Con ơi về với ba mẹ đi con

• 89 Lượt chia sẻ
  • 10.9K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em đi siêu âm, CT cắt lớp buồng trứng tử cung bình thường. Thả 2 tháng nay k thấy có bầu các mẹ ạ. E có uống obimin và canxi mỗi ngày. Em mong con nên hay khóc sao em bất hạnh. Chị e lấy ck về là có liền. E thì mong quá mà con k đến. Em thèm dc cam giac nhìn thấy 2v, dc ốm nghén dc ck dẫn đi siêu âm. Dc ôm con. Chuyen là tháng này e ra máu trước KQD mà ra ít lắm, miệng e chua như ngậm kim loại gần 10 ngày nay. Còn 3 ngày nữa là tới CK. E mong con quá nen thử que 1v. E có cơ hội đón gà con k các mẹ ơi.

Các mẹ chia sẻ cho e với

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thaoanhgacon

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ thong thai oi chia sẽ cho e với

• 99 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Em nên thả lỏng . Đừng stress quá. Mỗi lần qhe xong em nên kê gối dưới hông để ngăn tinh trùng kg cho chảy ngược ra ngoài. Đừng đi tiểu hay rửa ngay nhé. Cứ như vậy rồi ăn uống ngủ nghỉ hợp lý. Đừng khóc đừng lo quá em nhé
    comment by WTT mobile view
    • 164 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ôi em mới thả có 2 tháng làm sao mà phải lo lắng thế? Có nhiều người thả mấy năm trời mà cũng chưa có con kìa. Chồng em đã đi khám xem sao chưa? Em cứ thoải mái đi nhé. Trước đây chị chưa có con cũng hay lo lắng nghĩ ngợi linh tinh lắm. Lấy chồng được nửa năm mà chưa có bầu cũng sốt ruột, lúc đó chị vs chồng chị ở xa nhau nên chị nghỉ việc về ở gần chồng thì dính bầu ngay. Sinh đứa lớn được 1 năm lại dính lần 2. Thế nên em ko việc gì phải lo lắng cả. Con chưa đến là duyên chưa tới thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 64 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

mình nghĩ quan trọng nhất là tinh thần của bạn đó, vc bạn mới thả 2 tháng thoi mà, đừng sn nhìu & so sánh với những ng khác rồi tự gây áp lực cho mình, cứ giữ tinh thần thoải mái, 2vc ăn uống bồi bổ thêm, bé con sẽ đến thôi mà ))). Khi nào thả lâu khoảng 1 năm thì lúc đó đi khám sk nhe, vì nhìu khi vấn đề ở ox nữa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của kabiwoo
    • 262 Bài viết

• 412 Được cảm ơn

Em quan trọng hoá vấn đề quá. Cứ từ từ. Đâu còn có đó. Chờ tới lúc cấn bầu rùi ốm nghén khổ sở cả lên, lúc đó (phỉ phui cái mồm) em còn mong thai kỳ qua nhanh nhanh cho đỡ khổ á!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của huyentranglover
    • 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

S3j33AZcả nhà ơi. Minh đi khám đông y thi lương y nói là thai. Hum nay minh đã trể kinh 4 ngày. Thử QT thì 1v, sieu âm thì nội mạc tử cùng dày 9mm vậy mình còn hi vọng k các mẹ oi

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cac me ơi, e sợ e bị ảo tưởng do mong con quá.

• 497 Bài viết

• 2,068 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thaoanhgacon Xem bài viết
    Cac me ơi, e sợ e bị ảo tưởng do mong con quá.

bạn nên đi thử máu, xét nghiệm hcg xem thế nào nhé. chúc bạn sớm đón con yêu
    • 16,166 Bài viết

• 1,437 Được cảm ơn

Nếu 3 ngày nữa đến ngày QKD mà 1V, niêm mạc 9mm và k thấy gì trong tử cung thì nói thật khả năng có thai rất thấp bạn ạ. Nếu đông y bảo có thai thì bạn thử xn máu xem sao cho chính xác. Mà bạn phải thoải mái tư tưởng lên, mới 2 tháng đã nặng nề quá thế thì không được đâu. Mình 5 năm, đến lúc suy sụp nhất, xác định là k có con được thì trời lại thương. Vậy nên vc bạn cố gắng nhé, ông trời k phụ lòng ng đâu.
    kho0epq7v8qkkLYhDSn32hfo2pn9zk
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mới thả có 2 tháng mà cà cuống lên thế thì làm sao đón đc gà con hả mẹ nó. Tinh thần phải thoải mái, cứ coi như con cái là lộc trời ban và nếu mẹ nó có duyên sớm thì con sẽ về sớm thôi.
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 114 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Giờ em có bé nào chưa. Chị tìm gà con mà tới giờ chưa xong, k biết chuột con được k nữa