Bé 8 tháng nhát ăn nhát bú và hay dậy vào 2h sáng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.14K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

* Tình hình là bé nhà mình từ lúc 3 tháng tuổi là bé ngủ hay dậy vào 2h giờ sáng chơi chập ru bé mới ngủ lại. Đã làm mọi cách không cho bé ngủ nhiều ngày và cho chơi đến 8h tối mới bắt đầu ngủ mà cũng 2h sáng bé cũng dậy đúng giờ đó đến nay 8 tháng bé vẫn vậy mọi người chỉ giúp mình cách với.
    * còn việc ăn bú. Bé ăn dặm rất nhát ăn ăn một chút là ho đòi ẹo không ăn nữa. Bé bú thì lúc bú hết lúc ko chịu bú đặc biệt gần đây mấy ngày bé đói quằn quại mà đưa bình vào thì hắt ra ko chịu bú rất mệt mỏi và xót cho bé đói phải 7 tiếng mà cung không chịu bú đưa bình vào là lại đẩy ra khóc mọi người có kinh nghiệm chỉ giúp mình 2 vấn đề trên với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

huhu con nít ngủ không đúng giờ đúng giấc đâu ạ, nên người lớn khổ lắm. Chuyện ăn uống nữa mẹ tham khảo thử bác sĩ chưa ạ?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thynurse2103 Xem bài viết
    huhu con nít ngủ không đúng giờ đúng giấc đâu ạ, nên người lớn khổ lắm. Chuyện ăn uống nữa mẹ tham khảo thử bác sĩ chưa ạ?
    Mình đến bệnh viện khám hệ tiêu hoá thì không có gì. Siêu âm não không có vấn đề gì họ bảo bình thường. Mà sao bé cứ 2h là dậy chơi giỡn đến 3-4h phải bồng lên ru mà ru thì bé cứ khóc nảy đòi chơi phải kiên trì ru mất 1 tiếng mới ngủ lại. Cứ như thế theo từng ngày.