Có mẹ nào dùng bình đa năng BeBu chưa? chia sẻ cùng em với !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.68K Lượt đọc
  • 438 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 296 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mẹ nó nhanh dữ vậy, đã ra mua rồi cơ à, con có chịu hợp tác không vậy ạ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lehuongkt.92

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 513 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lehuongkt.92 Xem bài viết
    Mẹ nó nhanh dữ vậy, đã ra mua rồi cơ à, con có chịu hợp tác không vậy ạ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lehuongkt.92
    À mình chưa về nhà, chiều về mới cho con thử mẹ nó ạ, hóng quá k biết kết quả thế nào
    • 344 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meghanjang Xem bài viết
    UH bình có 5 màu nên tha hồ chọn, dùng xong cho vào cái hộp xách đi đâu cũng ko sợ bẩn.
    Con nhà mình toàn lấy hộp đừng đồ chơi cơ chứ k đựng bình nước
    • 344 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fantastic_1106 Xem bài viết
    À mình chưa về nhà, chiều về mới cho con thử mẹ nó ạ, hóng quá k biết kết quả thế nào
    Hihi, chúc mẹ nó may mắn nhé, con mà chịu ti bình thì mẹ nhàn lắm luôn ý
    • 62 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuminhanhh Xem bài viết
    Nếu ko kịp ship thì mẹ nó có thể qua tận nơi mua, ở tòa nhà 255 Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, Hà Nội đó ạ.
    Tết nhất đến nơi rồi nếu cần thì mẹ nó chạy qua đấy mà mua cho nhanh, chứ giờ mà đợi ship mình nghĩ chắc chả kịp cho con dùng trước tết ý
    • 262 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thang6troimua Xem bài viết
    Tết nhất đến nơi rồi nếu cần thì mẹ nó chạy qua đấy mà mua cho nhanh, chứ giờ mà đợi ship mình nghĩ chắc chả kịp cho con dùng trước tết ý
    Đúng rồi nó mẹ nó ơi, hôm giờ tết nhất chờ ship lâu lắm, hôm qua bạn mình chạy qua đó để mua hàng đấy.
    • 101 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Con chịu ti mình thì mẹ có thời gian nghỉ ngơi chút rồi, vì có thể nhờ bà hoặc bố cho ti để tranh thủ nghỉ ngơi
    • 62 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bomap1287 Xem bài viết
    Con chịu ti mình thì mẹ có thời gian nghỉ ngơi chút rồi, vì có thể nhờ bà hoặc bố cho ti để tranh thủ nghỉ ngơi
    Ông bố này tâm lí quá, giá mà ông chồng nào cũng nghĩ cho vợ được như này thì tốt quá ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 109 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Vì bình đẹp quá, hôm kia mình đặt thêm 1 bình nữa để cho con thay đổi, thế mà 9h sáng nay đã nhận được bình rồi đấy các mẹ.
    • 101 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Con mình tầm 5 tháng tự dưng bỏ ti bình, nhất định chỉ ti mẹ, bám mẹ k ai bế được, lúc đó cảm thấy vợ stress lắm, ngủ k ngon giấc lúc nào, vậy nên mình mới quyết tâm tìm 1 loại bình nào đó để con chịu uống sữa trở lại
    • 62 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn em nó cũng khen bình này lắm, con nhà nó 3 tuổi rồi nhưng vẫn dùng bình này để uống sữa, nước cam hay nước ép hoa quả, nhìn con nhà nó uống mà mình thèm, con nhà mình thì các đồ nước đấy chả chịu ăn uống gì cả
    • 112 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi latrenon Xem bài viết
    Vì bình đẹp quá, hôm kia mình đặt thêm 1 bình nữa để cho con thay đổi, thế mà 9h sáng nay đã nhận được bình rồi đấy các mẹ.
    Chắc địa chỉ nhận hàng của bạn gần với địa điểm giao hàng của BEBU cho nên ship nhanh như vậy chứ, công nhận chuyên nghiệp thật, nhận hàng nhanh thế.
    • 101 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctuan81 Xem bài viết
    Chắc địa chỉ nhận hàng của bạn gần với địa điểm giao hàng của BEBU cho nên ship nhanh như vậy chứ, công nhận chuyên nghiệp thật, nhận hàng nhanh thế.
    Hình như được fs đúng k nhỉ? tết đến nơi rồi mà vẫn làm ăn chuyên nghiệp quá
    • 62 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bomap1287 Xem bài viết
    Con mình tầm 5 tháng tự dưng bỏ ti bình, nhất định chỉ ti mẹ, bám mẹ k ai bế được, lúc đó cảm thấy vợ stress lắm, ngủ k ngon giấc lúc nào, vậy nên mình mới quyết tâm tìm 1 loại bình nào đó để con chịu uống sữa trở lại
    Hihi, ông bố có tâm quá,thế này thì con ăn uống ngoan, mẹ lại nhàn, thế này cả nhà cùng vui rồi
    • 90 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, gần tết rồi không biết bên BEBU có chương trình giảm giá hay ưu đãi gì cho khách hàng không nhỉ, mình tranh thủ qua mua thêm 2 bình nữa để cho con dùng dần.
    • 66 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi changtraithang2 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, gần tết rồi không biết bên BEBU có chương trình giảm giá hay ưu đãi gì cho khách hàng không nhỉ, mình tranh thủ qua mua thêm 2 bình nữa để cho con dùng dần.
    Để đỡ mất công đi lại mất thời gian, mẹ nó gọi vào số hotline của BEBU mà hỏi, hoặc vào Web của BEBU mà xem trước, chứ không đến nơi lại mất công ra. Link đây nhé: https://www.bebu.com.vn
    • 262 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Mình vừa vào Websize của BEBU xem rồi nè các mẹ, thấy chương trình đặt càng nhiều khuyến mãi càng lớn đấy. Còn có 500 phần quà hấp dẫn nữa kìa, các mẹ quan tâm nhanh tay vào xem nhé.
    • 112 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thấy tất cả các loại bình đều đồng giá 249K (2 trong 1) vừa uống nước vừa uống sữa, rẻ quá, mua ngoài thì trường bình sữa không cũng giá đó rồi.
    • 262 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctuan81 Xem bài viết
    Mình thấy tất cả các loại bình đều đồng giá 249K (2 trong 1) vừa uống nước vừa uống sữa, rẻ quá, mua ngoài thì trường bình sữa không cũng giá đó rồi.
    uh đúng rồi đấy bạn, mà mua bình BEBU rẻ, đẹp, bền, chất lượng tất cả đều được kiểm định nhé. Nguyên liệu lại còn nhập khẩu tử Nhật Bản nưã chứ, bảo hành thì tốt nhất thị trường hiện nay nhé.