? Bé nhà mình chỉ uống Milo không uống sữa nào cả nên được tặng quá là con thích, bé đi học cũng có cặp của Milo luôn ấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 803 Bài viết

• 2,724 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ruabe. Xem bài viết
    Chương trình này còn kéo dài tới hết ngày 22/9 nên các mẹ nhanh tay tham gia để rinh túi đựng bút dễ thương cho con nhé
    Cũng hy vọng nhận được hộp bút đáng yêu này cho con đó mom ơi, chương trình kéo dài nên cơ hội vẫn còn.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,746 Bài viết

• 5,585 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi TLMN Xem bài viết
    Dạ em đã tìm hiểu rồi đó ạ, em đã đăng ký và được tặng 30k để đặt mua hàng trên Milo đó chị, mai em đặt mua 01 thùng cho bạn nhà em thôi, hôm qua em hỏi thăm cô giáo rồi ạ, bản đi học ngon lành rồi ạ, mẹ yên tâm quá xá.
    Mẹ cứ bổ sung cho con đầy đủ bữa sáng với những món ăn nhẹ và có sữa Milo nữa giờ ra chơi có Milo thì con sẽ có năng lượng đầy đủ vui chơi với bạn cũng như tập trung học được tốt hơn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 803 Bài viết

• 2,724 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mekhoa09 Xem bài viết
    Đúng là con có thêm nhiều năng lượng lắm, mà mình thấy tiện nhé, đi chơi hay đi dã ngoại con đều có thể đem theo uống mà ko lo thiếu dinh dưỡng nữa
    Mỗi chiều về con đạp xe chơi không lo con bị mệt thì chỉ cần uống 1 hộp milo là dinh dưỡng đầy đủ mom nhỉ? Em thấy nhiều khi ép con nhiều cũng tội uống sữa thì bao giờ dinh dưỡng cũng đầy đủ nhất.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 88 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi my_thuan.. Xem bài viết
    Thế thì mẹ không phải lo lắng khi con đi học nữa rồi nè, muốn biết thêm các thông tin về sản phẩm Milo thì mẹ nó vào trang này tim hiểu thêm nha https://www.nestlemilo.com.vn/home
    Vào trang này giờ em có thêm thông tin về sản phẩm Milo rồi đúng là khi con đi học tìm hiểu về dòng sản phẩm mang đến cho con năng lượng nhanh và đủ thì chọn Milo là chuẩn nhất, giờ mẹ nào chưa biết về sản phẩm thì cứ tìm hiểu thêm https://www.nestlemilo.com.vn/san-pham-milo
    • 972 Bài viết

• 1,620 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sausau_bimbim Xem bài viết
    Nay vẫn còn chương trình đăng kí nhận túi bút cho con, mom nào chưa đăng kí thì tranh thủ nhé, quà xinh lắm https://www.facebook.com/notes/milo-...3060558724643/
    Dành cho những thành viên mới phải không mom ơi? Mình đợt trước được tặng túi đeo và dây giày cho bé đó, công nhận là Milo luôn có những quà tặng hấp dẫn cho bé, mà bé nào cũng thích vì quà thiết thực.
    • 5,746 Bài viết

• 5,585 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chieumuaxuan Xem bài viết
    Vào trang này giờ em có thêm thông tin về sản phẩm Milo rồi đúng là khi con đi học tìm hiểu về dòng sản phẩm mang đến cho con năng lượng nhanh và đủ thì chọn Milo là chuẩn nhất, giờ mẹ nào chưa biết về sản phẩm thì cứ tìm hiểu thêm https://www.nestlemilo.com.vn/san-pham-milo
    Sản phẩm sữa Milo được nhiều mẹ tin dùng và lựa chọn hơn nữa hương vị cacao con uống chỉ có mê thôi không chỉ là đi học mới mang theo sữa Milo mà con đi chơi, đi dã ngoại mang theo cũng rất tiện lợi vì dạng hộp uống liền, nhà mình con còn để tủ lạnh uống cho mát và ngon hơn đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,028 Bài viết

