TIN TÀI TRỢ.

chi phí khám thai và sinh con bv Hạnh Phúc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 49.1K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 40 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi autunm Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi GiaKhangTrang Xem bài viết
    Mình khám bên ngoài và dự định sanh ở Hạnh Phúc.Khám bác Tiến hôm qua vào 36w4d làm lại vài cái xét nghiệm như bên dưới cho các mẹ có ý định sanh ở Hạnh Phúc tham khảo.Mình lần 1 sanh mổ,lần 2 cũng tính mổ.Mà bác Tiến nói mình muốn có bé nữa thì để sanh thường.Nói bác vậy cho em đẻ không đau,bác nói có vết mổ cũ thì nên để đẻ tự nhiên không dùng gói đẻ không đau.ôi nghe càng thấy run.Bác nói từ đây đến ngày dự sanh chuyển dạ khi nào sanh khi đó,còn quá ngày thì mới mổ.Sau khi siêu âm bé dc 3kg2,bác nói về hãm ăn lại nếu muốn sanh thường.Tuần tới là mình khám với BS tiền mê.
    .cDJFIcxnlKvBoVqPnsGKdo5skVaCo2YL-ukWsBqFcjIrRAWRb4TlzlJ3GprivZmrO01qnfpmM7f5RXQdrvQXzKuL1uCN7g
    Mình cũng khám bác Tiến, mình dự đinhh sanh mổ lần 2, bác cũng nói mình ráng sanh thường nhưng đứa đầu mình cũng tính sanh thường mà ko được, cuối cùng vừa đau đẻ, vừa đau mổ, giờ chọn mổ luôn, Bạn tư vấn gói sanh bên đó chưa vậy? Sanh mổ lần 2 với bác Tiến là 32,300,000 nè.😀. Chưa tính tiền phòng và chi phí phát sinh.
    Thứ 2 mới khám BS Đức tiền mê.Nếu k gì thay đổi thứ 2 tới mình tái khám lần cuối và thứ 4 mình sẽ mổ.Bác nói nếu muốn sanh thường thì chờ chuyển dạ mới quyết định dc sanh thường hay mổ.Mà bé mình hơi to và mình phù nhiều quá,đau nhức mệt mỏi nên quyết định từ giờ đến thứ 4 sau k chuyển dạ mình mổ luôn.Thì bên tư vấn cũng nói mình giá cả sanh thường và mổ luôn.Nếu chủ động bác Tiến 32tr300.Phòng ở 4 đêm sanh mổ,chưa tính những phí khác nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 88 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi westtuxedo Xem bài viết
    Mình cũng đang khám thai bên ngoài và định vào HP sinh, cũng chọn bác Tiến luôn. có gì mọi người cùng nhau chia sẻ thông tin nha.
    Mình cũng khám ngoài đến 35 tuần mới vao HP khám nè. Hôm nay mình khám mốc 37w á. Mất nguyên 1 buổi sáng, hic.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 88 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi autunm Xem bài viết
    Mình khám bên ngoài và dự định sanh ở Hạnh Phúc.Khám bác Tiến hôm qua vào 36w4d làm lại vài cái xét nghiệm như bên dưới cho các mẹ có ý định sanh ở Hạnh Phúc tham khảo.Mình lần 1 sanh mổ,lần 2 cũng tính mổ.Mà bác Tiến nói mình muốn có bé nữa thì để sanh thường.Nói bác vậy cho em đẻ không đau,bác nói có vết mổ cũ thì nên để đẻ tự nhiên không dùng gói đẻ không đau.ôi nghe càng thấy run.Bác nói từ đây đến ngày dự sanh chuyển dạ khi nào sanh khi đó,còn quá ngày thì mới mổ.Sau khi siêu âm bé dc 3kg2,bác nói về hãm ăn lại nếu muốn sanh thường.Tuần tới là mình khám với BS tiền mê.
    .cDJFIcxnlKvBoVqPnsGKdo5skVaCo2YL-ukWsBqFcjIrRAWRb4TlzlJ3GprivZmrO01qnfpmM7f5RXQdrvQXzKuL1uCN7g
    Mình cũng khám bác Tiến, mình dự đinhh sanh mổ lần 2, bác cũng nói mình ráng sanh thường nhưng đứa đầu mình cũng tính sanh thường mà ko được, cuối cùng vừa đau đẻ, vừa đau mổ, giờ chọn mổ luôn, Bạn tư vấn gói sanh bên đó chưa vậy? Sanh mổ lần 2 với bác Tiến là 32,300,000 nè.😀. Chưa tính tiền phòng và chi phí phát sinh.
    Thứ 2 mới khám BS Đức tiền mê.Nếu k gì thay đổi thứ 2 tới mình tái khám lần cuối và thứ 4 mình sẽ mổ.Bác nói nếu muốn sanh thường thì chờ chuyển dạ mới quyết định dc sanh thường hay mổ.Mà bé mình hơi to và mình phù nhiều quá,đau nhức mệt mỏi nên quyết định từ giờ đến thứ 4 sau k chuyển dạ mình mổ luôn.Thì bên tư vấn cũng nói mình giá cả sanh thường và mổ luôn.Nếu chủ động bác Tiến 32tr300.Phòng ở 4 đêm sanh mổ,chưa tính những phí khác nữa.
    Sáng nay mình khám mốc 37w nè, thấy mấy mẹ khám bác Đức đông lắm. Vậy là t4 tới bạn quyết định mổ luôn hả, mình thì bác Tiến nói đau vết mổ cũ nên chắc phải mổ thôi, đẻ xong cho mình xin cái review nha. Chúc bạn mẹ tròn con vuông 😀
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao mất cả buổi vậy b? nhiều người đăng ký bác Tiến lắm ah?
    mình cũng định đến 34 tuần vào khám HP luôn, giờ đang 31 tuần rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 88 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi westtuxedo Xem bài viết
    sao mất cả buổi vậy b? nhiều người đăng ký bác Tiến lắm ah?
    mình cũng định đến 34 tuần vào khám HP luôn, giờ đang 31 tuần rồi.
    Mình làm các xét nghiệm trước sinh, siêu âm, đo tim thai nên tốn thời gian á bạn.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2