TIN TÀI TRỢ.

4 lợi ích khi mua tã Merries chính hãng tại Việt Nam

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.76K Lượt đọc
  • 136 Trả lời

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,027 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thế này thì tìm đúng địa chỉ uy tín của công ty nhập khẩu mà mua cho yên tâm thôi các mẹ ạ, tiền mất 1 phần chứ con bị sao chắc điên máu luôn các mẹ ơi!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 516 Bài viết

• 181 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói chung thì mình thấy có mấy điểm mà các mẹ cần lưu ý khi mua sản phẩm nhập khẩu, thiếu ý nào các mẹ bổ sung thêm nhé, hi
    - Giá rẻ 1 cách bất thường (với muôn vàn lý do rất hợp lý)
    - Mùi sản phẩm khó chịu, hắc ...
    - Chất liệu cứng và không mềm mại
    - Bao bì in từng chi tiết không sắc nét
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,611 Bài viết

• 1,869 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Những điểm nhận biết hàng giả mà mẹ ngocanhlizzy chia sẻ mình thấy đúng nè, ngoài ra thì riêng tã Merries mình thấy là tã thật sẽ có tem 'Số 1 Nhật Bản' - 'Chuẩn 100% Nhật Bản' trên bao bì hoặc tem mới nhất: "Số 1 được các mẹ Nhật tin dùng" như chủ top có đề cập đến đấy ạ, hihi
    Với người khác, thành công của con cái làm họ hạnh phúc. Riêng với tôi, nhìn con cái hạnh phúc là thành công

FABOOK
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,006 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chiều hôm qua đi làm về em cũng ghé đại lý lớn mua 1 bịch tã Merries về dùng thử cho con rồi các mẹ ạ, em ngắm nghía thì thấy sờ mềm tay lắm. Vỏ bao bì cũng sắc nét nữa, tối nay em cho con dùng xem thế nào, hì
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,314 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi xuxu783 Xem bài viết
    Chiều hôm qua đi làm về em cũng ghé đại lý lớn mua 1 bịch tã Merries về dùng thử cho con rồi các mẹ ạ, em ngắm nghía thì thấy sờ mềm tay lắm. Vỏ bao bì cũng sắc nét nữa, tối nay em cho con dùng xem thế nào, hì
    Dùng tã Merries mà hàng chuẩn thì mẹ nó chỉ có mê thôi ấy, mình bị nghiền ngay khi sử dụng bịch tã đầu tiên cho con. Mềm mại, thấm hút tốt lại còn khô thoáng sờ vào tã không thấy con bị nóng gì hết!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 706 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi, mua tã Merries chính hãng thì có được hưởng ưu đãi hay khuyến mãi gì không vậy?
    • 516 Bài viết

• 181 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình vẫn thường xuyên mua hàng chính hãng của công ty KAO Việt Nam đây, hi. Về giá cả khi mua chính hãng thì không có chênh lệch mấy, mà lại đảm bảo 100% hàng chuẩn và chất lượng. Mua bên ngoài giá linh tinh cũng lo ấy chứ, hihi. Còn ưu đãi mình thấy nhiều lắm, có thường xuyên ý
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tueminhcute_1 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, mua tã Merries chính hãng thì có được hưởng ưu đãi hay khuyến mãi gì không vậy?
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,036 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ưu đãi thì đúng là có nhiều thật, nhưng không phải ở chỗ nào cũng giống nhau đâu các mẹ ạ! Như mình mua được quà khác với cô bạn cùng công ty mua ở chỗ khác nhé!

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocanhlizzy Xem bài viết
    Mình vẫn thường xuyên mua hàng chính hãng của công ty KAO Việt Nam đây, hi. Về giá cả khi mua chính hãng thì không có chênh lệch mấy, mà lại đảm bảo 100% hàng chuẩn và chất lượng. Mua bên ngoài giá linh tinh cũng lo ấy chứ, hihi. Còn ưu đãi mình thấy nhiều lắm, có thường xuyên ý
    CON LÀ TẤT CẢ ĐỐI VỚI MẸ!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,006 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatkycuamenana Xem bài viết
    Dùng tã Merries mà hàng chuẩn thì mẹ nó chỉ có mê thôi ấy, mình bị nghiền ngay khi sử dụng bịch tã đầu tiên cho con. Mềm mại, thấm hút tốt lại còn khô thoáng sờ vào tã không thấy con bị nóng gì hết!
    Vâng, em cũng hi vọng là được như ý để em đỡ phải lo đổi tã cho con nữa. Mệt mỏi vụ hăm tã với tràn tã kinh khủng luôn ấy ạ.
    • Dieudang0903 Khách
    • 2 năm
    Nhà e cũng dùng Merries cho con. Trvia ko hăm đỏ gì hết. Nhưng dùng tã gì thì tã các mom cũng đừng nên quên bôi kem trống hăm cho bé trước khi mặc tã nhé.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Dieudang0903
    • 3,611 Bài viết

• 1,869 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dieudang0903 Xem bài viết
    Nhà e cũng dùng Merries cho con. Trvia ko hăm đỏ gì hết. Nhưng dùng tã gì thì tã các mom cũng đừng nên quên bôi kem trống hăm cho bé trước khi mặc tã nhé.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Dieudang0903
    Có thể tùy từng bé, nhà mình con dùng tã Merries cũng không cần bôi kem đâu. Trộm vía không bị hăm bao giờ nè, hì
    Với người khác, thành công của con cái làm họ hạnh phúc. Riêng với tôi, nhìn con cái hạnh phúc là thành công