• 1,270 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lan73 Xem bài viết
    Có nhất thiết phải cho con dùng 2 loại MILO không ạ? bé em ngày uống có mỗi một hộp thôi thì có đủ không các mom?
    Theo mình nghĩ thì nên bạn ơi dùng buổi sáng thì cứ Milo bữa sáng và giờ ra chơi thì dùng của giờ ra chơi vẫn tốt hơn vì bổ sung năng lượng kịp thời của từng thời gian trong ngày, mình mua cũng mua cả 2 loại cho con luôn đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,119 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mua mà được tặng quà này thì thích luôn nhỉ? Bé nhà mình chỉ uống Milo không uống sữa nào cả nên được tặng quá là con thích, bé đi học cũng có cặp của Milo luôn ấy.
    Bạn nhà chị nhận quà rồi hả chị ơi, bạn nhà em đã đăng ký trên trang Milo rồi mà chưa được nhận, em cũng không dám báo ảnh vì sợ ảnh trông. Bao giờ có đem về cho con bất ngờ.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,119 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cokhibacco Xem bài viết
    Dành cho những thành viên mới phải không mom ơi? Mình đợt trước được tặng túi đeo và dây giày cho bé đó, công nhận là Milo luôn có những quà tặng hấp dẫn cho bé, mà bé nào cũng thích vì quà thiết thực.
    Ui sao mấy chị biết về Milo sớm vậy, con em trước giờ thì em để ý sữa bột không hà vì bạn nhà em thuộc dạng kén ăn nên bị mặc định là cần phải uống sữa bột mới đủ chất ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,579 Bài viết

• 1,331 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCop200910 Xem bài viết
    Bộ đôi là Milo bữa sáng và Milo giờ ra chơi luôn đồng hành cùng con em mỗi ngày. Hương vị thơm ngon, độ ngọt vừa phải nên con thích uống, không bị ngán và giá cả phù hợp với mọi túi tiền của phụ huynh. Milo cho con năng lượng học tập hăng say và vui chơi thỏa thích cùng bạn bè!
    đúng rồi á mẹ nó ơi, mình cũng mua cho con mình 02 loại này để bạn đem đi học đây. Bạn nhà mình đủ năng lượng cho 01 ngày học hành luôn á. Ngày nào về nhà cũng líu lo kể chuyện ở trường, ở lớp cho mẹ nghe hết.
    Anh Hai ngoan
    5Dji0sKzp7

06h sáng 08.02.2010 đi đón con trai đêyyyy
    fwWKqzjAp7
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,579 Bài viết

• 1,331 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi TLMN Xem bài viết
    Em mới mua ở siêu thị thôi, nhưng nếu mà dễ mua như vậy thì chuyến này em về quê, em không cần thủ bộ đôi này nữa. Về đến quê đi ra các tiệm tạp hóa mua cho đỡ nặng hành lý. Cám ơn thông tin chia sẻ của mẹ nó.
    Yên tâm em ơi, sữa Milo khá dễ mua nên về quê không cần mua thủ sẵn đem theo cho nặng hành lý. Em chỉ cần hôm đó ghé vào cửa hàng lớn lớn ở Chợ khu đó là có hà. Chị về quê chồng chị cũng vậy á, có khi mua nguyên thùng đem về chia cho mấy đứa cháu thì chị mua sẵn đem theo lên xe thôi hà.
    Anh Hai ngoan
    5Dji0sKzp7

