5 sai lầm làm chậm quá trình thụ thai, mẹ phải bỏ ngay trước khi quá muộn!

• 433 Lượt chia sẻ
  • 18.1K Lượt đọc
  • 137 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 750 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rivermoon2011 Xem bài viết
    À, em muốn hỏi thêm các mẹ là số lượng vitamin và khoáng chất trong Fonlica là vừa đủ với nhu cầu của mình nếu muốn mang thai và ngay cả trong quá trình mang thai phải không nhỉ? Vì em cũng sợ thừa chất thì cũng không tốt cho cơ thể á
    Các mẹ hãy yên tâm rằng khối lượng mg có trong từng loại vitamin và khoáng chất trên là đúng với khối lượng thai phụ nên dùng mỗi ngày theo lời khuyên từ các chuyên gia và bác sĩ sản phụ trên thế giới nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,635 Bài viết

• 5,437 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhtrang2010 Xem bài viết
    Em thấy giờ các sản phẩm của VN cũng tốt lắm, giá lại hợp lý nữa chứ nhiều khi tâm lý hàng ngoại với hàng xách tay, chẳng hiệu quả hơn mà chi phí lại quá đắt đỏ nè
    Bây giờ cứ hàng Việt mà dùng tốt bạn ơi tất cả đều được nghiên cứu hết và cũng là có người sử dụng và thấy đã có kết quả tốt như bản thân mình chẳng hạn, vậy nên mẹ nào mà còn đang lững lự thì nên mua Fonlica về dùng mỗi ngày để chờ ngày trái ngọt kết thành này.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 72 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi my_thuan.. Xem bài viết
    Việc uống Fonlica mỗi ngày giúp bạn tăng khả năng thụ thai và uống 1 giờ trước khi ăn hoặc sau khi ăn 2 giờ đều đặn mỗi ngày đừng quên ngày nào thì hiệu quả sẽ tốt hơn đó.
    em mua rồi chi ơi giá là 240k thôi em mua ở hiệu thuốc gần nhà này, uống luôn từ hôm nay rồi hy vọng ra tết có tin vui còn kịp săn Heo vàng ạ.
    Lang thang nỗi nhớ
    • 493 Bài viết

• 705 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smile⌣36871295
    Phải công nhận là phụ nữ mang thai luôn thiếu sắt và các vitamin, vì thế nên việc bổ sung các chất này là cực kỳ cần thiết các mẹ nhé, đừng chủ quan. Chủ động uống Fonlica để an tâm về sức khỏe cả mẹ và con nè
    Khi mang thải bổ sung Fonlica là cần thiết nhưng mà giai đoạn sau sinh, hoặc là mình đã cai sữa cho con rồi thì cũng vẫn nên quan tâm tới sức khỏe và nên sử dụng Fonlica mỗi ngày bạn à, bổ sung đầy đủ giúp mình có sức khỏe tốt mà chăm sóc gia đình được tốt hơn nè.
    • 765 Bài viết

• 2,649 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    À, em muốn hỏi thêm các mẹ là số lượng vitamin và khoáng chất trong Fonlica là vừa đủ với nhu cầu của mình nếu muốn mang thai và ngay cả trong quá trình mang thai phải không nhỉ? Vì em cũng sợ thừa chất thì cũng không tốt cho cơ thể á
    Cái gì vừa đủ cũng là tốt nhất bạn ơi và nên sử dụng Fonlica theo đúng hướng dẫn sử dụng, người bình thường và trẻ nhỏ không phải phụ nữ mang thai cũng vẫn dùng được Fonlica bình thường nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 493 Bài viết

• 705 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smile⌣36871358
    Mẹ nó có thể mua hàng online tại đây nha
    http://fonlica.vn/san-pham-fonlica
    Có phần bên phải chỗ Đặt mua đó ạ
    fEHNiQDn_ZhZ-tLfNIc7cM_7gem7XtXYFP1CjiRXMdd77uHTy5J3mAIMtGVIS1nmngKsBiINa3jlHHCfgy1WNiwq5YZ6_w
    bây giờ mua online cũng tiện giao hàng tận nơi cũng nhanh chóng, mình thì mua ở ngoài hiệu thuốc thôi cũng giá như vầy, mấy chị cơ quan cùng đang uống Fonlica và đều khen sản phẩm tốt đó.
    • 602 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Glorystar1 Xem bài viết
    em mua rồi chi ơi giá là 240k thôi em mua ở hiệu thuốc gần nhà này, uống luôn từ hôm nay rồi hy vọng ra tết có tin vui còn kịp săn Heo vàng ạ.
    Hì nhiều mẹ cũng mong săn Heo vàng như mình nè, chúng mình cùng cố gắng phấn đấu nha
    • 1,980 Bài viết

