TIN TÀI TRỢ.

Cách chọn sữa mát cho trẻ táo bón mẹ cần biết

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.8K Lượt đọc
  • 82 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 700 Bài viết

• 812 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Cobexinhgai Xem bài viết
    Ôi, hnay rảnh rảnh đọc thông tin về sữa Wakodo em mới biết là thương hiệu này có từ rất lâu đời rồi, gửi cho mẹ nào chưa biết như em đọc cùng tham khảo này:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Cobexinhgai Xem bài viết
    Nói qua một chút về thương hiệu Wakodo Nhật Bản. Được thành lập từ những năm 1906 và là một trong những công ty hàng đầu tại Nhật Bản. Các sản phẩm của Nhật Bản hướng tới mọi nhóm đối tượng. Từ trẻ sơ sinh, trẻ nhỏ tới những người cao tuổi đều sử dụng các sản phẩm dinh dưỡng, thức ăn bổ dưỡng giúp tăng cường sức khỏe mang thương hiệu Wakodo. Wakodo hiện có tới hơn 100 loại sản phẩm, sữa bột, thực phẩm dinh dưỡng như bột ăn dặm, thức ăn cho trẻ em tới các sản phẩm chăm sóc da…Không chỉ là một thương hiệu lớn tại Nhật Bản mà Wakodo còn là một thương hiệu có tầm cỡ trên thế giới.
    Với một dây truyền công nghệ hiện đại, được kiểm soát và theo dõi chặt chẽ. Chất lượng các sản phẩm của thương hiệu Wakodo luôn đảm bảo chất lượng đồng nhất, có thể đáp ứng mọi tiêu chuẩn khắt khe nhất tại Nhật Bản.

Thương hiệu Wakodo chuyên sản xuất các dòng thực phẩm và chăm sóc sức khỏe dành cho trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ. Ra đời rất sớm, từ năm 1906 nhưng đến năm 1917 Wakodo mới bắt đầu nghiên cứu và sản xuất sữa cho trẻ em. Các sản phẩm của Wakodo được xem là “người bạn thân thiết nhất của mọi nhà”. Sữa bột Wakodo cũng được coi là một sự lựa chọn rất kinh tế.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 118 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Liliania Xem bài viết
    Em cũng đang phân vân không biết có nên cho bé nhà mình dùng sữa wakodo không, dạo này bé cũng thường bị táo bón mà không biết làm sao cho nhanh hết. Các mẹ ai dùng sữa này rồi cho em xin ít review với ạ?
    Nhà mình thì cả 2 bé cùng đều dùng Wakodo đây, nói chung là rất ưng vì con rất hợp sữa, con uống tiêu hóa tốt, phát triển chiều cao tốt, chẳng bao giờ bị táo bón cả.
    • 700 Bài viết

• 812 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Trang2483 Xem bài viết
    Nhà mình thì cả 2 bé cùng đều dùng Wakodo đây, nói chung là rất ưng vì con rất hợp sữa, con uống tiêu hóa tốt, phát triển chiều cao tốt, chẳng bao giờ bị táo bón cả.
    Nhà mình cũng giống nhà mẹ nó vậy đó, bé đầu mình cho dùng Wakodo ngay từ khi mới sinh thấy con rất hợp sữa nên khi sinh bé thứ 2 mình tiếp tục cho dùng luôn chẳng tham khảo thêm loại sữa nào khác cả. 2 bé nhà mình lúc nào cũng đc khen là cao hơn các bạn cùng độ tuổi cả nửa cái đầu ý.
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5