Dấu hiệu mang thai đúng không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.88K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chu kỳ tháng trước của em là ngày 27/12 tới 31/12 là e sạch, ngày 06/01 e có qh liên tục 2 ngay. đến ngày 13/01 e đi tè chùi giấy thấy dịch hồng, và vài cục máu hồng. Mấy ngày sau tụi e cũng có gần gũi nhau thêm. Băt đầu từ 26/01 e thấy bắt đầu đau bụng âm ỉ.đau lưng, ng hơi khó chịu tim đạp nhanh(vẫn còn hiện tượng này

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chu kỳ tháng trước của em là ngày 27/12 tới 31/12 là e sạch, ngày 06/01 , Vc e gần gũi may ngay. đến ngày 13/01 e đi tè chùi giấy thấy dịch hồng, và vài cục máu hồng. Mấy ngày sau tụi e cũng có gần gũi nhau thêm. Băt đầu từ 26/01 e thấy bắt đầu đau bụng âm ỉ.đau lưng, ng hơi khó chịu tim đạp nhanh(vẫn còn hiện tượng này). Thử we thì chỉ 1v đậm 1v mờ, 28 e đi khám thì xet nghiem máu chỉ 0.1 thôi. Thử qe lại k thấy gì. Nhưng tới hnay nựa là trễ 12 ngày roi. Có kì tích k mấy chị?
    Hnay thì nghe mùi cá tanh k chịu dc. Ng mệt cực kì như bệnh, choáng nữa. E chưa dám thử lại. E hoang mang qá. Ai có kinh nghiệm giúp e với.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã có kì tích gì chưa bạn? Mình trước cũng thử lên 1v đậm 1v nhạt giống bạn. mừng rớt nước mắt. xong các triệu chứng như mang thai luôn ấy. Nhưng thử Beta HCG <0.1 và cuối cùng là con chưa tới.
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trễ 12 ngày mà thử chưa lên thì khả năng chưa có mom ạ? Nhưng bình thương ckk của mom có đều không?
    Để chắc chắn nhất thì mom nên đi xét nghiệm máu nhé!
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình thế nào rồi mom ơi