Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Yêu bằng cả trái tim

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.28K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 1,183 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

203pp3

1 phim Hàn lâu lắm rồi, thu qua TV nên chất lượng hình ảnh không đẹp như DVDRIP nhưng có thuyết minh tiếng Việt... Up lên cho ai muốn xem lại

Phim chia thành 2 phần :

http://www.adrive.com/public/11660e6...5a83da973.html

http://www.adrive.com/public/b96c1af...d9d938d20.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 220 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mẹ NT yêu quý, tình hình là rất tình hình. Ông xã đi công tác 1 tháng nữa mới về, nghiên cứu cái vụ mẹ NT hướng dẫn tải và down ở topic bên kia mấy ngày mà vẫn không làm được. Chẳng hiểu ra làm sao. Huhu, đau lòng lắm í, vì không thấy những cái đuôi dễ thương đâu nữa. Cho mình hỏi là phim mà mẹ NT up lên adrive này có lâu không, hay cũng chỉ tồn tại 1 thời gian là mất? Để còn tính nước khác chứ không thì bỏ qua nhiều phim chưa down lắm rồi.
    Con cái là của để dành
    aliv
    • 14 năm
    • 1,183 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹmũm Xem bài viết
    Mẹ NT yêu quý, tình hình là rất tình hình. Ông xã đi công tác 1 tháng nữa mới về, nghiên cứu cái vụ mẹ NT hướng dẫn tải và down ở topic bên kia mấy ngày mà vẫn không làm được. Chẳng hiểu ra làm sao. Huhu, đau lòng lắm í, vì không thấy những cái đuôi dễ thương đâu nữa. Cho mình hỏi là phim mà mẹ NT up lên adrive này có lâu không, hay cũng chỉ tồn tại 1 thời gian là mất? Để còn tính nước khác chứ không thì bỏ qua nhiều phim chưa down lắm rồi.

Lưu vĩnh viễn mà... Chỉ mất khi trang adrive không còn nữa thôi ....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 năm
    • 1,140 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Phim này xem yêu cực , hihi. Cám ơn mẹ NT :Rose:
    • 423 Bài viết

• 805 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹmũm Xem bài viết
    Tớ cũng gặp vấn đề khi dowm IDM vì trước đó tớ có cài bản thử của IDM, tớ down bằng trang này của bạn saomai cho, sau đó làm các bước như hướng dẫn của bạn NhatTom là OK, bạn thử xem:
    quote:
    mẹ nó có thể down bản IDM chạy trực tiếp không cần cài đặt ở link sau:
    http://www.box.net/shared/a4z2aj800c

down về, giải nén (= cách click đúp vào file đó) ~> chạy file IDMan.exe là ok! (lưu ý là cách này thì IDM sẽ không tự động bắt file mà mình phải thiết lập ~> có thể tham khảo cách thiết lập IDM trong bài viết hướng dẫn của mẹ NhatTom)
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,120 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Hehe, cám ơn chị NT nhiều. Nhớ hồi đó phim này chiếu rạp, mình trốn làm đi xem, đúng là phim này nhẻ nhàng và thấy lãng mạn lắm. Cám ơn mẹ NT nhé !
    • 1,102 Bài viết

• 873 Được cảm ơn

Chị Nhật Tôm ơi cho em hỏi, em down bằng IDM như chị hướng dẫn, down file về thư mục riêng, em thấy máy báo 100%, kiểm tra properties của file thấy vẫn nằm đúng thư mục của mình nhưng sao khi em vào thư mục đấy lại chẳng thấy file nào cả? Trong quá trình down lại thấy ổ hệ thống C báo đầy liên tục trong khi em down về ổ lưu trữ còn dư rất nhiều ????
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 220 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹcuncún Xem bài viết
    Tớ cũng gặp vấn đề khi dowm IDM vì trước đó tớ có cài bản thử của IDM, tớ down bằng trang này của bạn saomai cho, sau đó làm các bước như hướng dẫn của bạn NhatTom là OK, bạn thử xem:
    quote:
    mẹ nó có thể down bản IDM chạy trực tiếp không cần cài đặt ở link sau:
    http://www.box.net/shared/a4z2aj800c

down về, giải nén (= cách click đúp vào file đó) ~> chạy file IDMan.exe là ok! (lưu ý là cách này thì IDM sẽ không tự động bắt file mà mình phải thiết lập ~> có thể tham khảo cách thiết lập IDM trong bài viết hướng dẫn của mẹ NhatTom)
    Cảm ơn mẹ cuncun nhé, không biết mẹ nó trả lời cho mình nữa. Tks!
    Con cái là của để dành
    aliv
    • 170 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Film này em nhớ mãi không quên,xem lại để nhớ đến thời kỳ hào hùng ngày xưa.
    Ngày em còn đi học, có một vệ tinh hay lượn xung quanh và mời đi xem film này ở rạp. Gì chứ film Hàn Quốc thì có sắp chết em vẫn muốn xem. Nên gật đầu đi liền. Được cái là film rất hay, vui nhộn và rất lãng mạn. Đến bây giờ mà em vẫn nhớ những lúc anh diễn viên chính đóng giả gái, cười đau ruột, mà như con gái thật ấy, chân tay nõn nà, mặt hoa da phấn, công nghệ lắm. Còn cảnh cuối phim thì lãng mạn chít lên được ấy. Có ai không thích ngắm nhìn cảnh những chiếc ruy băng treo đầy trên cây cơ chứ?
    Thế nhưng em và cái vệ tinh đó chẳng nên cơm cháo gì bởi vì sau khi xem film xong, chàng phán 1 câu, nếu có yêu ai thì yêu bằng nửa trái tim thôi, yêu bằng cả trái tim thì lúc người ta bỏ mình, không còn trái tim thì mình sống sao đây? Hic :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 61 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Mẹ Nhật Tôm ơi em đã download phần 1 về nhưng không xem được. Phân mềm Windown Media Player cannot play the file. The file is either corrupt or the Player does not support the format you are trying to play. Vậy là do lỗi download hay là do file này phải xem bằng phần mềm gì đặc biệt hả chị?
    • 14 năm
    • 1,183 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tahoe Xem bài viết
    Mẹ Nhật Tôm ơi em đã download phần 1 về nhưng không xem được. Phân mềm Windown Media Player cannot play the file. The file is either corrupt or the Player does not support the format you are trying to play. Vậy là do lỗi download hay là do file này phải xem bằng phần mềm gì đặc biệt hả chị?

Film này là copy từ TV nên có thể hơi khác, mình xem được bằng VLC :

http://www.videolan.org/vlc/download-windows.html
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 61 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Em đang load về rồi, cảm ơn mẹ Nhật Tôm nhiều nhiều ạ. Mẹ Nhật Tôm làm trong lĩnh vực IT hay sao biết nhiều thứ thế nhỉ, mọi người hỏi gì cũng trả lời được hết. Em gọi mẹ Nhật Tôm là Biết Tuốt nhé?:Laughing::Laughing::Laughing:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

link bị die rồi, cho xin lại link nhé
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em xin lại link film này nhé. Chân thành cảm ơn! Có thể cho em link qua zalo thì tốt quá ạ. 0908200704