TIN TÀI TRỢ.

Có ai biết về trường EMASI bên Vạn Phúc City không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.85K Lượt đọc
  • 140 Trả lời

• Trang 3/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 500 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tom0103 Xem bài viết
    Giờ trường AV cho con nhiều quá, con mình sang năm vào lớp 1 rồi. CŨng đang bắt đầu công cuộc tìm trường cho bé đây. Vào hóng thông tin từ các mẹ. Không biết có mẹ nào khu vực Gò Vấp, HCM cho xin ít review với ạ.
    Mom ở Quận Gò Vấp thì có thể tham khảo trường EMASI như chủ top chia sẻ vì đây trường tư thục có cơ sơ vật chất đạt tiêu chuẩn quốc tế, giảng dạy chương trình của Bộ Giáo dục và Đào tạo Việt Nam theo phương pháp giáo dục hiện đại từ Mỹ đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,567 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tom0103 Xem bài viết
    Giờ các mẹ đầu tư cho con học tiếng anh sớm lắm ý, nhiều bé học từ lúc chưa biết mặt chữ luôn. Công nhận bé nào cũng thông mình , lớn lại được các mẹ đầu tư cho học trường chuyên Anh thì còn gì bằng. Bởi vậy con mình sang năm lên lớp 1 rồi mình cũng đang rất sốt sắng đi tìm trường cho con đây. Cố gắng tìm được trường tốt mà gần nhà cho thuận tiện việc đưa đón.
    gái nhà mình đã học tiếng anh từ 3 tuổi ý nhưng giờ mình không cho đi học nữa, mới nghỉ vì đang tính chọn trường mầm non có dạy tiếng anh cho con luôn ý
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 500 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thường các mẹ đầu tư cho con học tiếng anh từ rất sớm nên rất nhiều bé chưa biết mặt chữ đã có thể nói tiếng anh thành thạo, có bé con đọc cả truyện tiếng anh nữa mà.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetroimuadong Xem bài viết
    Thời buổi bây giờ mà không biết tiếng Anh thì cực khó xin việc, dường như là ngôn ngữ phổ cập mà đâu cũng ứng dụng nên các mẹ đầu tư cho con em mình học tiếng anh là chuẩn luôn đó ạ.
    • 113 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hip30062010 Xem bài viết
    gái nhà mình đã học tiếng anh từ 3 tuổi ý nhưng giờ mình không cho đi học nữa, mới nghỉ vì đang tính chọn trường mầm non có dạy tiếng anh cho con luôn ý
    Con mình thì 4 tuổi bắt đầu cho con đi học AV rồi. Nhưng mà cho học tại trung tâm vất vả lắm, đi chọ xong về phải lo tới trung tâm học AV thấy cũng khá vất vả. Nếu mà tìm được trường mầm non dạy luôn AV thì khỏe mẹ khỏe con luôn.
    • 500 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phamhuongquy Xem bài viết
    mom nó cũng có con sắp vào lớp 1 ah, đã tìm hiểu được trường gì có chất lượng đào tạo tốt không?Mình cũng đã tham khảo được mấy trường nhưng vẫn còn lăn tăn chưa dám quyết định chọn trường nào
    Mình cũng nghĩ như các mom, mình cũng đang phân vân chọn trường cho con vào lớp 1, mình cũng đang muốn chọn trường tốt nhất cho con, có môi trường giáo dục và vui chơi để con học tập được tốt nhất.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2,455 Bài viết

• 501 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhthuy0907 Xem bài viết
    Mom ở Quận Gò Vấp thì có thể tham khảo trường EMASI như chủ top chia sẻ vì đây trường tư thục có cơ sơ vật chất đạt tiêu chuẩn quốc tế, giảng dạy chương trình của Bộ Giáo dục và Đào tạo Việt Nam theo phương pháp giáo dục hiện đại từ Mỹ đấy.
    EMASI giáo dục theo phương pháp hiện đại mới thật là đáng ngâm cứu đó các chị ạ, hnay em dành cả 1 ngày ngâm cứu sự khác biệt để đầu tư cho con học đây ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2,455 Bài viết

• 501 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng nghĩ như các mom, mình cũng đang phân vân chọn trường cho con vào lớp 1, mình cũng đang muốn chọn trường tốt nhất cho con, có môi trường giáo dục và vui chơi để con học tập được tốt nhất.
    thật ra hệ thống giáo dục việt nam rất tốt nhưng em cảm gíac như quá tải với các con, nếu được học theo chương trình giáo dục việt nam với phương pháp giáo dục nước ngoài thì chắc chắn sẽ hiệu quả hơn, với trường công lập ở việt nam đông trẻ quá, tỉ lệ dân số việt nam tăng nhanh đến chóng mặt, cơ sở vật chất các trường công lập cũng khiến cho bố mẹ lo ngại
    • 1,114 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thường các mẹ đầu tư cho con học tiếng anh từ rất sớm nên rất nhiều bé chưa biết mặt chữ đã có thể nói tiếng anh thành thạo, có bé con đọc cả truyện tiếng anh nữa mà.
    con mình 3 tuổi cho đi học tiếng anh ở trung tâm rồi nhưng mình ngại mỗi khoản đưa đón mấy tầm, hết cu anh rồi đến em nhỏ đến là mệt
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2,455 Bài viết

• 501 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hip30062010 Xem bài viết
    ôi thế thi tốt quá chị, mà con em chưa tiếp xúc với tiếng anh thì học ở dó có được không chị nhi? em dang ngâm cứu xem học ở đó như thế nào vì em có 3 con cơ, các con sẽ học như thế nào cho tiện cả gia đình nhất
    • 9,718 Bài viết

