Có mẹ nào dùng bình đa năng BeBu chưa? chia sẻ cùng em với !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.3K Lượt đọc
  • 438 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 335 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dumbo2012 Xem bài viết
    Vậy hả chị ? Bình này dùng ổn lắm hả ? Em cũng chỉ mong luyện đc con tu bình sau này cho bố mẹ nhàn ke..ke...
    Mình mua rồi, thấy dùng cũng được, nhìn cũng xinh, pha sữa xong cầm bình cũng ti luôn không cần mẹ dỗ gì cả, mọi người cũng nên thử xem.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 344 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hiểu tâm trạng của chủ top, con ko ăn là stress lắm
    • 335 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi latrenon Xem bài viết
    vậy bạn thử xúc cho bé xem như thế nào, vì có nhiều bé đã quen với việc xúc thìa rồi tập cũng rất khó khăn.
    Đừng mẹ nó ạ, xúc vào mồm con thì ít mà rớt ra ngoài thì nhiều mà mất vệ sinh lắm
    • 135 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trangnk1205 Xem bài viết
    đút muỗng cực lắm mẹ ơi, đút được 1 thìa rớt 4 thìa, như đánh vật với con vậy cực lắm.
    Thời buổi này ai giờ đi đút muỗng nữa mẹ nó, vừa mất thời gian, gặp đứa nghịch ngợm nó chạy nhảy linh tinh, làm sao mà chạy theo để đút được chứ.
    • 210 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Con em 5 tháng rồi cả nhà ạ, em tập bình cho bé hơn tháng này rồi mà nó nhất định không chịu các mẹ ạ
    Cho em hóng với, bé nhà em cũng 19 tháng rồi, tập từ hồi 4 tháng đến giờ vẫn chưa ti được, giờ em vẫn phải cho bú mẹ hoặc đút muỗng thôi, thấy nhiều người bảo bình này hay lắm em đang định mua, nhưng con em lớn quá rồi không biết có tập được không nữa ?
    • 344 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bichngoc86 Xem bài viết
    Bình đa năng là bình gì vậy mẹ nó?
    Bình này hay lắm vừa có thể cho con uống sữa vừa làm bình uống nước nữa mẹ nó ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 535 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bichngoc86 Xem bài viết
    Bình đa năng là bình gì vậy mẹ nó?
    Bình này vừa là bình uống nước vừa uống sữa mẹ nó ạ. Bé nhà mình đang dùng đây.
    • 135 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy hình ảnh của bình Bebu rất đẹp, nhưng không biết chất liệu bình sữa có an toàn không?
    • 344 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chủ top ơi trước đây tớ cũng giống cậu đổi nhiều loại bình lắm mà con ko chịu uống. Sau tình cờ mua bình Bebu về cho dùng thì bé lại thích. Mẹ nó cứ mua thử về cho xem sao.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 535 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tick_chu Xem bài viết
    Mình sợ nhất là cho con uống sữa xúc bằng thìa, vừa rơi rớt vừa bẩn nữa lại mất thời gian. Nên con nhà mình, mình luyện tu bình từ nhỏ nên đến giờ uống sữa bố mẹ nhàn lại sạch sẽ.
    Công nhận em thấy cho con uống sữa mà xúc muỗng thì vừa cực lại mất vệ sinh. Hồi trước cũng có thời gian con em không chịu tu bình nên e đút bằng thìa được vài bữa mà xì tress luôn chị ạ. Bé nhà em thì hiếu động, quay đi quay lại chứ có ngồi im đâu, sữa chảy tùm lum ra áo ra sàn bực lắm ý
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 176 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Em đau đầu vì con quá! Em đã đổi 3 – 4 loại rồi mà nó cũng không chịu. Gần đây em thấy mọi người giới thiệu cho bình đa năng BEBU tốt lắm nhưng em đang ngại vì bé nhà em khó tính quá! Có mẹ nào dùng chưa, cho em ý kiến với chứ em gần như bó tay luôn rồi ạ.

