Có mẹ nào dùng bình đa năng BeBu chưa? chia sẻ cùng em với !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.68K Lượt đọc
  • 438 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 161 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Em đau đầu vì con quá! Em đã đổi 3 – 4 loại rồi mà nó cũng không chịu. Gần đây em thấy mọi người giới thiệu cho bình đa năng BEBU tốt lắm nhưng em đang ngại vì bé nhà em khó tính quá! Có mẹ nào dùng chưa, cho em ý kiến với chứ em gần như bó tay luôn rồi ạ.

rououn_JZ89VtaMLs28SDPZAmjQO3dLiUQD8rIgFT6zDJDn3edZrGfHIDRvW-oosREZvKTMreCu4DcDDR-vTrtIhrYcOKAPV8rXezmI41uTA97wpSZu5iseGkpohAfE5zGZFwBPEsFSenz0fGD222pix8fz5ftX0DI6Xs1V2VJHKvEMdSJmvLHqo0-oQ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 316 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dumbo2012 Xem bài viết
    Em đau đầu vì con quá! Em đã đổi 3 – 4 loại rồi mà nó cũng không chịu. Gần đây em thấy mọi người giới thiệu cho bình đa năng BEBU tốt lắm nhưng em đang ngại vì bé nhà em khó tính quá! Có mẹ nào dùng chưa, cho em ý kiến với chứ em gần như bó tay luôn rồi ạ.
    Uh nếu con ko chịu dùng bình là mệt lắm, sợ nhất cảnh xúc từng thìa con nhà mình uống nước cũng dùng bình cho sạch.
    • 112 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẹ nào dùng rồi cho xin ý kiến đi, cho em hóng cùng với ạ!
    • 388 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

rououn_JZ89VtaMLs28SDPZAmjQO3dLiUQD8rIgFT6zDJDn3edZrGfHIDRvW-oosREZvKTMreCu4DcDDR-vTrtIhrYcOKAPV8rXezmI41uTA97wpSZu5iseGkpohAfE5zGZFwBPEsFSenz0fGD222pix8fz5ftX0DI6Xs1V2VJHKvEMdSJmvLHqo0-oQ
    Bình đa năng là bình gì vậy mẹ nó?
    • 192 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Uầy cho em hóng với nhé !
    Em đồng cảnh ngộ với chủ top đây ạ, đau đầu vì chọn bình cho con.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 647 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Đây là bình ti cho bé hả các mẹ, nhìn hình ngộ nghĩnh đáng yêu quá nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 186 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Bình Bebu đúng ko mẹ nó, bé nhà mình cũng đang dùng bình này, đợt trước được chị bạn ở cơ quan tặng cho bé con.
    • 217 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bichngoc86 Xem bài viết
    Bình đa năng là bình gì vậy mẹ nó?
    Bình đa năng bé có thể dùng để uống nước, uống sữa, hoặc nước trái cây mẹ nó ạ
    • 262 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctuan81 Xem bài viết
    Mẹ nào dùng rồi cho xin ý kiến đi, cho em hóng cùng với ạ!
    Mình cũng đang hóng như bạn, nghe mấy mẹ cũng chia sẽ rất nhiều về binh Bebu, khen rất tốt và an toàn đấy.
    • 388 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimi_lili Xem bài viết
    Bình đa năng bé có thể dùng để uống nước, uống sữa, hoặc nước trái cây mẹ nó ạ
    Nhìn lạ quá mom nhỉ, lần đầu em thấy bình này đấy ạ.
    • 262 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Có mẹ nào tập thành công chưa, em thấy người ta quảng cáo nhiều cũng muốn thử xem, bé nhà em hồi 2 tháng bú tốt lắm, nhưng tự nhiên bỏ bình giờ bé hơn 8 tháng rồi, đổi 5-6 loại vẫn ngoai ngoải không chịu, chỉ ti mẹ thôi. Giờ em cũng muốn tập lại cho bé, nhưng đổi quá nhiều bình rồi nên sợ, mẹ nào thành công không mách em với.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 647 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meghanjang Xem bài viết
    Uh nếu con ko chịu dùng bình là mệt lắm, sợ nhất cảnh xúc từng thìa con nhà mình uống nước cũng dùng bình cho sạch.
