Chậm kinh 15 ngày thai chưa vào tc rõ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.73K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi, em chu kỳ kinh ko đều. Vì lần trc e bị sảy lúc 4 tuần nên lần này e lo lắm, lúc chậm 6 ngày e thử que 1 đậm 1 vạch siêu mờ, e có đi khám ngay thì siêu âm thai chưa vào tc, xn HCG thì là 99.8. Bsi bảo chỉ số là có thai nhg hơi thấp, có thể sảy thai sớm. Đến hôm vừa r là chậm 12 ngày e đi khám lại thì chỉ số hcg là hơn 400, s.âm bsi bao thai bdau vào tc, tc có hình trống âm chứ cũng chưa rõ là túi thai. E đang đợi hẳn 1 tuần sau đi khám lại, mà đợt này e lại thấy khỏe khoắn k quá mệt, ngực căng đau, đau mỏi lưng hông, thi thoảng ngâm ngẩm đau bụng dưới. Hnay chậm 15 ngày e thử lại vạch thử 2 cũng đậm hơn rõ rệt nhg k đậm hẳn như vạch 1. E lo lấm, có chị nào giống như e k? E chỉ sợ do thai yếu nên vào tc chậm r lại sảy mất thôi 😭 mong các chị chia sẻ kinh nghiệm cho e vs. Em cảm ơn ạ. 

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

E cũng vạch đậm vạch mờ ..e thử từ khi trễ kinh ngày t5 đến ngày t10 ..vạch 2 đậm hơn xíu nhưng vẫn mờ hơn vạch 1.ngày t10 e đi siêu âm thì bsi đã thấy thai trong tc, dc gần 5 tuần..có phôi thai lun r..e cũng hơi lo nhưng trộm vía sa kq vậy e mừng lắm..e đang định đi sg khám lại.c đi sa lần nữa xem sao

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nguyenkhanhmy
    • 143 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenkhanhmy Xem bài viết
    E cũng vạch đậm vạch mờ ..e thử từ khi trễ kinh ngày t5 đến ngày t10 ..vạch 2 đậm hơn xíu nhưng vẫn mờ hơn vạch 1.ngày t10 e đi siêu âm thì bsi đã thấy thai trong tc, dc gần 5 tuần..có phôi thai lun r..e cũng hơi lo nhưng trộm vía sa kq vậy e mừng lắm..e đang định đi sg khám lại.c đi sa lần nữa xem sao

Cho mình hỏi. Hôm qua (7/5) mình thấy ÂĐ ra dịch nhiều, loãng, đi vệ sinh chùi ướt cả giấy, có ra ít dịch nước dính quần trong. Cho mình hỏi lúc đó trứng đã rụng hay sắp ạ. Chồng mình phải đi công tác trog 4 ngày nên ngày 5/5 tụi mình đã xxx. Hôm nay 8/5 ( mình đi vệ sinh thì k thấy dịch nữa, bụng cũng k còn ê ẩm j nhìu) ông chồng mình hôm nay mới về thì liệu xxx thì có thể còn hi vọng ko ạ mình đang mong con lắm ạ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenkhanhmy Xem bài viết

Mong bạn ổn. Mình thì htrc chậm 17 ngày thử mới 2 vạch đậm. Mà đến hnay lại thấy ra dịch nâu nhạt. Mình đang lo quá. K biết có sao k 🙁. Mai đi khám lại. Lần này lại hỏng nữa thì buồn quá !
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lâu lắm em mới lại ngoi lên đây ạ 😂 lần vừa rồi em cũng bị sảy thai sớm r các chị ạ. Buồn lắm. Các chị có ổn không? Em lại đang 2 vạch 1 đậm 1 mờ. Mà giờ lo qa. K biết bắt đầu từ đâu . Có ai biết địa chỉ nào khám tốt chuyên nhg ca sảy sớm k chỉ em với. Vs lại cho em hỏi thuốc nội tiết Duphaston có tự mua uống đc ko các chị ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 114 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mebaonam_15 Xem bài viết
    Lâu lắm em mới lại ngoi lên đây ạ 😂 lần vừa rồi em cũng bị sảy thai sớm r các chị ạ. Buồn lắm. Các chị có ổn không? Em lại đang 2 vạch 1 đậm 1 mờ. Mà giờ lo qa. K biết bắt đầu từ đâu . Có ai biết địa chỉ nào khám tốt chuyên nhg ca sảy sớm k chỉ em với. Vs lại cho em hỏi thuốc nội tiết Duphaston có tự mua uống đc ko các chị ?
    Sảy thai sớm nhiều lần vậy có nguyên nhân k mn ? Để có lại sảy nữa đau lòng chịu gì nổi. Mong mn có thai kỳ khỏe mạnh. Cố lên. Ông trời k phụ người có lòng.
    • 25 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các mom tnao r ạ..e kb chu kỳ của các m ra s để tính chậm kinh thai vào tổ. chứ e thấy hầu như chậm lâu xong thai mãi ms vào tổ thì hay bị yếu hơn ạ. trc e cũng bị thế r thai yếu nên bị lưu. buồn quá các m ạ hxhx