TIN TÀI TRỢ.

Con đề kháng kém, nhờ các mẹ giúp?!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.55K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 49 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ cho em bán than tí ạ, con e đề kháng kém lắm làm thế nào tăng đề kháng cho con hiệu quả đây ạ! con e năm nay 3 tuổi mà cứ ốm bệnh suốt ngày ấy. Lúc thì ho, sổ mũi khi thì sốt họng, tay chân miệng... mà rõ là e cho bé tiêm đầy đủ các mũi tiêm chủng, chăm bẵm cẩn thận mà cứ còi dí rồi ốm bệnh suốt. Mọi người bảo e là tăng đề kháng cho bé, nhưng thật tìm trên thị trường không biết cơ man nào là sp tăng đề kháng tốt, hiệu quả. Bối rối quá, ko biết loại nào hợp với con mình nên xin ý kiến các mẹ thông thái tư vấn xem loại tăng đề kháng nào hiệu quả thì mách e. e cám ơn nhiều ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 62 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bé nhà bạn có ăn được ko, có hấp thu dc tốt ko? nếu ăn được hấp thu được thì cần gì phải tăng đề kháng mom ơi
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hàng ngày cho con uống nước cam đi mẹ nó ơi...
    nước cam giúp bổ sung vitamin C vừa an toàn lại hiệu quả
    Còn muốn tăng đề kháng kiểu tpcn thì nên kiên trì 2-4 tuần
    chứ dùng 1 vài ba ngày thì ko ăn thua đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 129 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lúc trước mình có cho con dùng brochom vaxom thấy cũng hiệu quả 1 năm bổ sung 2 lần mỗi đợt giao mùa tuy nhiên bây giờ be đi học, ăn uống toàn ở trường nhờ cô hôm uống hôm chăng chả hiệu quả, vì là loại thuốc bột nữa bé nhà mình cứ sợ
    Giờ mình thấy chị bên Pháp gửi về cho 3 lọ siro special kid immunite này uống thấy hiệu quả đấy, uống 3 lọ 1 tháng mà thấy ít ho sổ mũi hẳn luôn. chị chủ có qtam thì tham khảo anh gg xem thế nào chứm cái này e được cho thấy hay nên gt thôi
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mẹ nó mua first defence của childlife cho bé dùng thử xem sao...tuy nhiên hơi mắc nha
    • 49 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bebebongbong22 Xem bài viết
    hàng ngày cho con uống nước cam đi mẹ nó ơi...
    nước cam giúp bổ sung vitamin C vừa an toàn lại hiệu quả
    Còn muốn tăng đề kháng kiểu tpcn thì nên kiên trì 2-4 tuần
    chứ dùng 1 vài ba ngày thì ko ăn thua đâu
    mom ơi hầu như ngày nào e cũng cho bé uống nước cam đấy
    thì cũng muốn tìm một loại tăng đề kháng thích hơp xem thế nào
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lethu878 Xem bài viết
    Lúc trước mình có cho con dùng brochom vaxom thấy cũng hiệu quả 1 năm bổ sung 2 lần mỗi đợt giao mùa tuy nhiên bây giờ be đi học, ăn uống toàn ở trường nhờ cô hôm uống hôm chăng chả hiệu quả, vì là loại thuốc bột nữa bé nhà mình cứ sợ
    Giờ mình thấy chị bên Pháp gửi về cho 3 lọ siro special kid immunite này uống thấy hiệu quả đấy, uống 3 lọ 1 tháng mà thấy ít ho sổ mũi hẳn luôn. chị chủ có qtam thì tham khảo anh gg xem thế nào chứm cái này e được cho thấy hay nên gt thôi
    thấy nhiều mẹ cũng dùng Brochovaxom lắm. mà cái Special kid Immunite là hàng của Pháp ah? dạng siro hay bột vậy? phải dùng hết 3 lọ mới dc ah
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thường cho uống bổ sung canxi 6 tháng 1 lần, bé nhà mình đỡ ốm hẳn.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 129 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minhnga1987 Xem bài viết
    thấy nhiều mẹ cũng dùng Brochovaxom lắm. mà cái Special kid Immunite là hàng của Pháp ah? dạng siro hay bột vậy? phải dùng hết 3 lọ mới dc ah
    Hàng của Pháp nay mk thấy có bên nhập khẩu nguyên chai về Vn rồi đấy, bạn gg là thấy ah. loại này là dạng siro nhé, vị ngọt nhẹ và khá dễ uống
    mk nói thật kể cả sp nước ngoài hay việt nam tốt thế nào dùng hết liệu trình may ra mới có hiệu quả chứ cứ như nhiều mẹ mua 1 lọ về cho con uống xong thôi rồi sau đó cứ chông chờ vò con khỏe mạnh ko có đâu, bổ béo chưa kịp ngấm ah.
    Immunite này bạn cho bé dùng 3 hộp kiên trì trong 1 tháng đảm bảo đỡ bệnh phần nào đấy a
    • 70 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bs đề kháng này kia mà bé chả chịu ăn,biếng ăn, nhìn cái gì cũng trốn tránh thì chả ăn thua đâu
    cái quan trọng nhất vẫn là kích thích bé ăn thấy ngon miệng, mọi người nên cho con dùng cốm chùm ngây vừa tăng đề kháng lại kích thích ăn ngon miệng xem thế nào
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho bé uống siro herokid gold xem. Minh cho bé nhà mình uống thấy loại này giúp bé ăn ngon tăng đề kháng khá tốt