TIN TÀI TRỢ.

5 món cháo bổ dưỡng giúp con tăng cân đều, đạt chuẩn chiều cao hồng hào khỏe mạnh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14K Lượt đọc
  • 208 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 473 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatkycuame2010 Xem bài viết
    Quan trọng là cái yếm nhựa này nó nhẹ và mềm mại lắm, con em mang vô thấy thoải mái nên vô tư tự cầm muỗng múc cháo tự đút vô miệng, lỡ rớt cháo thì nó nằm ngay cái máng, không sợ bị dây bẩn lên quần áo. Mà lúc mua nghe cô bán hàng nói là cái yếm này có hạn sử dụng tới 10 năm, cho nên mua cho đứa đầu dùng, có thể để dành cho đứa thứ 2 nữa, khà khà... đỡ tốn.
    Tớ thấy khoái quá mua hẳn hai bộ dùng dần cơ, phải thay đổi chứ mà dùng 10 năm thì thiệt cho bé quá, phải thay đổi thường xuyên chứ lỵ,

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,276 Bài viết

• 826 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mexb12 Xem bài viết
    Tớ thấy khoái quá mua hẳn hai bộ dùng dần cơ, phải thay đổi chứ mà dùng 10 năm thì thiệt cho bé quá, phải thay đổi thường xuyên chứ lỵ,
    Mẹ này sáng suất đấy, với con trẻ cứ phải thay đổi đồ mới cho thích, từ quần áo đến đồ dùng, tất nhiên là với những đồ ko quá đắt, riêng nhà tớ cứ cốc, thìa.. là thay luôn ấy
    CHUKY2NHO
    DFoyp7
    HfMOp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,276 Bài viết

• 826 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    8WcITG6whaJ_CAXAafzkiBvZHmNxdS-_8Zf-GVf9pbExIJHXOlmQ19ZXXPRWq-c_qb3iAq7inMgLKAQgTsRIPCWMeY-4YQ
    Nhìn sản phẩm của Kuku duckbill mê quá các mẹ ạ, ước gì có nhiều xiền để sắm đồng bộ như thế này nhỉ
    CHUKY2NHO
    DFoyp7
    HfMOp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,276 Bài viết

• 826 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeNa1 Xem bài viết
    À, cho mình hỏi là bộ đồ ăn dặm này vệ sinh có dễ dàng không vậy? Phần yếm ăn cho bé có dễ dàng vệ sinh không? Mình đang thắc mắc nó làm bằng chất liệu gì nè, để cho bé mình mang vào thì bé có thoải mái không. Vì con nít cũng táy máy tay chân lắm, đeo vào cổ khó chịu là bứt lia lịa à.
    Vệ sinh cực dễ mẹ bé nhé, hơn nữa chất liệu mềm nên các bé dùng vô cùng thích, nói chung mẹ bé cứ mua dùng sẽ thấy mê luôn ấy
    CHUKY2NHO
    DFoyp7
    HfMOp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,276 Bài viết

• 826 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ lưu ý mua tthêm sản phẩm này nhé, dùng rất thích ấy, giữ ấm thức ăn cho bé khi gửi sang nhà ông bà nội ngoại hay đi lớp đều an toàn và vệ sinh
    _ssk6TUBi5ePG_iE8nuTUHIo7bwhpMTNUWDwtyT3kbp833BYnOfQWvKbvtBQnGuyXX3y3TEclXxhCl6gXcDJK2SFXgHBJw
    CHUKY2NHO
    DFoyp7
    HfMOp7
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 473 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mamainsu Xem bài viết
    Các mẹ lưu ý mua tthêm sản phẩm này nhé, dùng rất thích ấy, giữ ấm thức ăn cho bé khi gửi sang nhà ông bà nội ngoại hay đi lớp đều an toàn và vệ sinh
    _ssk6TUBi5ePG_iE8nuTUHIo7bwhpMTNUWDwtyT3kbp833BYnOfQWvKbvtBQnGuyXX3y3TEclXxhCl6gXcDJK2SFXgHBJw
    Hay quá, cảm ơn mẹ né, mình cũng đang tịm sản phẩm để giữ ấm đồ ăn cho con mà chưa biết mua ở đâu, nay đươc mẹ chỉ cho món ngon bổ rẻ này, nhất định cuối tuàn rảnh phải đi mua ngay mới được.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 473 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thì đơn giản lắm, bé ăn theo nhu cầu, không ép, nhiều mẹ cứ cho con ăn kiểu vô thức (cho chơi ipad rồi lừa đút cháo cho ăn) là có hại lắm các mẹ nhé.
    Đúng rồi đó các mẹ ạ. Mình nghe trên tivi thấy bảo cho ăn như vậy ảnh hưởng rất nhiều đến sự phát triển của trẻ, các mẹ phải cẩn thận hơn nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 473 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thích thế, bé mà quen với dụng cụ ăn dặm của Kuku là quá tuyệt vời, bữa ăn trở lên vui nhộn chứ không như đánh vật với con nữa nhỉ, yêu ghê cơ.
    Bé nhà mình từ ngày mua mình mua cho bộ của kuku duckbill ăn mạnh hẳn lên, nhất là cái yếm có hình con vịt của kuku duckbill nên bé nhà mình lại càng thích.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,183 Bài viết

• 1,031 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cảm ơn mẹ nhé. Mình cũng đang đau đầu vì tìm kiếm cho con mà chua tìm thấy chỗ nào hợp lí, nay dược mẹ chỉ cho của kuku duckbill nên thấy hợp lí, cảm ơn mẹ nhiều nhé.