• 1,578 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metungduong2006 Xem bài viết
    bây giờ mua online cũng tiện giao hàng tận nơi cũng nhanh chóng, mình thì mua ở ngoài hiệu thuốc thôi cũng giá như vầy, mấy chị cơ quan cùng đang uống Fonlica và đều khen sản phẩm tốt đó.
    Bây giờ tiện lợi mà mẹ nó, nhà gần hiệu thuốc thì ra mua cũng được, không thì mua onl vừa tiện mà lại vừa nhanh, giá cũng ngang nhau thôi
    • 1,329 Bài viết

• 1,245 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Các mẹ ơi, bên Fonlica này có fanpage để tìm hiểu thêm thông tin không ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 750 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, bên Fonlica này có fanpage để tìm hiểu thêm thông tin không ạ?
    Fanpage của Fonlica nè nàng ơi, vào đây cũng có nhiều thông tin hữu ích lắm
    https://www.facebook.com/fonlica/
    • 602 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

Hạn sử dụng của Fonlica dài không các mẹ, em định mất công mua thì mua luôn 1 thể, đằng nào cũng cần để uống dần
    • 1,980 Bài viết

• 1,578 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhtrang2010 Xem bài viết
    Hạn sử dụng của Fonlica dài không các mẹ, em định mất công mua thì mua luôn 1 thể, đằng nào cũng cần để uống dần
    Hạn dài 36 tháng mẹ nó ơi, cứ mua vài hộp uống dần, không chỉ là khi chuẩn bị mang thai mới cần uống mà những người cần bổ sung sắt và acid folic hạn chế thiếu máu do thiếu sắt hoặc mẹ bầu cần bổ sung vitamin và khoáng chất cần thiết nữa nhé
    • 765 Bài viết

• 2,649 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Chúc mom nó sớm có tin vui nhé, uống duy trì đều đặn mỗi ngày nha, cần thêm thông tin gì thì mom nó vào page của fonlinca tìm hiểu thêm nhé! https://www.facebook.com/fonlica/
    • 493 Bài viết

• 705 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi smile⌣36872102
    Bây giờ tiện lợi mà mẹ nó, nhà gần hiệu thuốc thì ra mua cũng được, không thì mua onl vừa tiện mà lại vừa nhanh, giá cũng ngang nhau thôi
    Nếu không có thời gian thì mua online cũng tiện hơn nữa của công ty trực tiếp bán thì mình cũng an tâm hàng chất lượng rồi.
    • 72 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi camle.1987 Xem bài viết
    Chúc mom nó sớm có tin vui nhé, uống duy trì đều đặn mỗi ngày nha, cần thêm thông tin gì thì mom nó vào page của fonlinca tìm hiểu thêm nhé! https://www.facebook.com/fonlica/
    Cám ơn mom nhiều nhé! Để em cố gắng uống đều đặn mỗi ngày ra tết đi kiếm tra xem thế nào, mong là kịp vì năm nay heo vàng đẹp quá luôn
    Lang thang nỗi nhớ
    • 90 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi metungduong2006 Xem bài viết
    Mua được Fonlica online luôn thì em đặt mua cho tiện, cám ơn các mom đã chia sẻ giờ thì việc của mình là làm sao sớm có tin vui nhất vì cũng mong có bé khi mà tuổi cũng đã lớn rồi.
    • 5,635 Bài viết

• 5,437 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Cám ơn mom nhiều nhé! Để em cố gắng uống đều đặn mỗi ngày ra tết đi kiếm tra xem thế nào, mong là kịp vì năm nay heo vàng đẹp quá luôn
    Hãy cố gắng uống đều mỗi ngày còn nếu như trường hợp quên 1 liều: Nếu lỡ quên 1 liều, hãy dùng càng sớm càng tốt, lưu ý uống giờ trước khi ăn hoặc 2 giờ sau khi ăn. Tuy nhiên, nếu thời gian sắp uống gần với liều kế tiếp, hãy bỏ qua liều đã quên và uống các liều khác theo đúng kế hoạch. Không uống gấp đôi liều lượng vì có thể gây nguy hiểm cho cơ thể.
    • 72 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi my_thuan.. Xem bài viết
    Hãy cố gắng uống đều mỗi ngày còn nếu như trường hợp quên 1 liều: Nếu lỡ quên 1 liều, hãy dùng càng sớm càng tốt, lưu ý uống giờ trước khi ăn hoặc 2 giờ sau khi ăn. Tuy nhiên, nếu thời gian sắp uống gần với liều kế tiếp, hãy bỏ qua liều đã quên và uống các liều khác theo đúng kế hoạch. Không uống gấp đôi liều lượng vì có thể gây nguy hiểm cho cơ thể.
    Hay quá em sẽ lưu ý về việc uống mà chẳng may bị quên, chứ thực nhiều khi cũng bận mải việc lắm, chắc đặt chuông thông báo mỗi ngày cho k bị quên mom à.
    Lang thang nỗi nhớ
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7