    Mình sợ nhất là cho con uống sữa xúc bằng thìa, vừa rơi rớt vừa bẩn nữa lại mất thời gian. Nên con nhà mình, mình luyện tu bình từ nhỏ nên đến giờ uống sữa bố mẹ nhàn lại sạch sẽ.
    • 161 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Con em 5 tháng rồi cả nhà ạ, em tập bình cho bé hơn tháng này rồi mà nó nhất định không chịu các mẹ ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 109 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangnk1205 Xem bài viết
    Có mẹ nào tập thành công chưa, em thấy người ta quảng cáo nhiều cũng muốn thử xem, bé nhà em hồi 2 tháng bú tốt lắm, nhưng tự nhiên bỏ bình giờ bé hơn 8 tháng rồi, đổi 5-6 loại vẫn ngoai ngoải không chịu, chỉ ti mẹ thôi. Giờ em cũng muốn tập lại cho bé, nhưng đổi quá nhiều bình rồi nên sợ, mẹ nào thành công không mách em với.
    vậy bạn thử xúc cho bé xem như thế nào, vì có nhiều bé đã quen với việc xúc thìa rồi tập cũng rất khó khăn.
    • 316 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruanyu8 Xem bài viết
    Bình Bebu đúng ko mẹ nó, bé nhà mình cũng đang dùng bình này, đợt trước được chị bạn ở cơ quan tặng cho bé con.
    Bình này con nhà mình cũng đang dùng, vì nó có hình dáng ngộ nghĩnh nên bé nhà mình thích uống , thậm chí uống nước cũng đòi cho vào đây uống cơ.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 186 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangnk1205 Xem bài viết
    Nhà mẹ nó cho bé ti song song cả ti mẹ và ti bình ạ. Nhiều bé khôn lắm nhé, ko chịu ti bình mà chỉ nghiện mẹ thôi, nhưng chỉ khổ lúc phải đi làm, con mà ko ti bình thì đói, thương lắm.
    • 262 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi latrenon Xem bài viết
    vậy bạn thử xúc cho bé xem như thế nào, vì có nhiều bé đã quen với việc xúc thìa rồi tập cũng rất khó khăn.
    đút muỗng cực lắm mẹ ơi, đút được 1 thìa rớt 4 thìa, như đánh vật với con vậy cực lắm.
    • 513 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Em cũng hóng với mẹ ơi, sữa em ít muốn bổ sung cho bé sữa ngoài nữa mà bé không chịu ti, đút muỗng cũng chả ăn được nhiều, con còi dí, nhìn thương lắm ạ
    • 161 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meghanjang Xem bài viết
    Bình này con nhà mình cũng đang dùng, vì nó có hình dáng ngộ nghĩnh nên bé nhà mình thích uống , thậm chí uống nước cũng đòi cho vào đây uống cơ.
    Vậy hả chị ? Bình này dùng ổn lắm hả ? Em cũng chỉ mong luyện đc con tu bình sau này cho bố mẹ nhàn ke..ke...
    • 217 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi latrenon Xem bài viết
    Em sợ nhất là khoản xúc thìa này đấy ạ, nhà đứa bạn em mẹ hết sữa từ 2 tháng, con ko chịu bú bình, thế là xúc từng thìa sữa một đó ạ, ngày 6-7 bữa sữa mà cứ phải xúc như vậy, em nhìn thấy nản quá, ban ngày còn đỡ, chứ đêm đang ngủ mà dậy cho con ăn kiểu đó thì mệt cả mẹ lẫn con.