TIN TÀI TRỢ.

Có ai sử dụng đệm ngủ Coza Baby Bed cho bé chưa? Review giúp em với!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.8K Lượt đọc
  • 431 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 195 Bài viết

• 417 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhchi307 Xem bài viết
    Đừng đợi đến khi bé khóc to hay mệt rã rời mới cho bé vào giường, bé sẽ rất khó ngủ. Hãy chú ý những dấu hiệu như dịu mắt, ngáp hay khóc quấy, đó có thể là lúc bé bắt đầu thấy mệt và muốn đi ngủ.
    Trông thấy con ngáp hay dụi mắt là biết con sắp muốn ngủ rồi. Mà bé nhà mình trộm vía ăn xong là tự ngủ vậy á, không cần ru hay gì hết.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 195 Bài viết

• 417 Được cảm ơn

jQXSlcAi6T3krhaSRoMavYZ9jUzaDfKLwhp1sUYZMw-cFLz02zAAvw7QI-uu6L852P-mGId7Cl_o8MeUq8zqhZu3ilkm5_sTập cho bé ngủ riêng giống vầy nè mom, vừa an toàn vừa giúp bé ngủ ngon, bố mẹ cũng k sợ đè con nữa mom. Bé dùng được từ 0-12 tháng lận, thích dể sợ.
    • 86 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tomyum123 Xem bài viết
    Trông thấy con ngáp hay dụi mắt là biết con sắp muốn ngủ rồi. Mà bé nhà mình trộm vía ăn xong là tự ngủ vậy á, không cần ru hay gì hết.
    Chị cũng đừng quên ôm hôn thiên thần bé bỏng trước khi bé "đi vào giấc mộng" sẽ khiến bé có cảm giác an tâm và được yêu thương hơn, giấc ngủ vì thế mà sâu và êm ái hơn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 103 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị cũng đừng quên ôm hôn thiên thần bé bỏng trước khi bé "đi vào giấc mộng" sẽ khiến bé có cảm giác an tâm và được yêu thương hơn, giấc ngủ vì thế mà sâu và êm ái hơn.
    Hihi thấy các chị chia sẻ cáh cho con ngủ mà yêu quá đi, em mà ôm con ngủ là em ôm hết đêm nên em tập cho bé nfur riêng luôn cho khoẻ.
    • 195 Bài viết

• 417 Được cảm ơn

Mình không những ôm mà còn vuốt ve xoa lưng và bật nhạc nhẹ nhẹ cho bé ngủ nữa, thấy các mẹ chia sẻ là mình học hỏi ngay và liền luôn.
    • 195 Bài viết

• 417 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi highwi Xem bài viết
    thấy các chị chia sẻ cáh cho con ngủ mà yêu quá đi, em mà ôm con ngủ là em ôm hết đêm nên em tập cho bé nfur riêng luôn cho khoẻ.
    Làm vậy là phá vỡ nguyen tắc tập cho bé ngủ riêng đấy là phải bắt đầu lại từ đầu đấy nhé. Nếu nhớ quá thì đặt con vào đệm rồi đặt con nằm trên giường chung với ba mẹ cũng được. Nhưng đã quán triệt tư tưởng cho con ngủ riêng rồi thì đừng phá vỡ nguyên tắc nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 103 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trộm vía bé ngủ nhanh vậy hả chị. Em vô bật nhạc nhẹ phát vì nghe nói nhạc giúp bé phát triển trí não nữa c ạ. Em mới đặt mua bộ sách dành cho bé sơ sinh. Em sẽ đọc cho bé nghe trước khi ngủ.
    • 158 Bài viết

• 410 Được cảm ơn

Làm vậy là phá vỡ nguyen tắc tập cho bé ngủ riêng đấy là phải bắt đầu lại từ đầu đấy nhé. Nếu nhớ quá thì đặt con vào đệm rồi đặt con nằm trên giường chung với ba mẹ cũng được. Nhưng đã quán triệt tư tưởng cho con ngủ riêng rồi thì đừng phá vỡ nguyên tắc nhé.
    Vất vả tập rồi thì nên thiết lập luôn để mẹ có thói quen tốt mà sau này bé cũng có sự trưởng thành một cách độc lập, bé lớn cũng tự biết mình phải ngủ riêng chứ k phụ thuộc vào bó mẹ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 103 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghiên cứu của Viện nghiên cứu Đại học Miami cho thấy, trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ chỉ cần được mát-xa 15 phút sẽ nhanh chóng “đi vào giấc nồng” hơn so với những trẻ chỉ được nghe kể chuyện trước khi đi ngủ. Mẹ có thể dùng một chút dầu thơm của trẻ sơ sinh để xoa bóp nhẹ nhàng cho con
    • 158 Bài viết

• 410 Được cảm ơn

Trộm vía bé ngủ nhanh vậy hả chị. Em vô bật nhạc nhẹ phát vì nghe nói nhạc giúp bé phát triển trí não nữa c ạ. Em mới đặt mua bộ sách dành cho bé sơ sinh. Em sẽ đọc cho bé nghe trước khi ngủ.
    Ban thật tuyệt vời đấy, chăm lo giấc ngủ cho con mà còn đọc truyện như vậy nưa là đúng chuẩn luôn. Ở mỗi độ tuổi khác nhau có từng loại sách phù hợp khác nhau mẹ nhớ chọn lựa nhé, Bé sơ sinh thì k cần biết mẹ đọc gì nói gì đâu, nhưng bé sẽ cảm nhận qua giọng đọc của mẹ đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 103 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tập cho bé ngủ riêng giống vầy nè mom, vừa an toàn vừa giúp bé ngủ ngon, bố mẹ cũng k sợ đè con nữa mom. Bé dùng được từ 0-12 tháng lận, thích dể sợ.
    Thật đáng yêu quá đi thôi. Gửi các mẹ thông số của chiếc đệm này nhé
    g1VztNyl7hKlaMgTq4aWirdlgrperF5W9S-KhK2pEqgyEGEuidnOgSsJVf14We-X57uDDP_xTQiSCFC5GbNudbhC1ivloJ0
    • 158 Bài viết

• 410 Được cảm ơn

Hihi thấy các chị chia sẻ cáh cho con ngủ mà yêu quá đi, em mà ôm con ngủ là em ôm hết đêm nên em tập cho bé nfur riêng luôn cho khoẻ.
    Hình ảnh thật của sản phẩm nè em.
    xTA4S7xWNPqxaYSsoamZ9Stn30-a28vW2Do23QOgw4yI9mObvzNdSiMBz5RS8uRJR6_fpLOmaVVWG0V7vR9eaaWSS_LS5g