Bé 2 tháng chưa biết hóng chuyện

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.43K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi tư vấn giúp e với.chứ e thật sư lo lắng xót ruột quá.bé nhà e được 2 tháng rồi mà k chịu hóng chuyện gì cả.ai gọi hay nc đều ngó lơ.k thèm nhìn mà cứ nhìn đâu đâu ý ạ.bé cũng rất ít khi giật mình làm e càng lo thêm.mà ai cũng cứ bảo nó k sao tùy từng đứa.miệng bé nc ê a nhưng mà ai gọi hay nc thì lại k nhìn.có mẹ nào có con nvay mà sau phát triển bình thường k.cho e lời động viên đi ạ😭😭😭

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bé nhà mình hồi 2 tháng cũng vậy. Ít biểu hiện lắm. Giờ 5 tháng rồi thấy phát triển bình thường. Mom để ý 1 thời gian nữa nếu không tiến triển thì đưa bé đi khám xem sao
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con em giật mình nhiều quá em lại xót vì con khó ngủ 😁. Mom đừng lo lắng quá ảnh hưởng tinh thần và sữa cho con nhé! Bé chậm cái này thì mai mốt sẽ nhanh cái khác. Chúc mom và bé vui khỏe!
    • 196 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thuylai2712 Xem bài viết
    Con em giật mình nhiều quá em lại xót vì con khó ngủ 😁. Mom đừng lo lắng quá ảnh hưởng tinh thần và sữa cho con nhé! Bé chậm cái này thì mai mốt sẽ nhanh cái khác. Chúc mom và bé vui khỏe!
    Mom nó ơi baby của mom nhiêu tháng rồi. Baby của mình còng đang trong tháng đầu nè. Cũng hay giật mình lúc đang ngủ. Mình cũng lo ghê. Nghĩ thấy thương