TIN TÀI TRỢ.

Đại gia Đức An có “tình mới”, Phan Như Thảo than thở ra rìa như thế này đây!

• 3.41K Lượt chia sẻ
  • 166K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 395 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Phan Như Thảo đúng là ra rìa các mẹ nhỉ, cơ mà ra rìa như mẹ ấy mình thấy rất vui luôn á.

Nhìn vào những tấm hình được đăng tải trên facebook cá nhân của Phan Như Thảo mới đây, đại gia Đức An đúng là soái bố đúng nghĩa các mẹ nhỉ!

duc_an_6

Nhìn anh An chăm bé Bồ Câu kìa, thảo nào người ta bảo con gái là người tình kiếp trước của bố cũng phải
    Theo chia sẻ của Phan Như Thảo trên facebook, ông bố Đức An rất yêu thương và thích tự tay chăm sóc cô con gái nhỏ từ việc tắm rửa, ru ngủ, cho bú… đến nỗi Thảo phải la làng lên: “Chắc phải nhốt anh An lại để luyện Bồ Câu quá, ảnh cứ canh em vừa ngủ là chạy tới nôi bế Bồ Câu lên tay liền, cứ ôm con 24/24”

duc_an_1

duc_an_2
    Cuối tuần của ông Bố bỉm sữa. Thật may mắn vì con gái là người tình kiếp trước của Daddy Mommy chỉ việc enjoy ha ha

Đến nỗi bà mẹ 1 con xinh đẹp còn ganh tỵ “Nhỏng nhẽo với Daddy thôi, không cần mẹ ôm, mẹ chỉ là bình sữa di động. Mà daddy thì ghiền con còn hơn con ghiền cha nên em khổ tâm lắm ”. Còn chia sẻ về cô con gái yêu của mình, ông bố lên tiếng: “Bế thì sướng nhưng tắm và thay tã cho người tình này thì mệt lắm, hét to dã man”

Tuy nhiên, qua các bức hình Thảo đăng tải lên facebook, chắc cũng như mình mọi người dễ dàng nhận thấy là Bồ Câu luôn được ba mẹ bế ở tư thế úp đúng không ạ? Nhiều mẹ lo lắng cho Bồ Câu bảo bế con suốt như thế sẽ khiến bé vẹo xương sống đấy. Chia sẻ về điều này Như Thảo cho biết khi Bồ Câu 10 ngày là được tập nằm úp trên người ba mẹ (không cho nằm úp trong nôi hay trên giường ngủ nhé) ngày tầm 4 tiếng rồi sau đó tăng lên. Theo Phan Như Thảo, các bệnh viện Mỹ đều khuyến khích cha mẹ để bé sơ sinh lên ngực kiểu skin-to-skin như thế này vì bé nghe nhịp tim của cha mẹ sẽ thấy bình an, làm điều hoà nhịp tim, thở, và thân nhiệt của bé.

duc_an_4

duc_an_5

duc_an_3
    Đây đúng là 1 thông tin thú vị cho các mẹ mới sinh con áp dụng cho bé nhà mình nè, các mẹ tham khảo nha!

Xem thêm clip Ông bố Đức An chăm con gái yêu Bồ Câu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,258 Bài viết

• 340 Được cảm ơn

Cái gì qua rồi thì cho qua đi, lôi ra làm gì chỉ khổ tâm thêm thôi.
    npk12345

Never Give Up!
    • 218 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi february2909 Xem bài viết
    Cái gì qua rồi thì cho qua đi, lôi ra làm gì chỉ khổ tâm thêm thôi.
    Cái gì qua vậy bạn? ý tình mới ở đây là con gái đó, chứ có phải bồ bịch gì đâu?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của haianh2015