FABOOK
    • 1,027 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bây giờ mặc tã mà bị tràn thì đúng là ác mộng chị ạ, đêm ngủ phải dậy dọn dẹp mất cả ngủ luôn Em bị mấy lần nên cứ phải thay qua hết loại này đến loại khác ý, cơ bản con em uống sữa nhiều nên đi vệ sinh cũng nhiều. Phải loại nào thấm hút thật tốt may ra mới trị được vụ bị tràn
    Vâng, em cũng hi vọng là được như ý để em đỡ phải lo đổi tã cho con nữa. Mệt mỏi vụ hăm tã với tràn tã kinh khủng luôn ấy ạ.
    • 706 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng là nỗi niềm của các mẹ nuôi con nhỏ, suốt ngày bỉm với sữa chủ đề lúc nào cũng xoay quanh mấy món này thôi ý. Con mẹ tomchua2011 chịu uống sữa thì mừng quá, nhà em chỉ bú mẹ chứ không chịu sữa công thức 1 tí nào hết đây, nan giải kinh khủng luôn.
    • 516 Bài viết

• 181 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cũng không đáng lo đâu mẹ cháu ơi, thay thế bằng các chế phẩm từ sữa cũng được ấy. Ví dụ cho ăn phomai, sữa chua... giờ nhiều loại thay thế được nên kiểu gì tụi nó cũng chịu ăn 1 trong số đó thôi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tueminhcute_1 Xem bài viết
    Đúng là nỗi niềm của các mẹ nuôi con nhỏ, suốt ngày bỉm với sữa chủ đề lúc nào cũng xoay quanh mấy món này thôi ý. Con mẹ tomchua2011 chịu uống sữa thì mừng quá, nhà em chỉ bú mẹ chứ không chịu sữa công thức 1 tí nào hết đây, nan giải kinh khủng luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,169 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanang1. Xem bài viết
    Hàng giả bây giờ họ làm tinh vi ghê lắm, ai mà không dùng hàng thật 1 thời gian lâu và hay để ý thì chắc chắn không biết. Tới khi cho con dùng mà bị làm sao mới lại kiểm tra thì cũng mất bao tiền rồi ấy chứ, haizzzz
    mẹ nó nói đúng là nếu mình dùng thường xuyên thì độ nhạy cảm của mình khi sờ thử sẽ biết được giả hay thật, nhưng mình thấy đối với tã nhập khẩu, mẹ nó chỉ cần sờ vào là cảm nhận được ngay thôi à. Tuy là tinh vi nhưng bọn làm hàng giả chỉ dám nhái hàng VN thôi.
    snwZp7
    • 509 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nuôi con bây giờ cực quá ha mom ? Nhớ ngày xưa thời của chúng mình toàn là tã vải mẹ quấn cho chứ là gì được dùng tã xài xong thì quăng đi đâu ha. Bây giờ có dùng thf lại lo lắng sợ mua trúng hàng dỏm gây nguy hiểm đến con.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,006 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vậy là nhà em chính thức trở thành fan của Merries luôn rồi các mẹ ạ, sờ mềm tay sướng quá Mặc vào cho con em thấy bạn ý như không mặc, thoải mái chơi thích ghê!
    69152641_2441810062769340_570814313418194944_n.jpg?_nc_cat=109&_nc_eui2=AeFqybQF__QAXiCcQDtcL3sXkfDstWDHhq-pMVe0aLhwc_F0vZ8rEhRFqDAACSDQLAylmWMWAD8YnlkSXpQIqUl_UmMt09bukM5eNlG1RqoIeA&_nc_oc=AQlJwlKILwZomGbt1d1IUnC8XHZ-XRqY_FnPWv8sQ8FNPBtwuEDnaS8LT2SWOir9hLS-nroj2PqcmeY2v392rrUA&_nc_ht=scontent.fhan5-7
    • 902 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tamnt74 Xem bài viết
    mẹ nó nói đúng là nếu mình dùng thường xuyên thì độ nhạy cảm của mình khi sờ thử sẽ biết được giả hay thật, nhưng mình thấy đối với tã nhập khẩu, mẹ nó chỉ cần sờ vào là cảm nhận được ngay thôi à. Tuy là tinh vi nhưng bọn làm hàng giả chỉ dám nhái hàng VN thôi.
    cái quan trọng là mình nên chọn lựa nơi uy tín mua hàng nhập khẩu chuyueen dành cho bé thì chẳng phải lo lắng hàng giả nữa đau mẹ nó ơi, mình thấy đùng ham mua của rẻ để rồi tiền mất tật mang.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,995 Bài viết

• 478 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bé nhà mình 22 tháng mình vẫn cho mang tã khi đi ngủ, dạo này cu cậu tự ý tối tối kéo tã ra, không chịu mang, rồi đêm tè ướt hết chỗ nằm, cứ vậy hoài mình mệt quá trời, mưa gió giặt giũ không khô. May quá, mua được tã meries mặc vào cho ảnh, cứ tưởng là cũng kéo ra, ai dè để yên ngủ đến sáng luôn. Hóa ra tã trước mình mạc cho nó, cu cậu cảm thấy khó chịu và chắc là do tiểu nhiều nên nước bị thấm ngược hay sao đó. May quá, có Meries cứu mình rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,995 Bài viết

• 478 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metum2003 Xem bài viết
    cái quan trọng là mình nên chọn lựa nơi uy tín mua hàng nhập khẩu chuyueen dành cho bé thì chẳng phải lo lắng hàng giả nữa đau mẹ nó ơi, mình thấy đùng ham mua của rẻ để rồi tiền mất tật mang.
    Nếu bận rộn quá không đi đến các cửa hàng tiện lợi được thì mẹ nó cũng có thể đặt quàng qua các trang uy tín cũng được nè. Mình hay mua trên Tiki, giá cả cũng ok, chỉ cần mua nhiều thứ thì sẽ được lợi phí ship.
  • Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7