• 2,866 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghe đâu trường sẽ mở cửa vào tháng 5 năm 2019 đấy các mom ah, các mom có muốn tìm hiểu thêm về trường vì vô website của trường nha http://www.emasi.edu.vn/
    • 1,567 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nghe nói trường Emasi đang trong quá trình xây dựng sắp đưa vào khai thác sử dụng, không biết năm tới đã tuyển sinh chưa mom nó nhỉ, nghe mẹ nó nói cơ sở vật chất, chương trình giảng dạy như vậy kể cũng thích thật đấy
    • 1,567 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tungtho Xem bài viết
    ôi thế thi tốt quá chị, mà con em chưa tiếp xúc với tiếng anh thì học ở dó có được không chị nhi? em dang ngâm cứu xem học ở đó như thế nào vì em có 3 con cơ, các con sẽ học như thế nào cho tiện cả gia đình nhất
    nghe nói có trường mầm non nữa mà, mẹ nó lo gì, theo mình nghĩ cứ cho con theo từ lớp mầm cho tới khi vào trung học phổ thông, quen trường quen lớp, mô hình như vậy mình mới thấy đấy
    • 1,114 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tungtho Xem bài viết
    thật ra hệ thống giáo dục việt nam rất tốt nhưng em cảm gíac như quá tải với các con, nếu được học theo chương trình giáo dục việt nam với phương pháp giáo dục nước ngoài thì chắc chắn sẽ hiệu quả hơn, với trường công lập ở việt nam đông trẻ quá, tỉ lệ dân số việt nam tăng nhanh đến chóng mặt, cơ sở vật chất các trường công lập cũng khiến cho bố mẹ lo ngại
    Nghe đâu phương pháp giảng dạy của trường Emasi theo hướng hiện đại hóa, giảm lý thuyết, tăng thực hành, linh hoạt kết hợp các hoạt động ngoại khóa, các chuyến đi trải nghiệm thực tế cùng hệ thống câu lạc bộ hữu ích suốt năm học.
    • 768 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetroimuadong Xem bài viết
    Con mình thì 4 tuổi bắt đầu cho con đi học AV rồi. Nhưng mà cho học tại trung tâm vất vả lắm, đi chọ xong về phải lo tới trung tâm học AV thấy cũng khá vất vả. Nếu mà tìm được trường mầm non dạy luôn AV thì khỏe mẹ khỏe con luôn.
    nhiều khi nghĩ cũng tội cho các con mới bé thế mà đã học này học nọ, cho con đi học mà cứ như đi chạy xô, hết học tiếng anh rồi lại học văn hóa, học nghệ thuật ca múa vẽ...ở cung văn hóa. Mẹ đưa đón cũng chóng hết cả mặt huống chi con phải tiếp thu một khối lượng kiến thức suốt quá trình học. Mình cũng thích kiểu tường như Emasi dạy từ trường mầm non lên đến THPT
    • 768 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình gửi linh cho một số mom nếu cho nhu cầu cho con học theo kiểu mẫu trường Emasi nè. Tham khảo rồi đưa ra lựa chọn đúng đắn. Mình thấy học phí của trường Emasi rất hợp lý với một số gia đình Việt, các mom có thể tham khảo ở đây nè
    http://www.emasi.edu.vn/tuyen-sinh/hoc-phi/
    • 510 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

- Mình đã mò được link đăng ký tham khảo đăng ký thủ tục nhập học cho con nè http://www.emasi.edu.vn/tuyen-sinh/dang-ky/. Giờ trường chưa nhận nhập học cho con đâu các mom ah, vì trường trong quá trình đang xây dựng mà
    • 510 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Hôm trước ngồi tám chuyện với mấy chị Công ty có chị ở Công ty vô tình đọc được bài báo https://vnexpress.net/giao-duc/he-th...m-3769674.html thì biết: Trường có đội ngũ sư phạm giỏi chuyên môn được tham gia đào tạo cùng chuyên gia giáo dục quốc tế, đạo đức tốt, tận tụy, yêu nghề, luôn theo sát quá trình học tập, phát triển của từng em nên mấy chị em cũng đang rất hứng khởi với chuyện cho con học ở một trường mới này nè
    • 9,718 Bài viết

• 2,866 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tin vui tin vui cho các mom có nhà ở quận Thủ Đức, Quận Gò Vấp, Quận 2 và Quận Bình Thạnh thì có thể tham khảo trường EMASI nè vì đây là trường tư thục có cơ sơ vật chất đạt tiêu chuẩn quốc tế, giảng dạy chương trình của Bộ Giáo dục và Đào tạo Việt Nam theo phương pháp giáo dục hiện đại từ Mỹ.
    • 9,718 Bài viết

• 2,866 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MaMi_BimBim Xem bài viết
    trường khi nào mở cửa vậy chị em , hóng chương trình cho các bé yêu nhà mình, mấy hôm nay nghe nói đến tên trường nên mẹ cháu đang tim hiểu a
    thấy bảo tháng 5/2019 cơ mẹ nó ơi, vì trường đang trong quá trình xây dựng và đang hoàn thiện nè, theo mình nghĩ nếu đăng ký sớm thì sẽ được ưu đãi nhiều lắm đấy
    • 1,567 Bài viết

• 138 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thấy nói trường sắp mở hả các mom, nhà mình có một bé sắp vào lớp 1, một bé đang học lớp 4, đưa đón trái giờ nhiều khi vất vả kinh, bố cháu thì công tác xa nhà nên mọi việc đổ dồn hết cho mình. Mình đang tính chọn trường cho cả 2 anh em học chung để tiện đưa đón đây
  • Trang 3/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 8