rououn_JZ89VtaMLs28SDPZAmjQO3dLiUQD8rIgFT6zDJDn3edZrGfHIDRvW-oosREZvKTMreCu4DcDDR-vTrtIhrYcOKAPV8rXezmI41uTA97wpSZu5iseGkpohAfE5zGZFwBPEsFSenz0fGD222pix8fz5ftX0DI6Xs1V2VJHKvEMdSJmvLHqo0-oQ
    Chủ top có thể đổi loại bình nào nó gần như ti mẹ ý.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 176 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi methumy Xem bài viết
    Công nhận em thấy cho con uống sữa mà xúc muỗng thì vừa cực lại mất vệ sinh. Hồi trước cũng có thời gian con em không chịu tu bình nên e đút bằng thìa được vài bữa mà xì tress luôn chị ạ. Bé nhà em thì hiếu động, quay đi quay lại chứ có ngồi im đâu, sữa chảy tùm lum ra áo ra sàn bực lắm ý
    Cứ luyện cho trẻ uống bình vừa vệ sinh lại nhàn nữa. Mình thấy hàng xóm nhà mình cứ 1 tay bế con 1 tay xúc sữa đi khắp phố mà thấy cực quá à
    • 390 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bình này vừa là bình uống nước vừa uống sữa mẹ nó ạ. Bé nhà mình đang dùng đây.
    2in1 luôn hả mẹ nó
    E nhìn hình mẹ chủ top up vẫn chưa hiểu bình thiết kế kiểu gì?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 137 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctuan81 Xem bài viết
    Mình thấy hình ảnh của bình Bebu rất đẹp, nhưng không biết chất liệu bình sữa có an toàn không?
    Toàn bộ Nguyên vật liệu của BEBU đều được chọn lọc kĩ lưỡng và có chứng nhận kiểm định FDA (Cục quản lý Thực phẩm và Dược phẩm Hoa Kỳ)
    • 513 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sythuyet Xem bài viết
    Cứ luyện cho trẻ uống bình vừa vệ sinh lại nhàn nữa. Mình thấy hàng xóm nhà mình cứ 1 tay bế con 1 tay xúc sữa đi khắp phố mà thấy cực quá à
    Bé nhà em cũng đang trong tình trạng vậy đây ạ hix hix… nản lắm
    • 210 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meghanjang Xem bài viết
    Mình mua rồi, thấy dùng cũng được, nhìn cũng xinh, pha sữa xong cầm bình cũng ti luôn không cần mẹ dỗ gì cả, mọi người cũng nên thử xem.
    Đơn giản vậy ạ, nếu tốt vậy thì em cũng muốn thử xem, nhưng bình của hãng nào vậy, BEBU em nghe lạ quá, chưa thấy bao giờ?
    • 135 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi latrenon Xem bài viết
    Toàn bộ Nguyên vật liệu của BEBU đều được chọn lọc kĩ lưỡng và có chứng nhận kiểm định FDA (Cục quản lý Thực phẩm và Dược phẩm Hoa Kỳ)
    Thiệt vậy ạ, mẹ làm em nôn quá, con em cũng chả biết ti, thấy FB quảng cáo BEBU tốt lắm, hôm qua cũng đặt thử 1 cái xem, thấy mẹ nói vậy em cũng hóng hàng về để thử tập cho bé nhà em
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 668 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà mình thì nhất quyết từ đầu là ko xúc bằng thìa cho con, phải luyện cho con ti bình, để lúc đi làm lại cho yên tâm. Nghĩ thì vậy mà giờ chưa thành công đây, ko hiểu do bé vẫn ti mẹ nên ko chịu ti bình, hay do bình mình đang dùng bé ko thích nữa.
    • 135 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em nghe nói bình Bebu tốt, em cũng đặt luôn mong sao nhận hàng về con thích dùng như con mấy mẹ trên này hihihihii
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 207 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emyeuhoahong Xem bài viết
    Chủ top ơi trước đây tớ cũng giống cậu đổi nhiều loại bình lắm mà con ko chịu uống. Sau tình cờ mua bình Bebu về cho dùng thì bé lại thích. Mẹ nó cứ mua thử về cho xem sao.
    Nhà mình dùng qua 2-3 loại, đến BEBU là cũng ghiền luôn, tiện dụng nữa mẹ nó ạ, khi nào ko uống sữa thì cho bé uống nước được luôn.