Các mẹ giúp em với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.12K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em có bầu hnay là 12 tuần 5 ngày, lúc 11 tuần e bị ra máu, đi khám bsi kê thuốc giảm co và nội tiết nhưng không đỡ, lúc 12 tuần e đi khám lại ở Ps HN, s.â tất cả đều bình thường, bsi bảo ko sao, nhau ko bong, nước ối bt, kết luận thai bt mà ko kê thuốc gì, vì tuần đó e làm đo DG và double test nên e nghĩ cũng làm khá kĩ. Nhưng về hôm nay vẫn bị ra dịch nâu có mẹ nào giống e mà em bé ko sao ko a? Chồng e thì tin tươbgr bsi ở PS nên chỉ để vợ nằm nghỉ ngơi nhưng ko cho đi khám lại, e vẫn lo các mẹ a

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 203 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Cố gắng cho tinh thần thoải mái e à. C mang bầu cũng ra dịch nâu ở mốc 12w,16w. Khám và uống thuốc theo bs. Về nhà ráng để tinh thần thoải mái. Rồi cũng qua. Tháng rồi mẹ tròn con vuông. Chúc e và bé yêu khoẻ mạnh. May mắn. Cán đích thành công nhé!
    • 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HuongNhiNguyen Xem bài viết
    Cố gắng cho tinh thần thoải mái e à. C mang bầu cũng ra dịch nâu ở mốc 12w,16w. Khám và uống thuốc theo bs. Về nhà ráng để tinh thần thoải mái. Rồi cũng qua. Tháng rồi mẹ tròn con vuông. Chúc e và bé yêu khoẻ mạnh. May mắn. Cán đích thành công nhé!
    E cũng cố ko nghĩ nhưng ngày nào thay đồ ra cũng thở dài c a, gần2 tuần rồi, ko biết bjo mới bình thường. S.â nhiều thì sợ mà ở nhà cũng lo, đêm qua e lại bị ra 1-2 giọt máu đỏ tươi, hnay thì lại tiếp tục là dịch nâu, ko đau bụng gì, y như lần trước, e định đi khám thì bsi nay ko làm việc, lại chờ đợi thêm 1 ngày nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 41 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ôi bạn nên đến bệnh viện theo dỏi đi bạn, tốt nhất là qua phụ san bạn nhé, ở đấy chuyên mình cũng yên tâm hơn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trước c bầu bị doạ sẩy từ lúc hơn tháng, còn bị ra máu be bét phải đi cấp cứu, đến viện bsi cho tiêm thuốc, về nhà c mua củ gai hấp lên ăn, xong là hết ra máu luôn, và ăn cháo cá chép để an thai nữa, e thử xem, củ gai rất tốt đấy
    • 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TMay Xem bài viết
    ôi bạn nên đến bệnh viện theo dỏi đi bạn, tốt nhất là qua phụ san bạn nhé, ở đấy chuyên mình cũng yên tâm hơn
    Mình đi khám ở PS đấy mn ơi mà đên giờ hơn 2 tuần rồi
    • 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hachi2014 Xem bài viết
    Trước c bầu bị doạ sẩy từ lúc hơn tháng, còn bị ra máu be bét phải đi cấp cứu, đến viện bsi cho tiêm thuốc, về nhà c mua củ gai hấp lên ăn, xong là hết ra máu luôn, và ăn cháo cá chép để an thai nữa, e thử xem, củ gai rất tốt đấy
    Em đc 13 tuần 2 ngày rồi c a. Vẫn tiếp tục ra e đi khám phòng khám ngoài thì bsi chỉ định tiêm và uống nội tiết 1 tuần, mà e vừa tiêm đc 1 lần với uống 2 viên thì chị e gọi điện hỏi 1 bsi chuyên khoa khác bảo qua 3 thabgs k đc tiêm nội tiết nếu ko nguy cơ cao bị quái thai và loạn giới tính sau này giờ lại thêm 1 nỗi lo nữa. Qua 3 tháng mà như 3 năm c a ko biết bjo mới bình thường được