Các mẹ giúp em với ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.54K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là chu kỳ kinh nguyệt của e là 30 ngày
    Ngày 21-24/2 e đến ngày, sau đó đến ngày 3-4/3 e và chồng có quan hệ, sau đó 2 ngày thì e thấy âm đạo ra dịch như lòng trắng trứng, e bị nhâm nhẩm đau bụng, ngực đau, căng tức, đầu ngực có các hạt trắng nhỏ li li.e có đi siêu âm vì thấy đau bụng, mệt mỏi mấy ngày liền.bsi nói niêm mạc tử cung dày 8mm nhưng thai chưa về tổ.Hẹn khám sau 1 tuần.
    Mẹ nào thông thái cho e biết liệu e có thai hay không ạ. E đang rất mong có

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cứ lạc quan lên ấy ui, chúc ấy sớm có tin vui. Mà ấy đau bụng thế nào, đau bụng lúc thai làm tổ no cứ nhâm nhẩm, rất khác lúc đau bụng kinh 🙄 (tớ không biết tả thế nào)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 113 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Chào ban Halan! Bạn cười llâu chưa zay? Chắc bạn con đđầu lòng hả hãy bình tĩnh nha bạn con cai kkhông phải muốn la duoc theo y minh lien ban ah, vi phu thuoc vaovtibh trang sk va tinh trùng , trúng nnữa chứ
    • 113 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Ban muon nhanh co em bé thi sau khi quan he ban hãy cọp chan lai nha hoac gac chan len nha , tu tu hãy lau rửa như vay ty le trung gap tinhvtrungvse co nhiều cơ hội hon nga chuc ban som co tin vui
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phikhanhphikhanh Xem bài viết
    Cứ lạc quan lên ấy ui, chúc ấy sớm có tin vui. Mà ấy đau bụng thế nào, đau bụng lúc thai làm tổ no cứ nhâm nhẩm, rất khác lúc đau bụng kinh 🙄 (tớ không biết tả thế nào)
    Cũng khác bt mẹ nó ạ, t cứ đau âm ỉ vài 3 hôm rồi. Đến ngày t cũng k đau giống thế
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ra dịch mới là rụng trứng sao lại qh trước rụng