fwWKqzjAp7
    • 69 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi long_vi04 Xem bài viết
    Yên tâm em ơi, sữa Milo khá dễ mua nên về quê không cần mua thủ sẵn đem theo cho nặng hành lý. Em chỉ cần hôm đó ghé vào cửa hàng lớn lớn ở Chợ khu đó là có hà. Chị về quê chồng chị cũng vậy á, có khi mua nguyên thùng đem về chia cho mấy đứa cháu thì chị mua sẵn đem theo lên xe thôi hà.
    Mùi vị của Milo dễ uống lắm, nhà mình ai cũng thích không chỉ riêng bọn trẻ đâu. Nếu mà siêng hơn thì có thể thỉnh thoảng ngoài chỉ pha uống thì mẹ có thể thêm vào trong nhiều loại bánh cho mùi vị thơm ngon hơn á
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,119 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaianhct Xem bài viết
    Theo mình nghĩ thì nên bạn ơi dùng buổi sáng thì cứ Milo bữa sáng và giờ ra chơi thì dùng của giờ ra chơi vẫn tốt hơn vì bổ sung năng lượng kịp thời của từng thời gian trong ngày, mình mua cũng mua cả 2 loại cho con luôn đó.
    Em hôm trước cũng mua 02 loại cho bạn nhỏ nhà em, mấy ngày nay ảnh đi học về phấn khởi, không có ỉu xìu hết năng lượng như trước đó, em mừng quá xá luôn đó chị ơi. Vậy là em đã chọn được sản phẩm phù hợp cho con em.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,119 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaliti10 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi long_vi04 Xem bài viết
    Mùi vị của Milo dễ uống lắm, nhà mình ai cũng thích không chỉ riêng bọn trẻ đâu. Nếu mà siêng hơn thì có thể thỉnh thoảng ngoài chỉ pha uống thì mẹ có thể thêm vào trong nhiều loại bánh cho mùi vị thơm ngon hơn á
    Là làm sao chị ơi, em mới nghe nói vụ thêm bánh luôn á. Chị chỉ cho em với nha. Con trai em đang thích uống sữa này đó ạ. 
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,579 Bài viết

• 1,331 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Milo cho con năng lượng đến trường và nạp năng lượng khi con vui chơi. Con em đi học trong cặp lúc nào cũng có đủ bộ đôi là MILO bữa sáng (uống trước buổi học) và MILO giờ chơi (uống vào giờ ra chơi hoặc những lúc bé cảm thấy đói). Nhờ đó mà bé nhà em luôn hào hứng đến trường, không mất sức khi học tập quá nhiều, thậm chí còn hạn chế ăn các loại snack, đồ ăn vặt, nước có ga ở trường nữa...
    Nếu mà không thủ đồ ăn cho con mà đưa tiền cho ảnh là ảnh sẽ ăn uống từa lưa những món ăn chơi không có ăn lựa chọn mấy món đủ chat dinh dưỡng đâu, nên mình phải lo thủ sữa hay bánh để con ăn vặt cho yên tâm ạ.
    Anh Hai ngoan
    5Dji0sKzp7

fwWKqzjAp7
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,579 Bài viết

• 1,331 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lan73 Xem bài viết
    Có nhất thiết phải cho con dùng 2 loại MILO không ạ? bé em ngày uống có mỗi một hộp thôi thì có đủ không các mom?
    Không biết bé nhà mẹ nó nhiêu tuổi nữa, nhưng không phải tự nhiên mà họ chế biến ra sữa cho 02 khoảng thời gian cơ bản của các con. Con nhà chị 02 đứa thì uống ít nhất ngày 02 hộp á, nên chị vẫn nghĩ 02 hộp 01 ngày là ok á.
    Anh Hai ngoan
    5Dji0sKzp7

fwWKqzjAp7
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,119 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sản phẩm sữa Milo được nhiều mẹ tin dùng và lựa chọn hơn nữa hương vị cacao con uống chỉ có mê thôi không chỉ là đi học mới mang theo sữa Milo mà con đi chơi, đi dã ngoại mang theo cũng rất tiện lợi vì dạng hộp uống liền, nhà mình con còn để tủ lạnh uống cho mát và ngon hơn đấy.
    Dạ hôm nay em mới cho con em uống sữa lạnh để chuẩn bị đi học bóng bàn, em cũng chọn giờ ra chơi cho ảnh luôn. Đi học về tu 01 hơi rồi đi đánh bóng bàn, khen ngon quá xá mẹ ơi. Mẹ ẻm vui ghê luôn á chị.